Ai muốn bàn về Ps2 thì vô đây

Nobunaga Oda

Đã có Dynasty Warrior 5 rụi

Có bác nào mua chưa (hay chơi chưa) thì chỉ cho em mấy bí mật, hay cách unlock nhân vật hay game fag, game secret hay gì gì đó cũng đươc.(vì em sắp mua đĩa rùi)

tokage85

Member
Chờ cũng được, chả sao, anh mày còn khối việc mà làm
Ko phải như cái thằng lúc nào cũng chăm chăm để vác TV lên chơi PS2

Zak

Mọi người cho hỏi 1 chút... Dynasty warrior 5 có phải là bản Emperor.... không ??
Mà cái bản emperor đó giết tướng toàn văng ra bánh bao thì làm sao lên level ??

oneeyedMasamune

qminh said:
Ơ đây toàn cao thủ nhỉ. Đến phải mở cuộc thi tranh tài cao thấp...;)
chơi giao hữu Budokai 3 hoặc WE 8 team play đi!!!!!!!!
----------------------------
Mother, looking at me, tell me what do you see ?
Yes, I lost my mind !!!

linkinpark

Em thấy nên tổ chức giải We8 đi,điểm qua cũng có mấy bác ở đây đá rồi.Bác Musamune+Anh Blackdragon+Hungchi(thằng này đá đỉnh lắm)+lớp em cũng có mấy thằng.Đá cho vui còn hoc hỏi.Có gì mọi người post bài lên,rủ càng đông càng vui.Nhưng đợi qua 11/5 đã ,thi xong học kì cho nó thoải mái
To Blackdragon:Anh học A4 khóa 01-04 có phải lớp cô Hạnh không zay?

BlackDragon

Active Member
UH, cô Hạnh chủ nhiệm anh đấy. Cứ hỏi cô là biết :D
Nếu đấu WE8 thì chơi bản nào ? WE8 Sun Jun, WE8 Ole Mix, hay là WE8 International ?
Chú linkin' pak buổi sáng hôm nào rỗi thì sang nhà anh chiến cũng được :D

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
UH, cô Hạnh chủ nhiệm anh đấy. Cứ hỏi cô là biết :D
Quên hỏi bác BD, lớp bác thì em bít roài, thế bác biết chị Hồng Dung cùng lớp đúng ko? Hè năm ngoái sang bên Nga cùng chị ý mà.

chocomog_257

Moderator
huyenlong said:
gunbound đi :D
GB có chơi trên PS2 đâu hả =)) Lần sau mà còn post linh tinh thế này thì del luôn đấy.
WE8, oài, chán wá, mình chả ra hàng bao h cả, toàn chơi PS2 tại gia :(

BlackDragon

Active Member
chocomog_257 said:
Quên hỏi bác BD, lớp bác thì em bít roài, thế bác biết chị Hồng Dung cùng lớp đúng ko? Hè năm ngoái sang bên Nga cùng chị ý mà.
Đương nhiên là biết rồi, thế chú có quan hệ thế nào với D mà lại sang Nga cùng nhỉ :>

Quay lại chủ đề : Đã ai chơi God of war chưa ? Đây là game action đơn thuần nhưng thực sự là khá khoai.

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
Đương nhiên là biết rồi, thế chú có quan hệ thế nào với D mà lại sang Nga cùng nhỉ :>
Quan hệ gì hả, đi nghỉ hè cùng đoàn hữu nghị VN thoai, ơ thế bác ko biết ah =))

Nobunaga Oda

Đã ai chơi King Arthur chưa,

Trò đó tạm đc, em vừa fá đảo xong nhưng sao nó ngắn wá (có mỗi năm fần lớn, mỗi fần mấy màn nhg mỗi màn chơi chỉ mất 10 ph, trừ cái màn ROAD TO VENGANCE thì hơi xương, còn lại thì EASY)

Nobunaga Oda

Đúng là hơi fí tiền nhg đc cái chơi trên lưng ngựa sướng thiệt, ko bao giờ bị ngã cả, thế mới thật, chứ còn như DW thì toàn bị rớt hoài (trừ khi đeo cái yên đặc biệt hình như là SHADOW RUNNER)

Nobunaga Oda

Mà ở đây mọi ng` toàn bàn tới WE , trò đó cũng wá hay nhg chả lẽ các bác ko chơi những trò khác à??????? (Nếu có bác nào như zậy thì hơi tiếc, PS2 đâu chỉ có mỗi WE là hay đâu, còn nhìu trò hay khác nữa chớ, VD như FF chả tuyệt đỉnh là rì)

BlackDragon

Active Member
Game Action/RPG gần đây anh thấy hay nhất là Devil may cry 3. Phần Easy chơi dễ nhưng để hoàn thành trong khoảng < 10h thì cũng khá khoai đấy .
Sau khi hoàn thành phần Hard thì có thể chơi ở cấp độ "Dante must die" được. Cấp này khó kinh khủng, anh cũng chưa thể qua được :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000