Album ảnh khóa 04-07

nhgiang said:
Sao lại ko phải cẩn thận. Bít đâu tên Đình Minh này , bây giờ mới bắt đầu phát triển =))=))
Bây giờ phát triển cũng không sao anh ah :) Như thía là chậm phát triển :D Việc giề mình phải sợ =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Bây giờ phát triển cũng không sao anh ah :) Như thía là chậm phát triển :D Việc giề mình phải sợ =))
Ấy ấy. Đm chưa phát triển mà nó đã cao bằng anh roài. Đến lúc nó phát triển hết cỡ thì chắc nó................... chạm trần nhà mất =))=))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Sao lại ko phải cẩn thận. Bít đâu tên Đình Minh này , bây giờ mới bắt đầu phát triển =))=))
Ah bây giờ tớ mới biết G phát triển sớm đấy =)) Chẹp thảo nào nhìn T 1 cái mà T đã xiêu người luôn rồi, biết người đấy phát triển sớm mà :q: Tớ cứ suy ra từ tớ + lời G nói thôi, tại tớ vẫn bt mà =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ah bây giờ tớ mới biết G phát triển sớm đấy =)) Chẹp thảo nào nhìn T 1 cái mà T đã xiêu người luôn rồi, biết người đấy phát triển sớm mà :q: Tớ cứ suy ra từ tớ + lời G nói thôi, tại tớ vẫn bt mà =))
Đâu. Tớ phát triển bình thường đấy chứ. :D

X(X(X(Cấm đụng chạm đến T ở đây X( X(X(X(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Thì đã sao? Chẳng lẽ chiều cao của Dm được tính từ đỉnh đầu đến 1 vị trí đặc biệt nào khác không phải là bàn chân? =))
What is that special place? :-/ :q:

oneeyedMasamune

" Có thể bạn ko cao, nhưng vẫn khiến người khác phải ngước nhìn"
....để làm được điều đó.........hãy ngồi lên đầu người khác !!!!!!

nhgiang

Member
oneeyedMasamune said:
....để làm được điều đó.........hãy ngồi lên đầu người khác !!!!!!
Lúc ngồi lên đầu 1 đứa mà nó ngước nhìn lên thì................. =)) =))

@ Minh : tên Dunk này câu kinh quá. Nối bài đê Minh ơi :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Lúc ngồi lên đầu 1 đứa mà nó ngước nhìn lên thì................. =)) =))

@ Minh : tên Dunk này câu kinh quá. Nối bài đê Minh ơi :D
Còn 1 lý do nữa để cẩn thận, lúc mình chẳng may break wind thì cái đứa đứng bên dưới lảo đảo rồi ngã xuống khi nào ko biết =)) Khi đấy có mà "vỡ" luôn cả bàn tọa :q:

Cho nên giải pháp tốt nhất là lấy 1 cái đệm hoặc cái gối đặt lên đầu đứa mình muốn cao hơn xong rùi chỉ việc... ngồi lên đó =))
@ BIG @$$: trình spam bài của mày còn non lắm babe :p

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Còn 1 lý do nữa để cẩn thận, lúc mình chẳng may break wind thì cái đứa đứng bên dưới lảo đảo rồi ngã xuống khi nào ko biết =)) Khi đấy có mà "vỡ" luôn cả bàn tọa :q:

Cho nên giải pháp tốt nhất là lấy 1 cái đệm hoặc cái gối đặt lên đầu đứa mình muốn cao hơn xong rùi chỉ việc... ngồi lên đó =))
@ BIG @$$: trình spam bài của mày còn non lắm babe :p
Cái chính là nó có chịu cho mình ngồi lên hay ko :p

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dĩ nhiên là làm giề có đứa nào chịu, nhưng vấn đề ở chỗ: làm thía nào cho cái đứa ngu si đó chịu? =))
Đưa cho nó ít xiền chăng !!!!! =))=))

nhgiang said:
Thế tớ đặt đệm lên đầu cậu rồi ngồi lên xem cậu có chịu ko nha............ :)):))
Dm đồng ý roài mà anh :D Cùng lắm đưa cho Dm ít xiền, cho đỡ thiệt thòi :D Dù sao thì cũng có mấy ai đồng ý cho anh ngồi lên đâu =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm đồng ý roài mà anh :D Cùng lắm đưa cho Dm ít xiền, cho đỡ thiệt thòi :D Dù sao thì cũng có mấy ai đồng ý cho anh ngồi lên đâu =))
Được được. Nếu Đm đã có lòng thì anh đây cũng xin nhận vậy =))=))

Nhưng em phải tài trợ cho anh cơ. Anh hết xiền roài :d:

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Thế tớ đặt đệm lên đầu cậu rồi ngồi lên xem cậu có chịu ko nha............ :)):))
Ơ G hay nhở, chính PL đã bảo tớ thấp hơn G rồi -> tớ fải ngồi lên đầu G mới đúng chứ, có đệm nhé ;-)

chocomog_257 said:
Ơ G hay nhở, chính PL đã bảo tớ thấp hơn G rồi -> tớ fải ngồi lên đầu G mới đúng chứ, có đệm nhé ;-)
Này, nói như Dm thì người cao hơn lại thiệt ah? :) Làm sao để anh tớ thiệt thía được :D Dm chịu khó, tốn bao nhiêu tiền thanh toán với anh tớ sau, OK? Để anh tớ ngồi 1 lần cho biết chớ... =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000