Album 0609

Pucca_fuka

Cả 2pic thấy mỗi ảnh con Phanh với bọn P GV ...... :)... Tô Tùng với bạn Trí trông hoành tráng thế ....
@Yến trym: Tao pozt ảnh mày nhé ... :-"

phongvame

sao lại chỉ thấy mỗi ảnh con Phanh với P GV anh Lâm với cả em thì chị vứt đâu thía hả chị chán chị nài quá mắt với chả mũi :-< em xin lỗi lun thể :D

Pucca_fuka

Hôm qua đến cùng lũ bạn đến cổng trường ..... Thấy bọn nó bảo chán lắm .. Cả lũ phóng đi lượn .. Lúc sau quay về .. Thấy bọn nó lại bảo hay lắm ... Cuối cùng đi dạ CVA mà chả biết mặt mũi nó gồm những cái j .. :)) Bố mẹ về hỏi .. Cứ thế mà tuôn ...:)) Ôi hay dã man bố mẹ ạ .. =)) ..... Chả chụp đc cái ảnh nào nốt ..

Pucca_fuka

Em biết mỗi bạn ở ảnh đầu tiên thôi .. Thấy mọi người bảo bạn ý là Hot girl D4 .. :) Bạn ý học 10D4 đấy .. ;-) Cạnh lớp em .. ;-)

Pucca_fuka

@Phong: Ai hư cơ?? ;-) Hơi nhầm .. Đây ngoan cực .. ;-)
@Phanh: Hôm tập khai giảng, tao thấy mày ở cổng trg`đứng với bạn .... Nhưng tao ngại gọi ....:"> Còn hôm khai giảng tao thấy mày xí xớn đi tặng hoa mấy bạn nhảy múa trên sân khấu ... Máu phết ...:>

Pucca_fuka

Ko biết .. Thấy con bạn học D4 kể mấy anh chị lớp trên khen bạn ý xinh nhất D4 .. :D Chả biết nữa .. :D Bạn ý đeo cặp da cam choé cứ gọi là ...:D vô đối ...:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000