Ai là học sinh lớp 10A3 thì nhào zo !

smooth

Member
mab said:
Các bạn con trai A3 đã thấy xúc động trước tình cảm của các bạn nữ chưa? Bây giờ thì đừng thắc mắc tại sao lại có ngày 8/3 nữa nhé, đã có ngày "con trai A3" rồi đấy nhé. HAPPY A3 BOYS'DAY!!!
oé, các em zai A3 sướng thế, có cả ngày A3's boys cơ à :D
hix, lớp anh con trai bị đè đầu cưỡi cổ, muôn đường khổ mà chả biết thổ lộ với ai :-( :-( . em Nhung ơi, anh cũng là con trai A3, có được tiêu chuẩn gì ko nhỉ ;-) :D

aadder27

Member
rock_chicken said:
cứ để thằng ấy chạy lung tung cho vui.
sao ba` lại bắt nó thế.
o` ma` anh em minh` cung` ten đấy.
bao giờ lam` quen cái nhi?
Được thôi,cùng tên à! hay đấy,đằng nào tôi cũng kém hoá,quen với 1 bạn lớp hoá cũng tốt đấy chứ,ok!làm quen luôn

mab

Member
smooth said:
oé, các em zai A3 sướng thế, có cả ngày A3's boys cơ à :D
hix, lớp anh con trai bị đè đầu cưỡi cổ, muôn đường khổ mà chả biết thổ lộ với ai :-( :-( . em Nhung ơi, anh cũng là con trai A3, có được tiêu chuẩn gì ko nhỉ ;-) :D
Cái này thì còn phải xem xét, em quên nói là ngày con trai A3 04-07. Nhưng nếu anh là ông anh của em Thu thì chắc là được. Để năm sau nhé :) =))

aadder27 said:
Được thôi,cùng tên à! hay đấy,đằng nào tôi cũng kém hoá,quen với 1 bạn lớp hoá cũng tốt đấy chứ,ok!làm quen luôn
o`o`
dan rock khong thia'
neu la` dan rock anh em de an noi' voi' nhau hon
a`! thang` cha nay la` dan CLASSIC.
o`o` tao cung choi CLASSIC day' moi toi su nghiep gian; doan thanh` ra chang? lam` dươc gi` nhieu`.neu tao hoc dan` tu nam lop 4 toi gio` thi` tao da dinh roi`.
chan that su nghiep ca hat cua minh` di tong.
hixhixhxihixhixhhxixhi

unni_x

Active Member
10A3 hử, Un bít có 2 bé, 1 là thèng ku Dũng em mình :D 2 là cô bé Thu dễ thương :>> mà cho chị hỏi cái này, lớp em có đôi gì chưa :) lớp chị hùi lớp 10 ngoan lém, thế mà đến bi giờ là 5 đôi đó :) các em cố gắng học tập nhá =))

mab

Member
Lớp em bây giờ cũng như lớp chị năm ngoái thôi, nhiều đứa ngoan đến...kinh người, còn năm sau thì chưa biết. Nhưng có 1 bé mà 3,4 thằng đều thích, chắc cingx sớm thôi.

smooth

Member
mab said:
Lớp em bây giờ cũng như lớp chị năm ngoái thôi, nhiều đứa ngoan đến...kinh người, còn năm sau thì chưa biết. Nhưng có 1 bé mà 3,4 thằng đều thích, chắc cingx sớm thôi.
có phải bé THu ko em, đúng là em anh mà, dễ hiểu thôi, bảo các ku ý kiên trì vào, đừng bỏ cuộc :)

unni_x said:
10A3 hử, Un bít có 2 bé, 1 là thèng ku Dũng em mình :D 2 là cô bé Thu dễ thương :>> mà cho chị hỏi cái này, lớp em có đôi gì chưa :) lớp chị hùi lớp 10 ngoan lém, thế mà đến bi giờ là 5 đôi đó :) các em cố gắng học tập nhá =))
=))=))=)) Làm như lớp nào cũng như lớp mày ý. Các em ý được vinh dự được học cùng phòng với lớp 11D2 thì phải ngoan giống các anh các chị chứ lị=))=))=))

không giám thang ` em van ~ dang con ` kú quả may ong d2 viet linh tinh len bàn lam thàng em danh "RAP" moi ca tay.

khec khec anh smooth thu tu anh em gap nhau làm qua " an po` lác" cai nhi
chang thay ong anh len tieng thang em bao the cho ong anh biet.

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
=))=))=)) Làm như lớp nào cũng như lớp mày ý. Các em ý được vinh dự được học cùng phòng với lớp 11D2 thì phải ngoan giống các anh các chị chứ lị=))=))=))
lớp tao thì sao, iu nhau thì hư à :) lớp mày cũng có 1 đôi LHL với Vân còn gì :>> có mà mày không được em Liên chấm thì hận đời ý =))

unni_x

Active Member
smooth said:
có phải bé THu ko em, đúng là em anh mà, dễ hiểu thôi, bảo các ku ý kiên trì vào, đừng bỏ cuộc :)
A3 hình như có 1 em xinh phết, chả nhớ tên thế nào :>>
bé Thu cũng ổn, xinh xắn, dễ thương nhưng vẫn còn trẻ con lắm :D

Mà sao bất công thế hả. Sao cứ lần nào lao động quét dọn là toàn khối sáng phải làm thế nhỉ. Chẳng thấy mấy chú A3 làm chi cả:D:D:D

mab

Member
friendship4588 said:
Dạ, bọn em làm sao dám bằng các anh chị 11D2,không dám không dám. =)) Bọn em chỉ mạn phép tiếp bước truyền thống A3 thôi(nhưng mà chắc là ko có đôi nào đâu, lớp em ngoan mà) :D

mab

Member
mà lớp em có 1 đứa là em gái nuôi của anh Tuấn Anh lớp D2 đó. Anh Vương Anh gì gì ơi, cho em hỏi thăm anh í nhé,để còn xem có đủ tiêu chuẩn làm anh trai con bạn em ko?

smooth

Member
mab said:
anh ơi, ko phải em Thu của anh đâu.
ko phải em Thu à ?? lạ nhể, thế em nào mà lại lắm đuổi hơn cả em Thu thế hả em ?? hôm nào chỉ cho anh đi. Năm nay chưa quen được bé nào 10A3, thiếu sót quá.
Ku Vương Anh nói rất đúng, khối chiều đã ko phải quét dọn, lại còn lười trực nhật, điển hình là cái lớp nào học buổi chiều ở phòng lớp anh X( , may mà dạo này chúng nó cũng có tiến bộ, lớp đỡ giống chuồng ỉn hơn hồi trước.
Ku Tuấn dạo này học hành thế nào rồi ?? năm sau tiếp bước cha anh đi chứ :D

unni_x

Active Member
smooth said:
Ku Vương Anh nói rất đúng, khối chiều đã ko phải quét dọn, lại còn lười trực nhật, điển hình là cái lớp nào học buổi chiều ở phòng lớp anh X( , may mà dạo này chúng nó cũng có tiến bộ, lớp đỡ giống chuồng ỉn hơn hồi trước.
lớn đầu to xác rồi mà còn chấp với trẻ con :>>
Dạ, bọn em làm sao dám bằng các anh chị 11D2,không dám không dám. Bọn em chỉ mạn phép tiếp bước truyền thống A3 thôi(nhưng mà chắc là ko có đôi nào đâu, lớp em ngoan mà)
em ơi, lớp chị cũng chưa bao giờ hư, chúng nó vừa hiền vừa trẻ con, thế mà chúng nó lại iu đương tứ tung hết cả lên =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000