Ai co the choi trong,xin lien he voi....

D

daiduongsautham

Guest
Em la thanh vien lop 10a1,hien nay ban nhac lop em dang thieu 1 tay hat rap va mot nguoi biet choi trong.Neu co ai co 1 trong 2 kha nang tren va co uoc mo gia nhap mpt ban nhac duoc ap u tu lau thi xin lien he voi ban Hoang Vu lop 10a1 nhe!Cam on moi nguoi!

D

daiduongsautham

Guest
Em cung thich hat rap lam,nhung em lai cuc ki toi te ve mon am nhac!!!!!!Vi the em khong the gia nhap vao ban nhac duoc,em nghi anh la con trai,giong khoe thi chi can noi that soi tieng anh va tap di tap lai la duoc thoi ma!Hehe

smooth

Member
Hay ghê, định oánh "NU Việt" à, cần thằng trống thì hỏi Thanh Sơn 12A3 mấy em ạ. Nó đánh ko hay lắm nhưng mà cứ đào tạo dần thì cũng ổn. À, band em định tập bài gì, thành viên như thế nào, có thể nói rõ hơn ko ?? CVA từ xưa phong trào "róc rách" phát triển cũng khá, chờ đến hội trường anh em giao lưu ( nhỉ anh manchias nhỉ ).

Hát rap thì có gì đâu chứ, giọng nam ( ai mà hay chửi bậy ấy), lải nhải vài câu vô nghĩa theo điệu nhạc là okie mà, band học sinh thì chỉ cần thế thôi............
Ah` mà bạn Hoàng Vũ lớp A1 chơi cái gì thế, tớ cũng học A1, tớ nhìn mặt bạn ấy có khi có năng khiếu hát lips đấy, cho bạn ấy thử phát xem nào...........
Band gồm những ai?? chơi cái gì, cụ thể chút đi..............

live-or-die

Active Member
uh hay đấy..........có rè nahns tin cho anh với....nếu anh ko tham gia đựoc thì anh se rúp hết mình.......
các bác ơi hơi nhận thức sai vè ráp hip hop đấy...cần xem lại đi ....... X-( X-( X-(

D

daiduongsautham

Guest
Rat cam on moi nguoi,cam on rat nhieu vi moi nguoi da nhiet tinh,va neu moi nguoi co ban be hay anh chi em biet danh trong thi hat rap thi hay ung ho cho bon em voi,con chi tiet thi hoi ban Hoang Vu ay,tai em chi nhan loi giup ban ay tim thoi chu em khong tham gia vao ban nhac

smooth

Member
hix, sao lại phải hỏi bạn Hoàng Vũ, có nhu cầu thì phải đi tìm người chứ. Anh giới thiệu thằng Thanh Sơn lớp anh rồi đấy, cần thì lên 12A3 tìm nó đi.

D

daiduongsautham

Guest
Hehe,vang ,anh noi chi phai,sorry,sorry vi da lam''dai ca'' phien long.Nhung neu bay gio em hoi thi anh ay co dong y khong?du sao cung rat thank anh!

D

daiduongsautham

Guest
De em di hoi ro rang ve cai vu ban nhac ban nhiec nhu the nao roi em se noi lai cho moi nguoi!

ấy ko tra lời tớ là bạn Hoàng Vũ bạn ấy chơi cái gì à, tớ học cùng lớp mà con f ko biết, hay bạn ấy chỉ thíc làm bầu sô thôi,........
Nếu mà bạn ấy định làm bầu sô thì mấy anh đừng tham gia, nhìn mẹt thèng đó gian lemm'''' =)) =)) =)) =))

D

daiduongsautham

Guest
Minh cung ko chac the,boi vi bon minh moi wen nhau,to nghi co le Vu ko thich lam am i len ve viec co lap ban nhac gi hay khong,khong phai cu hoc voi nhau la co the biet duoc dau.Con cai viec trong mat ma bat hinh dong la hay day,nhung dung co lam dung wa!

Hà Giang

Member
Chi ơi, sao lại ngây thơ đến như vậy nhỉ? Cậu trông Hoàng Vũ mà cũng có dáng thành lập ban nhạc à? Chỉ mỗi tội gán được cái tên với Kasim Hoàng Vũ thôi. Vũ nhờ cậu , cậu đã hỏi lại kĩ chưa? Hình như tớ nhớ có lần cậu ấy cứ hỏi thăm tớ về Chi đấy.Xem lại đi!!!!!!!!!! :cool:

D

daiduongsautham

Guest
Ah,ma ban nhac lop em da day du thanh vien roi,em da noi voi Vu ve anh Thanh Son nhung no bao no khoai bon lop 10 hon,the nen no da ''tom co'' duoc 4 thanh vien nua roi.Moi nguoi co muon biet khong?
Do la Minh hieu lop 10a3 hat rap
Trung D1 ghita va ban gai Trung hoc Ams choi ghita not
Va Huyen trang Ams choi trong!Va Hoang Vu ''hat chinh"!
Thanh vien ban nhac lop em day du chua?

smooth

Member
Kinh, band có cả nữ hả, hay ghê. Thế bao giờ có buổi tập đâu tiên hả em, định oánh bài gì, anh đi xem tập được ko ??? Hội trường có người chơi chung rồi, hì, vui ghê. 10A3 cũng kinh nhỉ. Hát rap chắc oánh Nu, có DJ ko, DJ mà khối 10 chắc bói ko ra.

Hà Giang

Member
Hỏi lại Vũ hộ Chi rồi đấy. Hình như là định thành lập ban nhạc thật, nhưng sao không bảo Vũ hỏi Minh Tú lớp mình xem. Tú hát cũng hay mà cậu ấy cũng bảo là có thể hát Rap được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000