Album 0609

Vô định

Thiện said:
Cho tí profile đê ^^

pé nì học lớp em nì
pác nào mún profile của nóa thì cứ liên với em
hoặc hỏi pác Tiến d1 05-08 là bik liền ah`

Hiện anh hứa 0 vào boz này nữa nên đành nhón tay post cố .
lớp D4 thì thực ra là e nào cũng xinh ( ??) ,mỗi em xinh 1 vẻ (???) nhưng điển hình nhất chỉ có 2,3 em thui . Cái em đeo cặp da cam thì anh bít rồi .Từ hùi có ảnh của anh thì em ý nổi lắm rùi .Bây giờ nhìn tháy anh là em ý thù anh lắm ( !!- hỏi lại hộ anh xem cóa đúng thía không *_*).

mà chưa bít mặt em Thanh Hao ( dấu?) thế nào nhỉ ^^ Hum nào view mí được

@ all : Sắp tới sẽ có ảnh tiếp 0609 .Mong mọi người ủng hộ .Chú ý xem trong boz "Thùng rác " chắc chắn cóa ^^

@New MOD Winter09 : Những cái gì mọi người đang chú ý thì đừng có merge như thế em à .Em thử xem xem trước cái topiz đấy có cái loạt ảnh nào đáng thu hút k0 ?Hay là toàn spam ? Thứ đên là anh đâu chỉ cóa post ảnh only 4 album đâu ? Còn hỏi profile nữa cơ mà ??

B_B

BanNaNna

Member
e xấu lắm a ạ
đây là mem kũ trg e !
hiện tai thông báo choa mọi ng trc là pé nà học lớp F ! tên và các chi tiết liên wan đến bản thân xin dc giữ bí mật
oh yeah....

Kid08

Member
BanNaNna said:
nộp thì nộp

~~~~~>

oh Yeah...
xét về tổng thể thỳ cũng đc >:), ct duyệt hem nào để bảo phòng ns cho chân maketing, em nài là đang hứa có pờ zo^ fai của mí em xinh tươi

Pan_Kut3

Member
Pucca_fuka said:
@Phong: Ai hư cơ?? Hơi nhầm .. Đây ngoan cực ..
@Phanh: Hôm tập khai giảng, tao thấy mày ở cổng trg`đứng với bạn .... Nhưng tao ngại gọi .... Còn hôm khai giảng tao thấy mày xí xớn đi tặng hoa mấy bạn nhảy múa trên sân khấu ... Máu phết ...
Hề hề hôm qua mới đ.c gặp bạn pucca thân iêu ;-);-)

BanNaNna

Member
Oh yeah
Bạn Ngọc Iu quý mem A6 made in chúi A7
tại hum nai chụp vội để đi lên VP nên nóa ko cóa dc rõ lắm nhưg tóm lại là pé nài rất kute + xì tai+ thân thịn

< ~~~~~~~ nhìn ngoài seo mà giống Jangnara chế ^_^

BanNaNna

Member
tình hình là tớ hôk mún tiết lộ thông tin cá nhân của mỗi bạn ở đây vì đây là..... nguyên tắc
! thường thì hôk ai thik bị phát tán ntn cả
post lên choa mọi ng đi tự mà tìm hỉu còn ai mún rõ ràng hơn thì..... đợi khi nèp tớ ol dc thì hỏi nhá =)) !

be_x4heshe9x

BanNaNna said:
Oh yeah
Bạn Ngọc Iu quý mem A6 made in chúi A7
tại hum nai chụp vội để đi lên VP nên nóa ko cóa dc rõ lắm nhưg tóm lại là pé nài rất kute + xì tai+ thân thịn

< ~~~~~~~ nhìn ngoài seo mà giống Jangnara chế ^_^
Hôm nay mới lên được 4rum(thực ra là hôm nay mới được post
bài)!!!!
Hix My ơi sao ấy biết tớ học A6, lại còn biết tên là Ngọc nữa(sao chụp tao xấu thế hihixx bôi bác quá....)
@ anh meomunsatthu :sao dạo này ít lên redcafevn.net thế hả anh, em cũng là mem đấy-x4heshe9x anh ạ!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000