Ai muốn bàn về Ps2 thì vô đây

BlackDragon

Active Member
Thử ra Hot game A6 GV xem ? Chỗ này cũng bán linh kiện cho PS2, lần trước hỏng 1 tay anh cũng sửa ở đấy. Chỗ này đĩa đúc PS2 cũng rẻ : 20k

Nobunaga Oda

BlackDragon said:
Thử ra Hot game A6 GV xem ? Chỗ này cũng bán linh kiện cho PS2, lần trước hỏng 1 tay anh cũng sửa ở đấy. Chỗ này đĩa đúc PS2 cũng rẻ : 20k
cám ơn anh nhg địa chỉ chính xác của nó là ở đâu vậy
muh A6 có fải cái nhà chung cư to đùng ko anh? :)

BlackDragon

Active Member
Bây h giảm giá 1 đĩa đúc PS2 chỉ có 15k. rẻ quá :D
Chỗ này hơi khó tìm, thế này nhé, từ cổng trường Kim Đồng (cái cổng đối diện hồ GV ấy) đi sang bên trái 1 tí, rồi vào ngõ khoảng 5m thì gặp cửa hàng "hot game" (cửa hàng này còn bán cả hàng anime nũa)

nhgiang

Member
oneeyedMasamune said:
ai có gamepad PS 2 rỗi rãi thì cho mượn đi......hôm trước đang luyện WE thì bị bố .tịch thu.... GOD DAMMIT !!
Xời ơi. Một vấn đề dễ thế mà cũng phải..............

Đi mua mấy cái tay nữa. Bố tịch cái này , lôi cái khác ra chơi tiếp :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Xời ơi. Một vấn đề dễ thế mà cũng phải..............

Đi mua mấy cái tay nữa. Bố tịch cái này , lôi cái khác ra chơi tiếp :D
Ối giời, thế 250k đâu, G bỏ ra cho nó đi =))
Dunk ơi quả này mày có wý nhân phù trợ roài :)

Nobunaga Oda

chocomog_257 said:
=))
he he
dunk ới
tao có 2 tay rỗi nè =))
khi nào hỏng tao cho mượn =))
thôi, an phận đi =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Cái giề. Đấy là tớ chỉ gợi ý thôi chứ...............:D

Nó muốn chơi thì nó phải tự lo lấy thân nó , tớ nghèo lắm , ko làm quý nhân được đâu :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Cái giề. Đấy là tớ chỉ gợi ý thôi chứ...............:D

Nó muốn chơi thì nó phải tự lo lấy thân nó , tớ nghèo lắm , ko làm quý nhân được đâu :D
Nói toẹt ra là bố mẹ ko cho con mua PS2 cho nó xong :p
Ôi chài ko biết đến bao h mình mới vác được 1 cái máy secondhand xịn về đây... :-(

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Nói toẹt ra là bố mẹ ko cho con mua PS2 cho nó xong :p
Ôi chài ko biết đến bao h mình mới vác được 1 cái máy secondhand xịn về đây... :-(
Đã secondhand thì còn gì là xịn nữa :p

Nếu đã có ý định mua PS thì tớ nghĩ cố đợi đến khi nào có PS3 , dùng cho nó sướng :D Chắc cũng ko đắt lắm đâu :)

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
Chú ĐM ra giá đi, để anh xem xét ;)) :D
Hix hix có đủ xiền mua được về thì bố mẹ cũng lôi nó ra... đập tan tành thôi :-( Hồi trước mượn 1 cái máy đen về, chơi 1 ngày đâu có 2h gì đấy thôi muh bố mẹ cũng bảo cái máy này làm hỏng con rồi, tốt nhất là trả lại đi, thế mới ức chế X(

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
PS3 mà ko chơi được mấy trò PS đời trước thì coi như vứt :p
Ấy ấy. PS3 tuy có thể ko chơi được mấy trò cũ nhưng lại chơi được trò mới =))=))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Hix hix có đủ xiền mua được về thì bố mẹ cũng lôi nó ra... đập tan tành thôi :-( Hồi trước mượn 1 cái máy đen về, chơi 1 ngày đâu có 2h gì đấy thôi muh bố mẹ cũng bảo cái máy này làm hỏng con rồi, tốt nhất là trả lại đi, thế mới ức chế X(
Khổ thân thằng bé , học đỉnh cao thế mà vẫn còn...........

Thôi , cố chịu đựng dzậy

linkinpark

To Blackdragon:Anh thi học kỳ xong chưa vậy?Hôm nào bà con trên forum "tụ tập"giao hữu We đi chứ?
Thấy bảo CN vừa qua ở Đội Cấn có giải,ở đây có bác nào tham gia không vậy?

BlackDragon

Active Member
ANh chwua thi xong. Nhưng mà dạo này rỗi rãi rồi, chiến lúc nào cũng được. (trừ sáng 22 và 24 phải thi)
Chú linkin' thích giao hữu tay đôi trước ko ? Chiều mai nhé ?

linkinpark

ah,hay quá.chiều mai 2h ở trên Đội Cấn nhớ.Chắc anh biết chỗ đấy rùi ,hàng Ps2 ấy nổi phết.Nhưng làm sao nhận ra anh đây :( , anh cứ nhìn thấy đứa nào cao cao mặc áo kẻ xanh da trời là em đấy :p
Bác Đăng học D3 có rỗi thì ra chơi luôn cho đông vui ;)
;) 2h ngày 22/6 nhé ,có khoảng 5,6 người gì đấy ,toàn dân thôi CVA thôi (A4,D2,có cả D3 thì càng vui).
Bác ĐMinh hoặc bạn nào D3 có thể rủ hộ ông Đăng thì càng tốt (Sợ ông ấy không biết) Thanks

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000