ai thích xem phim theo yêu cầu nào! :cool: :cool:

ngothutra

Member
Có film gì mà bạn đánh giá là hay thì cứ up lên rôi mình load về xem tạm vậy. Mỗi tuần một film đi. Ở bên này đâu có film tiếng Việt mà xem đâu. Đầu tiên là bạn có film "the last samurai" ko?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hòa, em tìm cho anh film Close to you bản đẹp nhé. Film đó anh xem rồi nhưng mà bản không đẹp nên xem hết sướng :D Hôm nào tìm được thì bảo anh để anh ra hàng Net load cho đỡ xót :p

Thu Hoa

Member
hihi

ban ngothutra oi
the la cham wa roi
ban co flash get chua
anh lam a
de em tim cho
em se up cho anh anh nhe
chao anh lam ¨
chao cac ban

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Muốn xem film quá, mỗi lần xem film là tôn vài xịch thế mới đau không cơ chứ. Như hôm qua xem được 1 bộ film của bọn FPT cung cấp, xem xong kiểm tra tài khoản mất oan 50 nghìn, kiểm tra dung lượng film thì...1,6GB. Biết thế lần sau ra Cherrrynet new load rồi copy về hoặc ra thuê cho rẻ :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
fruit NHO said:
em thấy hình như thuê film vẫn rẻ nhất!tuy bản ko đẹp thôi!
Ai bảo em không chọn bản đẹp. Em bảo với người ta là lấy cho bản đẹp ý. Bây giờ film chủ yếu là bản đẹp thì người ta mới thuê thôi em ạ !

ngothutra

Member
Sẽ là đơn giản cho các bạn đang ở nước ngoài load film về xem, còn sẽ rất khó khăn cho các bạn ở trong nước vì đường truyền không tốt. Và một khi đã ở trong nước thì chỉ cần ra hiệu thuê đĩa về xem là nhanh nhất mà. Còn ở đây thì đói film VN, muốn xem dù chi là để nghe một chút tiếng Việt thôi.

tlc

Member
ủa cái chủ đề này đang sôi nổi mà ko thấy mọi người vào đây nữa à?
ai có phim thì chia sẻ với mọi người đi, nói chung là có bất kì phim nào cũng được, k cần phải phim mới đâu :D

tokage85

Member
Jenny & Junno ở VN còn gọi là Ăn cơm trước kẻng :D 2 đứa 15 tuổi chưa gì đã có .... cuối phim đã có baby(Vãi)
Uptown girl hình như trên ione.net có đấy , phim này anh thấy bình thường, chỉ vui vui một chút, ý nghĩa thì cũng chẳng có gì to tát cả ;)

hehe, 1 s quảng cáo, ai thích film DVD bản đẹp thì click vô chữ kí nhá, bèo thôi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000