A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

uay` lâu lắm tớ k vào 4rum lớp minh`,dao này mọi người khỏe k vậy..
lớp mình nhìu chuyện bùn cười nhỉ,nhất là chuyện của bạn Đức nhe'..thui dấu mọi người làm j giới thiệu ng iu với mọi người đi...ban Duy cư' boc' mẽ bạn Đức thui ah hiehie

Linhchi_gucci

mẹ Dung iu wi nick YM của mẹ là j,khi nao` chat chit với bọn con hỏi thăm cái nao `,mất tíck lâu wa đấy ..mà hinh` như dạo nay` mẹ me^ và hay xem phim chưởng đúng ko . ngôn ngữ nhiễm phim bộ quá đi

nhin` đội hình của Việt béo hoành tráng nhi? hihi`

các bạn lớp mình có hay gặp nhau k?
lại sắp hội trường rùi nhớ lại 3 năm trước vui nhi các bạn nhi ^^

unperfect_man86

breakduy said:
sinh nhật Minh gà:thành phần khách mời gồm có cặp gay nổi tiếng Duy đẹp trai và Đức đụt,Long tỉnh,Dũng sứt(kẻ đã có người iu nhưng kiên quyết ém hàng)Hiếu nơtron,Nga và Hải gà.Đúng 7h30,bữa tiệc bắt đầu,mọi người cắm đầu vào ăn uống,Long tỉnh nhờ ưu thế ngoại hình đã nhanh chóng chiếm thế thượng phong,đánh bật cả nhưng cánh tay còn đang lăm le,Hiếu nơtron mặt dày là thế mà cũng ko dám lên tiếng góp ý với anh Long.Đồ uống chỉ có 1 lon fanta,1 lon coca với 3 bình nước lọc nhưng hễ có hàng xóm đi qua là Minh gà lại nhanh tay đặt 5 vỏ chai ken lên bàn.Được 1 lúc thì Tiến phỉ,nhân vật mà ai cũng ghét vác mặt đến.Mọi người đã bóng gió xua đuổi nhưng Tiến bỏ ngoài tai,kiên quyết bám trụ.Công nhận Tiến phỉ càng ngày càng thô bỉ và vô sỉ,sau khi tống đầy thức ăn vào dạ dày và cái túi nilon mang theo,Tiến nhanh chóng lủi mất để đến nhà em Hồng Anh ăn chực tăng 2(chuyện này diễn ra ko chỉ 1 lần).Tiết mục cân thi xem ai nhẹ nhất,Dũng sít,à nhầm Dũng sứt sau khi về nhì đã toan trút bỏ hết cặn bã trong người và cả bộ quần áo để thi lại với Hải gà,mọi người kịch liệt phản đối ngoại trừ 2 bạn nữ im lặng ko nói j.Thức ăn đã hết,mọi người lấy báo ra đọc để che giấu những tính toán sâu xa,Hiếu nơtron ko hiểu nghĩ j bậy bạ mà thỉnh thoảng lại tủm tỉm 1 mình,Minh gà buồn ra mặt vì tiền quà ko bù được tiền đồ ăn,bọn tớ cũng buồn vì tiền ăn ko bù được tiền quà+tiền xăng.Kết thúc bữa tiệc,mọi người tỏ vẻ mặt vui mừng cho đỡ hãm để ra về...
bổ sung : trên mặt bàn lúc nào cũng có nửa chai vodka 300 nhưng mà các cháu toàn cầm cốc nước lọc, tu ừng ực, hứng lên thì chuyền tay nhau, uống xong ợ lên toàn mùi gas cocacola.

chiện chình của đức bệnh thế nào rồi duy ? nếu ko thành công cho tôi nhảy vào với ? em Hạnh trông thế nào nhỉ ?

@chi bủm : mọi người khỏe lắm bạn ạ, Nơron : 7,4 Long tịnh : 7,1 hải gà : 4,9, dũng ẻn : 4,8 ............ tiến milu 6,x ........ ( đơn vị là yến )

chi bủm chắc 3x :))

duxi

chao ca nha, lau ko len nhieu bai dc post nhi
ai giup voi, to an vao cai gi ma bay gio ko viet co dau dc
2 con gai xinh dep cua me, me cung nho cac con lam
muah

latinh_boy

Member
Dung béo dạo này học hành thế nào, lớp ĐN có vui ko, lớp TC giờ bọn con trai đang thấy chán đây, mà nick yahoo là duxi1511 ha?, mấy đứa con gái của Dung mama giờ có chồng hết cả rồi, chuẩn bị mà bế cháu đi nhé.

duxi

latinh_boy said:
Dung béo dạo này học hành thế nào, lớp ĐN có vui ko, lớp TC giờ bọn con trai đang thấy chán đây, mà nick yahoo là duxi1511 ha?, mấy đứa con gái của Dung mama giờ có chồng hết cả rồi, chuẩn bị mà bế cháu đi nhé.
Con trai TC chán thì sang bên này, chị em ĐN sẵn sàng tiếp đón. Tưởng Đức "bệnh" hoành tráng lắm cơ mà, lần nào gặp ít nhất cũng có 3 em vây quanh, gặp bạn bè mặt cứ tỉnh bơ...
Nghe nói em Mơ với em Hạnh chỉ là 2 trong nhìu em.. hehehe.Xin báo với cả nhà tớ đã nhìn thấy mặt em Mơ của Đức "bệnh" rùi. Năm ngoái còn ở phòng 406 KTX nhưng năm nay đã dọn ra ngoài. Trông cũng được.hehehe

KenDigital

Member
:> Ôi vãi. Nghe chuyện tình của Đức mà cảm động quá. Đức ah, tao thật sự hâm mộ mày đấy. Hâm mộ vì mày có 1 em Mơ rực rỡ như nắng mùa Hạ bên cạnh nhưng vẫn ko quên được em Hạnh nhẹ nhàng, sâu lắng như mùa Thu. Nhưng có 1 điều là tôi thấy ông thật sự là hãm l**. Đàn ông con trai, 20, 21 tuổi rồi, có người yêu thì cứ việc công khai, việc gì phải úp úp mở mở như thế. Ông cứ thoải mái vô tư, Vd: như lúc thằng Duy nó gặp ông đang ôm hôn em Mơ chẳng hạn. Việc gì ông phải cuống cuồng đuổi em Mơ về, lén la lén lút như thế. Lúc đấy ông cứ bình thường, hôn tiếp. Phải nồng nhiệt hơn, ác liệt hơn chứ ai lại đẩy con bé ra. Ôi, chỉ là nụ hôn thôi mà, đâu có làm gì sai trái đâu cơ chứ. Nụ hôn chỉ đơn giản là giây phút 2 người tìm đến với nhau trong 1 khoảnh khắc thăng hoa của tình yêu, vậy thôi. Đừng nghĩ nó là cái gì quá ghê gớm, cứ coi nó như 1 cử chỉ xã giao đi!!!
Đọc xong chuyện tình cảm của thằng Đức bệnh hoa hết cả mắt. Chung cuộc là em Mơ yêu Đức, Đức yêu Hạnh, Hạnh và Tuấn đang yêu nhau. Nhưng qua những gì Duy bầu nói thì có 2 lời khuyên dành cho Đức bệnh:
1) Ở đời, phàm những gì mình muốn thì ít khi đến với mình. Thế nên sáng suốt nhất là chọn người yêu mình chứ đừng chạy theo người mình yêu. --> em Mơ là hợp lý !!!
2) Hạnh và Tuấn đang yêu nhau, cả 2 đều là bạn thân của ông. Vậy thật sự tôi ko hiểu ông nghĩ gì mà lại khuyên Tuấn chia tay với Hạnh để nhường Hạnh lại cho ông. Ông có bao giờ nghĩ làm như vậy là chia rẽ hạnh phúc của 2 người đấy ko? Ông có khẳng định được rằng Hạnh yêu ông, sẽ làm người yêu ông ko? Ông có chắc chắn sẽ mang lại được Hạnh phúc cho Hạnh nhiều hơn Tuấn ko? Nên suy nghĩ thật kỹ bạn ạ !!! Đừng hành động theo cảm tính mà hãy hành động theo con tim !!!
Chỉ nói vậy thôi, chúc hạnh phúc. Good luck, everybody !!! :?

latinh_boy

Member
Hix chẳng làm gì mà tự dựng bị Việt béo cho 1 bài hehe, nhưng dù sao cũng thanks mọi ng` vì đã làm cho dđ của lớp sôi nổi lên 1 chút, con gái lớp mình giờ chắc chồng con cả rùi nên ko có thời gian vào đây hihi.
@Dung béo: em P406 kí túc xá là em nào thế giới thiệu đê :D
Còn thằng lợn Duy biến đâu rồi....?

NOBODY

Member
Khiếp, Việt béo tự nhiên lại nghiêm túc thế.

Con chiện tình kia tui tưởng Duy nói láo, thêm mắm thêm muối, ai ngờ có thật hả? Đức bệnh giờ ghê ta! ;-)

unperfect_man86

nghỉ.
Tối hôm qua hội trường mà dis mie thằng dũng ẻn kêu hoãn Apec làm tao tí nữa đi ngủ sớm.
Trường mình b g lắm girl xinh vcl anh việt ơi, nhìn các em mà ..... chẹp chẹp...
À cũng gặp cả Khoa Đĩ nữa, con giời kêu dạo này ở nhà chán quá, trông con giời có vẻ già đi nhiều...... khổ.
Kết 1 câu : như shit.

KenDigital

Member
:p Nhiều gái xinh lắm thì cũng đâu có ảnh hưởng gì đến mình đâu nhỉ. Có cưa được đâu mà dòm cho nó thèm. Nói chung bây giờ gái mú nó bão hòa rồi, chỉ là phù du mà thôi !!!

breakduy

hơn 1 tuần học quân sự,rút ra được mỗi cái công thức:
quân đội nhân dân=quân rận nhân đôi
quân rận nhân đôi=quân rận nhân hai
quân rận nhân hai=quân hại nhân dân

unperfect_man86

cuộc đời tươi đẹp ...... hôm nay quả là một ngày đẹp như mơ....... đùa chứ gặp người quen ngoài đường tầm này là có cafe liền à .......

tao chuẩn bị đi tố thằng duy bí kiếm tiền ăn sáng...........

breakduy

Sang nhà Đức đòi nợ +lên net chùa.Tầng dưới:
-Bác thấy chưa,hẳn 80 nhé
+Đâu ra,cháu đo sai rồi
-Cháu đảm bảo là 80 mà,hồi trước còn có hôm cháu đo là 81 cơ
+Trông thế này mà bảo là 80 à
-Ít ra còn hơn bác
+Ơ cái con Thanh Hóa này
......
-Huhuhu,anh Đức ơi mẹ anh chơi bửn,mẹ anh cấu ti em
Sợ quá té luôn quên cả đòi tiền nợ

minhgacon

nghe chuyện cười cứ gọi là vãi ..... nghe thằng Duy bầu bịa chuyện mà như thật,mà đờ sờ cờ mờ sao thằng Duy nó bôi bác mình thía không biết,cẩn thận anh cầm dao đến xin 1 tí tiết đấy:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000