Ai co the choi trong,xin lien he voi....

smooth

Member
Manchias said:
Mấy ông A3 oánh không? Bọn tôi định chơi 1 ít Red Hot, nhưng thiếu 1 guitar + hát.
Nếu thích thì gộp lại chơi cho đã.
Oa'nh ở đâu cơ, cho kế hoạch cụ thể đi, nếu được bọn tôi làm ngay. Tưởng ban lớp ông đủ người rồi mà ??
CHả biết hội trường năm nay thế nào đây, hix, còn mỗi phát này.

có mỗi cái hội trường mà band các lớp tranh nhau , hehehe.............
Anh smooth có lịch tập nào khác không, để em còn tham quan, chứ thứ 6 thì ác quá, hix hix..................

smooth

Member
Em Yến thích đi tham quan hả? Sáng thứ 4 nhé, khoảng 10h15 ở Hoàng Hoa Thám, rất gấn trường. Tuần sau tập buổi đầu tiên, dự kiến là Paranoid, 1 đoạn noreturn, Rock bottom.

fruit NHO

Active Member
nghe ngọc anh nói nhiều về band của anh smooth roai` !Sao tưởng anh tập ở bên gia lâm cơ mà!!chuyển địa điểm à?tiếc quá!đang định đi xem!!! =D>

smooth

Member
hix, Ngọc Anh hả, nó có xin cũng ko cho đi xem tập nữa đâu. Đến chả làm được cái gì, chỉ thấy phá là giỏi. Lên 12 bị cấm, chả cho tập tành gì nữa, tranh thủ sáng thứ 4 1 tẹo thôi em ạ. Mà đến xem làm gì, điếc tai bỏ bố, rồi lại kêu ầm lên.

Manchias

Member
Chán wa. Thằng Nghĩa bên lớp tôi bị tai nạn .đ** mẹ , gẫy xương đùi .Thế là chán rồi.Nhưng không sao.Tui đánh cùng band của cựu hoc sinh CVA vậy .

smooth

Member
Đi chơi trung thu gãy đùi hả, khổ thân thế. THằng Nghĩa oánh co à, thằng nào trống ?? Ông bảo band cựu hs có phải band của anh SĨ TUấn ko, hehe, năm ngoái đánh hăng phết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000