About Buồn Tênh + Little_Mushroom!!!!!

He he, còn BT thì hình như vừa mới iu mụt ngừi thì phải! Hi hi!!!
ai vậy BT nói cho cả nhà biết cái nhể
Thấy chưa, em "thật lòng" từ khi... trong bụng mẹ nên vừa đi học đã có em theo ngay...    ....
ghê nhể ...thế hiện giờ chú em đang thật lòng với iem nào vậy ? ;) ;)

Who_Cares

Member
Vậy là chết thằng cha nào "bị" bt iu rùi :D :lol:

Em đang tìm đối tượng đây, nói anh gửi cho em cái ảnh của bt thì anh cứ sợ... :D :lol: nhát quá

Vớ vẩn, BT bận có mí hum mà ông WC đã dám tung tin đòon nhảm vớ vỉn! Để đấy nếu tui tìm được thời điểm thích hợp thì tui sẽ xử ông sau, giờ tui đang còn bận mí việc! Ông cứ lịu hồn đóa! May cho ông hum qua tui bị ốm nên nghỉ học, mà cũng may là tui nghỉ chứ ông với ông lexus kéo đàn kéo lũ đến xem mẹt tui chứ gì ? He he, thui thứ 2 nhé, mời các ông đến lớp tui thỏa mái, để xem có nhận ra ai là BT ko nhi3

Who_Cares

Member
Nói tóm lại anh Tuấn như thế là ... KHÔNG được, rất rất không được... 
Anh đã có ảnh của bt để đêm đêm ngắm nghía trong khi đọc ... truyện ma để tăng thêm tính kịch tính rùng rợn thì cũng phải biết chia sẻ cảm xúc đó với các đàn em chứ 
Mấy truyện ma bây giờ kém quá, không sợ gì cả... cho nên gửi cho em nhanh lên 
hehe rút lại lời nói ở trên, xin sửa lại là:
Nói tóm lại anh Tuấn như thế là ... KHÔNG được, rất rất không được...
Anh đã có ảnh của bt để đêm đêm ngắm nghía trong khi đọc ... tiểu thuyết trữ tình để tăng thêm phần xúc động thì cũng phải biết chia sẻ cảm xúc đó với các đàn em chứ
Mấy truyện đó bây giờ kém quá, không hay gì cả... cho nên gửi cho em nhanh lên :lol: ;)

ÔI giồi ôi, chắc là chìu mai định rủ mí ông nữa lên lớp tui xem mẹt tui, lại sợ tui cho mụt trận bầm dập nên phải chữa cháy thía này chứ gì! he he, thui tui tha cho ông đấy! À nhưng mè cái ảnh tui gừi cho ông Tuấn ý, có nhìn rõ được mẹt tui đâu, ông thích thì bảo ông Tuấn gửi cho cũng được, tui chỉ giả vờ ko cho trêu ông tí thui! Ông có xem ảnh đấy thì ra đường có khi vẫn chửi nhau với tôi mà ko bít ý chứ!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 14 2003, 06:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 14 2003, 06:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ...Đâu có...Bt tết tóc muh...và khá dễ thương đó...Nhào vô đi anh em, little sẽ giúp một tay... ;) ^_^ [/b][/quote]
Càng ngày càng thấy LM dễ học 10F :D :lol: Kiểu này chắc phải 95% rùi đó...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000