A3 <~~ Yeah...

Giang Coi

khiếp cả người,mình động vào cái là tự nhiên trên này rôm rả ghê.bao người thanh minh.mà thanh minh chi cứ nói hết thế này cho bạn vệ tinh xem thì làm sao mà đóng kịch đạt được hả Trang????khó hỉu ghê!
mà Trang này, Hùng là của Giang roài, mựơn là mượn thế nào?chỉ có Quân thôi, mà vệ tinh chi thế??có khi vệ tinh Quân ý nhỉ?:D
Mình cũng thấy lạ à?sao dạo này có nhiều bạn nói chuyện riêng trên này thế!tớ đề nghị 2 bạn nếu muốn bàn kế hoạch tác chiến với vệ tinh chi thì nhắn tin cho nhau nhá,ko ghi hết lên đây thì thằng ý đọc đc hết đấy.Thế thì bao nhiêu công sức đổ bể hết à, fí công Quân đóng làm người iu Trang!!!!chỉ tổ bọn tớ đọc hết thôi.Hay Trang muốn bọn tớ đọc đc nên mới viết thế nhỉ???có khi thế ý chứ!

Giang Coi

ý chết, em quên!Hùng dặn em ko đc nói j!chuyện người ta kệ người ta!
hì, các pác thông cảm nhá, tại em viết xong roài mới nhớ ra à!
sò rý!

Giang Coi

các pác hè này có tính đi chơi đâu ko đấy?cu Đức thì hôm nào về?mà tao nghi chị Nhung với anh Cường ko máu me lắm hay sao ý mà lên đây đc có một lần rồi lặn luôn nhỉ?

metal_boy_2412

Ờ há, thía thì lộ mịe mất còn đâu, tình hình chuyển sang nhắn tin nhá HÁ HÁ HÁ
Mai thi vi fân chuỗi, hix, pà con cùng cầu nguyện cho tui nào , 1..2..3.... (silent......) .... ok, xin cảm ơn!!! =)

DVT2810

Member
Bó tay!!! Mọi người chuẩn bị chuyển đề tài sang bàn tán tình iu tình đương trên nì hử??? Chỉ tội nghiệp cho những đứa còn alone như mình thui. hic hic...
Tình hình là bàn chuyện đi chơi từ bi giờ nhưng lúc đi có mấy mống rùi lại tạm hoãn, chán các bác lắm

Hùng con

Member
Oài, nào có ai bàn tán gì đâu, vợ em thấy " chướng mắt ngứa tai " nên máu lên não thôi:D Sờ tóp cái vụ đấy nha, nói qua nói lại đau đầu quá cơ.Chuyện 2 bạn đi lừa lọc ở đâu, kệ 2 bạn:DVợ về nấu cơm!!! không đi buôn chuyện linh tinh.
Vụ đi chơi thì cứ đợi chú Đức về thôi, ai máu me thì đăng kí (em máu nhất này).Chứ đi hô hào thì mệt lắm, tự giác là trên hết.
Bao giờ Đức về đấy???

smooth

Member
tao ko có chủ trì đi chơi chiếc gì đâu, tao tự đi, ai thích thì đi cùng thôi :) đỡ mất công bảo tổ chức rồi lại hủy =))

gil87

Giang Coi said:
khiếp cả người,mình động vào cái là tự nhiên trên này rôm rả ghê.bao người thanh minh.mà thanh minh chi cứ nói hết thế này cho bạn vệ tinh xem thì làm sao mà đóng kịch đạt được hả Trang????khó hỉu ghê!
mà Trang này, Hùng là của Giang roài, mựơn là mượn thế nào?chỉ có Quân thôi, mà vệ tinh chi thế??có khi vệ tinh Quân ý nhỉ?:D
Mình cũng thấy lạ à?sao dạo này có nhiều bạn nói chuyện riêng trên này thế!tớ đề nghị 2 bạn nếu muốn bàn kế hoạch tác chiến với vệ tinh chi thì nhắn tin cho nhau nhá,ko ghi hết lên đây thì thằng ý đọc đc hết đấy.Thế thì bao nhiêu công sức đổ bể hết à, fí công Quân đóng làm người iu Trang!!!!chỉ tổ bọn tớ đọc hết thôi.Hay Trang muốn bọn tớ đọc đc nên mới viết thế nhỉ???có khi thế ý chứ!

Tại Giang "nhạy cảm "với chuyện này quá thôi,mà "mở ngoặc" nếu không liên quan đến ai đó thì cũng chẳng ...B-) thế đâu nhỉ?"đóng ngoặc"

không nói rõ còn j thì thanh minh thanh nga nữa
thêm nữa,công nhận Hùng nói đúng, hai bạn là của nhau,lấy đâu ra sức và "tinh thần" để người khác chen vào.Nói chung, từ nay chuyện nhà ai người đấy lo,okie???

Quỳnh ới ơi, sao dạo này mày không thèm reply vậy??Kinh qué!!!!Trường mày sắp thi chưa, nhớ lên thư viện mượn cho tao sách nhá......(Đây cũng dc xếp là chuyện riêng tư, nhưng mạn phép đưa lên đây vì..........mobile của mình..............hết xiền....)thông cảm

smooth

Member
riêng tư đưa lên đây cũng được, có gì bàn dân thiên hạ xem xét rồi chỉ bảo cho =)) Nấm dạo này nghe nói ghê lắm, nhiều anh theo mà đầu Nấm cứ lắc quầy quậy thôi :))

Giang Coi

Không đâu Nấm ạ, chẳng qua nó cứ lồ lộ trước mắt đúng là "chướng tai gai mắt" quá thế nên Giang mới phải lên tiếng chứ cứ nhận béng đi đừng bày trò nữa thì ai nói làm gì.
Bạn bè có đôi chút lời khuyên thành thật như thế chứ ai có ác cảm gì đâu mà Nấm cũng không nên cảnh giác cao độ như thế, chuyện liên quan đến ai đó thì Giang cũng chẳng màng.Bây giờ nhiều chuyện phải nghỉ lắm, ai dỗi hơi đâu đi màng chuyện thiên hạ.

smooth

Member
uầy, bạn bè mà sao nói nhau ghê thế ?? vừa vừa thôi chứ 2 Nàng :)) Cẩn thận ko anh về anh xử lý 2 nàng bây giờ đấy :p

*-*

Oài chẹp chẹp nghe các pác nói mà chả hiểu gì cảX( Thế bạn Nấm có người yêu rùi cơ à ghê nhỉ ,tình hình thế này cả lớp đều có 1 nửa của mình hết rùi mình em vẫn lính phòng ko.Có đ/c lào cùng cảnh ngộ,anh em hội ngộ trên này tí nhỉ

-------------------------------------------------
Anh kí chú chịu trách nhiệm!

DVT2810

Member
Mày tìm được người cùng cảnh ngộ rùi nè Tuấn. Tao cũng còn alone muh.
Có phải là tao không thèm reply đâu. Mà là reply lại cũng chẳng biết nói câu gì. Mày nói thế thì tao hiểu thế vậy thui muh... Mà tao nghĩ giữa 2 đứa tao phải biết tin ai chứ. Dù sao thì mày cũng thân với tao. Hiểu ko?

smooth

Member
dẹp đê, mấy chuyện lăng nhăng, cá nhân riêng tư đề nghị tự gặp nhau giải quyết, diễn đàn là để bàn chuyện đại sự, ví dụ như tối nay có bắn gunbound ko, sáng mai đá PS2 mấy giờ, đá xong về nhà hay đi bia tiếp =)) ok, hiểu chứ ?? :p:p:p

Hùng con

Member
Chú lói cứ như chú ở nhà ý mà PS2:D tình hình là phuongxo của tớ mới bị hack hết avatar rồi ạ, phải chờ 5 ngày nữa mới "nguyễn y vân" được. Lâu rồi anh em ta không làm loạn sv9, chú Đức nhỉ.Tối nay hay tối hôm nào đê, bh có cả Lê Na nè ( rừu bạc đôi đấy).Đức lôi kéo Linh với Đạt đê!!!Gì chứ cái này tớ nhanh lắm:)

gil87

en` en, thế là không công bằng nha Quỳnh!!!
online thì dc còn gọi cho tao thì không, sao bố mẹ mày không nhắn lại ah?
Mà tao hỏi này, sim Vettel và Mobi có ép chung dc không?
để bạn dùng.,.....Quỳnh, mượn hộ tao quyển văn bản Pháp luật,bìa màu đỏ chữ vàng, nó dùng kèm với Quyển pháp luật đại cương ý

Tiện thể, có ai có quyển đó cho tớ mượn với..............Pls, help

@Tuấn: Tớ mà có người yêu bây h thì trời sập, học hành chẳng ra đâu vào đâu thì tớ làm j có thời gian, hehe. Còn việc tớ hay "chối" chẳng qua vì đó là sự thật thôi

trangmit

To Giang còi: lần sau có chuyện vui trên mạng là gọi chị em để cùng tác chiến góp vui nhé. Em sợ chị có một mình bị người ta .... thì chết. Em thấy chị Hăng wa' cơ, chuyện người ta thì kệ đi...hehe, nhưng có gì phải thông báo chị em đấy.
To Đức: trả lại sân cho Đức bàn chuyện đại sự, sướng nhé.
mạn phép Hồng Trang sửa lại bài cho có dấu :)

To giang coi:lan sau co chuyen vui tren mang la goi chi em de cung tac chien gop vui nhe.em so chi mot minh bi nguoi ta....thi chet.em thay chi hang wa co, chuyen nguoi ta thi ke di......heeh,nhung co j fai thong bao chi em day.
To duc: tra lai san cho duc ban chuyen dai su . suong nhe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000