A5_Lớp của cô Lan

duxi

Đích thị là tại hạ: Dung ma ma vang danh một thời:">
Đa tạ cố nhân đã nhận. Mạn phép được hỏi nơi thâm sơn cùng cốc mà các hạ vừa post lên thuộc vùng nào of Czech vậy. Sao trông hoang vu hẻo lánh hơn cả đảo Băng Hà của tại hạ vậy. Hổ thẹn, hổ thẹn!!! mong các hạ chỉ giáo:D

breakduy

thông báo với mọi người là Minh Đức nhà ta đã có ngừơi để ý,1 bạn nữ khá xinh,cao 1m60,da trắng,đeo kính,ngoan,học giỏi(tớ đã được nhìn wa),là 1/3 homies của Đức,em tên là Mơ,người Thanh Hóa.Em này đã đến nhà Đức và bác Hương đã rất ưng cô bé.Dự kiến ngày 14(15,16 what ever)-11-2006,em sẽ chính thức ra mắt anh em nhân dịp sinh nhật tại nhà Đức.Vậy là cu Đức đã tách khỏi hội độc thân rồi,ghét quá cơ.....

latinh_boy

Member
:)) haha tên đầy đủ cua em đấy là Công Tằng Tôn Nữ Nguyễn Thị Mộng Mơ, nhưng ông yên tâm đi anh em ko bỏ nhau theo gái đâu :D, hội độc thân vẫn hoạt động đều đều.
Chán quá topic của lớp mình đến năm thứ 3 thì die rồi, mọi người lên mạng rất nhiều sao ko ai vào viết bài nhỉ, vào nói vài câu thôi cũng đc, kể cho mọi ng` hay tình hình thế nào.

manhlong

Đâu. đâu ????? đức bệnh có em nào xin chết rồi à. Chán thế. Hội độc thân vừa mới tái khởi động lại chương trình tặng quà thì chú tuyên bố có người yêu. Quá bằng giết anh em.

breakduy

ảnh

Đức ơi ông thật tệ,ai lại đem tên người iu mình ra mà đùa cợt thế,định biến thật thành đùa à.Tuy chưa chính thức nhưng tôi nghĩ ông nên trân trọng tình cảm của em ý.Tôi post lên 2 cái ảnh chôm được ở máy nhà ông,1 cái chụp em Mơ,1 cái chụp Đức(thứ 2 từ trái sang)cùng đồng bọn hôm thác loạn bên Nguyễn Văn Cừ...

Cun ngoan

eo oi... nhin` vbeo' nhu xa hoi den y nho` ... nguong~ mo qua'....

mama Dung có chat ko.... IM là gì thế cho con với nào... nhớ mum iu dấu quá cơ ...
còn nữa... đề nghị post ảnh ng yêu bạn Đức to lên cho ba kon chiêm ngưỡng chứ post nhỏ quá ko thấy đc hết vẻ đẹp tiềm ẩn của bạn ý :p ...

iem xin hết... hehe... nhiều ảnh lắm mà ngại resize quá.... ai biết làm sao post mà ko cần resize ko :-?

KenDigital

Member
Tuổi trẻ bây giờ ghê gớm quá. Yêu đương lung tung hết cả lên rồi. Đề nghị là post cái ảnh em Mơ của Đức to to lên 1 tí đê. Ảnh bé tí tẹo thế, làm sao mà chiêm ngưỡng được cơ chứ.

unperfect_man86

Đức bệnh ko biết bệnh hoạn thế nào mà kiếm đc em ngon phết ta.
Đức bệnh rút khỏi hội độc thân thì....... cho tao vào thay nha mài ^_^ minh gà con.........
Nhìn Việt béo ghét đ** chịu đc :)) :)) :))

latinh_boy

Member
HIx thằng Duy bầu cho đi làm phóng viên báo lá cải tốt đấy, ăn cướp đc đâu ra 2 cái ảnh đấy hả, mấy đứa chụp trong ảnh là bạn của Đức ở lớp đại học bây giờ, toàn là bạn thân thôi.
Xin cám ơn anh em đã quan tâm, nhưng Duy bầu nó bịa đó, Đức hổng có yêu đương gì hết, mọi người chưa ai phải mất tiền cả :D

breakduy

Tình iu của Đức tiến triển nhanh quá cơ,mới hôm nào anh em cùng nhau lên Ciputra,Đúc khoe là được em Mơ nhắn tin tỏ tình vậy mà hôm nay....Hôm nay tớ được tan học sớm,ghé nhà Đức chơi thì cô giúp việc bảo là "nó đi vắng rồi cháu",nghĩ vẫn còn sớm nên tớ đi sâu vào ngõ nhà Đức xem nó thông ra đâu,vừa rẽ trái đến cuối cái sân vắng thì tớ nhìn thấy Đức nhà ta và em Mơ đang hôn nhau chíu chít,tay chân lẫn lộn.Vừa thấy tớ,đôi trai tồi gái sấu(nhầm,trai tài gái sắc) nhanh chóng tách nhau ra,Đức chỉ kịp buông 1 câu "thôi Mơ về nhé"rồi nhanh chóng kéo tớ vào nhà.Vào nhà rồi,Đức làm đủ mọi tiểu xảo:bật TV,bật CPU,bật Radio,pha trà,pha nước;nói đủ mọi thứ chuyện học,hành,ăn,uống,chó,mèo.APEC,OPEC...trông cu cậu luống cuống đến là tội nghiệp...

breakduy

thông báo tin mới cho mọi người đây,tin này có thật 100%,Đức nhà ta mới được bầu làm lớp trưởng lớp K49TCNH(chính y và đồng bọn đã khai nhận).Tớ nghi ngờ vụ này có sự dàn xếp của em Mơ,nghe đồn em Mơ rất được lòng các bạn nam trong lớp và các thầy trong khoa.Ko biết Đức đã phải cho em Mơ cái j và em Mơ đã phải cho lại người khác cái j để có được kết quả mờ ám như ngày hôm nay.Nhưng thôi ko quan tâm nữa vì có vẻ như chuyện tình giữa RÔ MÊ MƠ và JU LY ĐỨC sắp đến hồi cạn tàu ráo máng và đây là lý do

breakduy

sinh nhật Minh gà:thành phần khách mời gồm có cặp gay nổi tiếng Duy đẹp trai và Đức đụt,Long tỉnh,Dũng sứt(kẻ đã có người iu nhưng kiên quyết ém hàng)Hiếu nơtron,Nga và Hải gà.Đúng 7h30,bữa tiệc bắt đầu,mọi người cắm đầu vào ăn uống,Long tỉnh nhờ ưu thế ngoại hình đã nhanh chóng chiếm thế thượng phong,đánh bật cả nhưng cánh tay còn đang lăm le,Hiếu nơtron mặt dày là thế mà cũng ko dám lên tiếng góp ý với anh Long.Đồ uống chỉ có 1 lon fanta,1 lon coca với 3 bình nước lọc nhưng hễ có hàng xóm đi qua là Minh gà lại nhanh tay đặt 5 vỏ chai ken lên bàn.Được 1 lúc thì Tiến phỉ,nhân vật mà ai cũng ghét vác mặt đến.Mọi người đã bóng gió xua đuổi nhưng Tiến bỏ ngoài tai,kiên quyết bám trụ.Công nhận Tiến phỉ càng ngày càng thô bỉ và vô sỉ,sau khi tống đầy thức ăn vào dạ dày và cái túi nilon mang theo,Tiến nhanh chóng lủi mất để đến nhà em Hồng Anh ăn chực tăng 2(chuyện này diễn ra ko chỉ 1 lần).Tiết mục cân thi xem ai nhẹ nhất,Dũng sít,à nhầm Dũng sứt sau khi về nhì đã toan trút bỏ hết cặn bã trong người và cả bộ quần áo để thi lại với Hải gà,mọi người kịch liệt phản đối ngoại trừ 2 bạn nữ im lặng ko nói j.Thức ăn đã hết,mọi người lấy báo ra đọc để che giấu những tính toán sâu xa,Hiếu nơtron ko hiểu nghĩ j bậy bạ mà thỉnh thoảng lại tủm tỉm 1 mình,Minh gà buồn ra mặt vì tiền quà ko bù được tiền đồ ăn,bọn tớ cũng buồn vì tiền ăn ko bù được tiền quà+tiền xăng.Kết thúc bữa tiệc,mọi người tỏ vẻ mặt vui mừng cho đỡ hãm để ra về...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000