About Buồn Tênh + Little_Mushroom!!!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 14 2003, 01:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 14 2003, 01:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ...Cứ đoán già đoán non đi ông bạn...Muh nếu là lớp 10F thì seo chứ, đông lém đấy, tìm nổi ko...!!! :p :D :lol: [/b][/quote]
Đúng 10F rùi còn thì thầm cái rì nữa :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 15 2003, 09:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 15 2003, 09:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hihi...Nói chung là đúng hội trường little mới khai tên thật+lớp nên mọi người đừng mong moi thông tin nữa...Hehe B) :rolleyes: :ph34r: [/b][/quote]
Càng nói cái kiểu này thì lại càng moi... :D :lol: Kiểu này chắc lại phải làm quen với bạn chip đây :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 16 2003, 09:44 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 16 2003, 09:44 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sao chị hà ko cho L_S vô nhóm validating nhỉ?
em chỉ dấu tên mà cũng bị vô [/b][/quote]
Chị Hà chắc lại được LM hối lộ cái rì rùi :D :lol:

Hi...Thì vì cùng là phái nữ với nhau nên chị Hà cũng phải nương nhẹ hơn chứ...Chị Hà nhỉ...với cả bác Deathknight ui...Bác đi đâu cũng cứ than thở chuyện này là seo chứ...Em có thù có oán gì với bác đâu...Hix...Hixxx!!!(>_<)

Trùi....................nói chung là tui sẽ liên minh với bác WC bác DK nha'........................đc không.........hehe........leen lớp tui đi............xong rùi tui dẫn đi chỉ mẹt từng người......................tât nhiên là cũng phải hậu tạ chứ...........hehe

Ôi giồi ôi, có hẳn mụt topic về tui và little thía này mè hum ni tui mới bít, chít thật!!!
May mà BT bít kịp thời chứ hông ngừi ta nói xấu mình mà mình hông bít gì hết thì khổ!!!He he!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, em đúng là.... đãng trí :D Em đọc lại cái tên của topic đi em!!! Cái này là chị tách từ mục "Giới thiệu thí sinh Vũ Anh Tuấn" ra đấy em ạ!!! Các em viết lạc đề thế đấy!!! :D :D :D :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 18 2003, 02:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 18 2003, 02:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Bà Chíp seo lại phe ta đánh phe mình như thía...Phải ủng hộ bạn bè lúc khó kheng chứ... :eek:&nbsp; :eek:&nbsp; :eek: [/b][/quote]
Hic...............thì chờ lúc mọi người hậu tạ tui xong.............tui với bà chia nhau............thế có phải lời không :p :D :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Oct 19 2003, 02:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Oct 19 2003, 02:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic...............thì chờ lúc mọi người hậu tạ tui xong.............tui với bà chia nhau............thế có phải lời không :p&nbsp; :D&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Đểu quá :angry:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 21 2003, 02:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 21 2003, 02:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe...Đối với Who_Cares thì đành phải như thía thui... :rolleyes:&nbsp; ^_^&nbsp; :D&nbsp; :p [/b][/quote]
Lại còn thế này nữa... :angry:
Được lắm, 2 người rùi sẽ biết tay tui <_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000