About Buồn Tênh + Little_Mushroom!!!!!

Hừm, Kinh thật!!! Chip ơi, mày đâu rùi, lên mà xem này, LM với cả WC, chúng nó cứ giả vờ cãi nhau thía này đê che mắt thiên hạ đây! Ở ngoài chúng nó tình củm thía nèo thì lên đây chó mèo chí choé khác hẳn. Mọi ngừi ui, bít chiện của 2 ngừi nì chưa? Hay lém, hay lém, mà thui BT hông kể nữa ko lại bị kiu là nhìu chiện, mọi ngừi tự tìm hỉu đi!!!!!!!!!!He he he he!!!!!!!!!!!!!ÔI Chip ui, hoá ra mỗi tao với mày là bít sự thật thui à????

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:rolleyes: :rolleyes: Nghe em Nhung kể hồi hộp quá nhỉ... :rolleyes: :rolleyes:
Thảm nào, lâu nay không thấy em Hông vào post tiếp truyện cổ tích của forum nữa :p :rolleyes:

Mà lâu lắm mới gặp lại em Nhung, vui quá!!! :rolleyes: :rolleyes: B)

Hừm, Kinh thật!!! Chip ơi, mày đâu rùi, lên mà xem này, LM với cả WC, chúng nó cứ giả vờ cãi nhau thía này đê che mắt thiên hạ đây! Ở ngoài chúng nó tình củm thía nèo thì lên đây chó mèo chí choé khác hẳn. Mọi ngừi ui, bít chiện của 2 ngừi nì chưa? Hay lém, hay lém, mà thui BT hông kể nữa ko lại bị kiu là nhìu chiện, mọi ngừi tự tìm hỉu đi!!!!!!!!!!He he he he!!!!!!!!!!!!!ÔI Chip ui, hoá ra mỗi tao với mày là bít sự thật thui à????
Errr...Bít chuyện gì thế huh cái ng kia...Hix...Lại còn "tình cảm" nữa...Sợ was đi...Có cái gì đâu muh cứ làm ầm lên...Hehe...Chuyện gì thử kể ra xem nào <_< <_< <_< :rolleyes:.
To chị Hà: Cái chuyện cổ tích em vẫn đang sáng tác típ...Ah...Muh cái happy ending muh chị nói đến nó như thế nào vậy? :rolleyes: ;) :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, chị đâu có giỏi văn cơ chứ em, em hỏi thế này chị chịu, chị chỉ muốn kết thúc kiểu kiểu thế này: "Sau khi 2 con quỷ - à quên, 2 cô công chúa chứ, hehe - đó đã được cải tà quy chính, và.... và..... (em tự sáng tác.... hihi), mọi người sống với nhau hạnh phúc đến hết ngày, ý nhầm, hết đời chứ.... :p :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000