A4 Đứng lên đây!!!!!!!!!!

Tu_genius

thế hôm nào anh em mình thi ko anh :"> ...em đang cần tìm ...những người như anh mà :)) :D ...chạy lấy thành tích :> ok ko anh :D

sUnny

Member
thi đi
mình xin làm trỌng tài
người thắng được quỳên dẫn con gái lớp trọng tài đi ăn kem >:)
người thua phải dẫn kon gái và kon trai lớp trọng tài đi ăn kem
=))

ncduc1990

>:p ~X( ~X( mk bây giờ vẫn còn cái gia đình quản lý con cái theo cái kiểu cắt mẹ nó điện thoại bàn để con kô gọi nữa à, ts hãm vkl

sUnny

Member
=)) hOk cÓ điỆn thOại bàn thì chúg ta gỌi di đÔg :">
nhà giàu tiẾc gì tiỀn điỆn thOại nhỜ anh Chí Đức nhỜ
@ Bạn Chug : khÔg thấy ngưỜi tỐn nhIỀu người tỐn ít à :))
@ Anh HiẾu : nhà giàu tiẾc gì tiỀn kem anh hIẾu nhờ ;;)

=)) hOk cÓ điỆn thOại bàn thì chúg ta gỌi di đÔg :">
nhà giàu tiẾc gì tiỀn điỆn thOại nhỜ anh Chí Đức nhỜ
@ Bạn Chug : khÔg thấy ngưỜi tỐn nhIỀu người tỐn ít à :))
@ Anh HiẾu : nhà giàu tiẾc gì tiỀn kem anh hIẾu nhờ ;;)
Nó nhỏ thôi ko mọi người tưởng thật thì anh chết ! Anh thi` tiền ko thiếu chủ yếu là` toàn tiền lẻ :D

FoR_My_LuV

Nói chung chuyện tiền bạc chỉ là bình thường ... Chuyện quan trọng là khao ăn kem xong có làm sao không y' ... Có khi lại khối người phải ăn uống kham khổ trong 1 time dài ý nhỉ ... :)) :)) :)) =)) =)) =)) ...

sUnny

Member
Ôi thực sự là bức xúc
xin lỖi những người không liên quan
dis mẹ bạn Nguyễn Huy Hoàng .. biến kon mịe bạn đi cho khuất mắt .. cái thằng rẻ rách bệnh hoạn éo bao giờ biết vị trí của mình ..
Ngày mai đến lớp xem nó ăn nói như thế nào đây

sUnny

Member
sau kái vụ lần trưỚc thằG đĩ đếy lại thÊm mỘt vụ nÓi đụng chạm đến bạn NGa cũng nhƯ kOn gái trOg lỚp nữa anh ạ
lần này thì ko thể nào bỎ qua đưỢc nỮa ... cOn ngưỜi ko thể chấp nhận sỐg chUg vỚi cOn chÓ nhƯ nÓ được :-j
phải chO nó quay về chuỒg của nÓ mà ở thôy :">

FoR_My_LuV

Nói chung là chuyện đấy ai cũng ức chế oi` ... Không còn j` để nói về 1 thằng kon trai nt nữa ... UK ... Nói làm j` cho bẩn mồm hả Ngân ... :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000