Album ảnh khóa 04-07

sam_arrest

mad ko dùng được file bmp , ở ngaofi hàng ko có ps để chuyển lại , ức quá , bao nhiêu ảnh độc mà ko up lên được

sam_arrest said:
khổ , tại vì các chú là lớp 11 nên là đi chơi nhiều , có ảnh nhiều nhưng khóa cháu mới vào , có cái que' gi` ma` chụp nên phải xem trộm thôi <_--bó tay , vì chúng nó ko cho cháu xem nên mới phải xem trộm đấy chứ :D
=)) chả bù cho D3, từ đầu năm đến giờ đã đc 1 cái cd-rom ảnh rồi. chắc phải mấy nghìn cái nhưng chả đứa nào chịu up lên. tại điều kiện up ảnh khó khắn quá

shosaitoki

con Ly dở hơi, bây giờ mà mày lôi ra đc 1000 cái ảnh của lớp mình thì tao chết lun cho mày xem, mới đc khoảng gần 800 cái thôi.nói thì phải bít ... đếm chứ

hơ bố ai mà đếm đc. tao thấy nhiều nhiều.
cùng lắm thì tuần sau chụp thêm 200 cái nữa là cùng chứ gì. mà đấy là mày chưa lấy trong máy của thằng G thôi, nhiều lắm

L-Pearly

Máy của thằng Giang á, chỉ toàn ảnh Tuyết thôi (đây hoàn toàn là sự thật !!) Còn lớp mình thì đúng là mới chỉ đc khoảng 800 cái. Có mấy hôm xảy ra "sự kiện vĩ đại" thì lại ko có máy ảnh (ví dụ như 2 lần con Ly chui vào thùng rác Ly nhỉ :D)

shosaitoki

Con Ly này, thời đại vi tính điện tử rồi ai cần mày đếm tay nữa hả, phải bít nhờ máy vi tính nó đếm hộ chứ, đúng là nỗi xấu hổ của D3 vì có 1 con ngu như mày

pisses

ê trà sao mày ỡ chửi bạn mày như thế? bịa vừa 200 cái mới sợ chứ 1cd rom ko thể được 1000 cái đâu hahaha điêu thế

chocomog_257

Moderator
L-Pearly said:
Máy của thằng Giang á, chỉ toàn ảnh Tuyết thôi (đây hoàn toàn là sự thật !!) Còn lớp mình thì đúng là mới chỉ đc khoảng 800 cái. Có mấy hôm xảy ra "sự kiện vĩ đại" thì lại ko có máy ảnh (ví dụ như 2 lần con Ly chui vào thùng rác Ly nhỉ :D)
Má ơi, má cứ đưa ảnh cho con, con burn hết vào 1 cái DVD cho xong chuyện :D Bây h nhà nào mà chả có đầu DVD, mấy cái đầu đĩa đấy cũng xem được ảnh tuốt ;)

pisses said:
ê trà sao mày ỡ chửi bạn mày như thế? bịa vừa 200 cái mới sợ chứ 1cd rom ko thể được 1000 cái đâu hahaha điêu thế
=)) nhầm ! 700mb đấy ku ah. cứ thử nhét xem đc bn cái ảnh. mà ảnh toàn 100kb ->500kb là cùng. tính sơ sơ fai đc 1400 cái. chắc nhà chú giàu dùng máy xịn, pixel lớn, toan 3mb/cái ? lớp tớ nghèo lắm, ko đú đc như thế =))

shosaitoki

cái con Ly lày, bây giờ mày mở mồm nói thi` phải xem xét kĩ càng nhá, chỉa hỉu gì về vi tính cả mà con đòi cãi nhau vói ng` ta, ảnh 100kb để mà mờ tịt ah lấy đâu ra ảnh nét như thế cho mày xem

con này đã ko biết gì rồi còn nói nhiều. mày thử xem cái đống ảnh tham quan tháng 12 của lớp mình đi, toàn 60kb mà vẫn nét chán. mà hình như chụp bằng máy của mày chứ ai. tao đã làm tròn thành 100kb là xông xênh lắm rồi đấy. mà tao tưởng cái thằng pisses kia là bạn mày chứ.

mà mày cũng bỏ cái kiểu nói người khác ko hiểu biết như thế đi. mày nên xem kĩ trước khi mở mồm ý

sam_arrest

ê con trà kia nài ko nhận ra ta à , hừ tức quá , tên mình rõ ràng thếa kia mà ko nhận ra , mài nhớ con trang béo o >? nhớ ra nó sẽ nnhows ra ta , ok?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000