Ai là học sinh lớp 10A3 thì nhào zo !

mab

Member
friendship4588 said:
Mà sao bất công thế hả. Sao cứ lần nào lao động quét dọn là toàn khối sáng phải làm thế nhỉ. Chẳng thấy mấy chú A3 làm chi cả:D:D:D
khối sáng (tức là lớp 11D2) lao động kiểu chi mà lớp lúc nào cũng "không được sạch sẽ cho lắm" thế? A3 suốt ngày phải dọn tàn tích ca sáng để lại thôi-->bức xúc nhiều lắm

fisherman_vn

Còn cái ông gì lớp D3 ơi . Sao có vẻ khinh con trai A3 thế nhỉ . Giỏi thì hôm nào mình hen đá một trận di . Trận thua hồi đầu năm có rất nhiều lí do , mà nói ra thì lại bảo chỉ được cái nói mồm . Thành ra phải chứng tỏ bằng trận đấu thôi

fisherman_vn

Mà sắp hết năm rồi (tức là sắp sang năm 11) , thế là cuộc chiến trụ hạng của tôi lại bắt đầu rồi . Lo quá , ko biết năm sau mình co được học lớp A3 nữa ko

unni_x

Active Member
thi vượt rào thì các em cứ yên tâm, đề thi dễ lắm, A3 làm được hết thôi, năm ngoái lớp chị đỗ cả 56 đứa, không đứa nào phải đi cả vì điểm chuẩn lấy vào những 10,5, không bạn nào lớp ngoài vào được :D

smooth

Member
thật, sợ cái gì hả các em, ngu hóa như anh mà còn được ngồi A3 thì mấy tài năng trẻ như các em còn phải lo cái gì, trường bày ra cái này để thu thêm cái tiền dự thính nữa đó mà :D :D
mà ku Tuấn cứ dùng cái chữ C đấy là sao nhỉ ?? anh đoán nó là cơm, canh, cháo, chả, cua, cá .....mà vẫn ko phải hả ?? bỏ cái chữ đấy đi .

subu_zaizai

rock_chicken said:
lo gi`
lớp minh` học hoá thế sợ thăng` C nào
Thằng gà đá này có vẻ tinh vi nhỉ???
Mà nói thật tui thắc mắc là tại sao lớp các ông cứ để nó vào chọc ngoáy topic lớp tui thế??? :-/

mab

Member
subu_zaizai said:
Thằng gà đá này có vẻ tinh vi nhỉ???
Mà nói thật tui thắc mắc là tại sao lớp các ông cứ để nó vào chọc ngoáy topic lớp tui thế??? :-/
HE, vậy à, sorry nha. Tui sẽ lôi cổ nó về ngay.
Ê Tuấn , ông làm gì mà A4 bức xúc thế hả? Lượn về lớp đi cho nước nó trong :D

smooth

Member
ku Tuấn thế là khôn đấy =))
"Khôn ngoan đá đáp người ngoài
Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau" <-- nghe câu đấy chưa, các cụ nói cấm có sai, nhưng mà cũng cẩn thận ko bị đá lại cho thì thảm lắm.
Nhưng mà anh hỏi khí không phải, chứ chú Tuấn cứ thích đi đá gì thế ?? phá đ... à ?? =)) =))

hope_star

cha,ko biet tuan lam gi de ban subu 10A4 co an tương xau the
thanh minh cho ban nha,Tuan tuy co hoi dien dien ti thoi chu tot bung lam do,cu tiep xuc thu thi biet

hope_star

mà chị Hằng bảo đề thi dễ thế thì lớp ngoài chắc cũng fải làm dược chứ
các anh chị cứ nói thế nhưng em sợ lắm

smooth

Member
A3 có lợi là được cộng 1.5 điểm nếu hsg, lớp ngoài thì ko.
còn 1 cái nữa là lớp ngoài phải ở trong số 25 người thi có điểm cao nhất mới được vào A3 --> chỉ cần 25 bạn A3 được 10 là lớp ngoài cứ tự giác chờ năm sau thôi :D :D

mab

Member
Cuối năm lớp mình tổ chức đi đâu chơi không?
Mà các anh chị A3 ui, sao không tổ chức ngày hội A3 đi!!! Học gần hết 1 năm rồi mà chẳng quen biết 1 tiền bối nào cả.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000