A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
con Nấm nó bị khủng hoảng tâm lý tuổi 18 ý mà, kệ nó đi :))
Chắc tuổi này các bạn cũng mót có bạn zai bạn gái lắm rồi, nhất là bạn Nấm với bạn MQ trên kia kìa. Thằng MQ nó tìm bạn gái ko được nó chuyển sang tìm bạn trai hay sao ý các bạn ạ :(( Thằng đấy nó sắp bệnh thật rồi....
to MQ: tìm cho tao cái đàn bass đi hè tao còn về hóa giá mày ơi. Hay mày hóa giá luôn hộ tao :D min 500k nhá :)

Hùng con

Member
Hị hị, có gì thì các bác cứ thành thật thông báo cái:D
Dạo này tình hình các bác lại ko chăm chỉ roài:(à, anh Đạt, em thấy trên này có ảnh khá khá mọi người rồi, anh cho mấy cái lên đây đi nhẩy.

Anh Mạnh Quân ơi, lấy cái đàn của em về nhà anh đi để em qua vác về, phụ huynh em bắt đầu hỏi loạn lên rồi, đang nghi em đem cái đó đi cắm rồi mới chết :((

metal_boy_2412

Âu mài gót!!! Em cứ phải nói thật với 2 pác rằng thì nà 2 cái đàn của 2 pác bi h đang trong tình hình rất nguy kịch. cái bass thì đã bị bán không thương tiếc bởi cái thằng bass band em, em trở tay không kịp, f... nó, còn cái đàn xăng của Linh đang lưu diễn dài hạn bởi những band em chưa từng nghe tên, hix hix
Nhưng 2 pác yên tâm, thề có cái ... quạt trần là thỉa nào em cũng đòi lại công pằng cho 2 cái đàn, hẹp hẹp, tuần sau em sẽ mang con fed về, còn đàn bass, em hứa sẽ đưa lại cho anh Đức min là 500k or cái đàn hơi hơi xước xát tí tẹo, keke.
Thành thật chia buồn với 2 pác!!!
Em ....

smooth

Member
thôi, cậu mang cho tớ 500K về đi :)) đàn bass tớ lấy về cũng chỉ để nghịch thôi mà :) hè này có gì anh em tập tành tí ra mắt clb ROCK của trường :) ok then ??

Giang Coi said:
ha ha!thoi di 2 anh chi chối mãi!
TAKE ME HOME, BABY!
TAKE YOU HOME, HONEY!
Thế này mà còn chối j nữa hả?nhận đi cho nó sớm !=))
Bravo:D . Bi giờ mới để ý đấy. chị Giang tinh thật ;). Cái vụ này đã nghe anh Cường "bí thư' nói phong phanh rùi nhưng chưa tin. He he. Thế mà hỏi thì còn chối đấy.B-)

Nhắn chị Quỳnh: Chị Quỳnh ui em nhờ chị 1 việc. Chị có biết người học giỏi nhất khoa của trường Y là ai không ạ. Người mà có điểm tổng kết trên 9,ý. Chị hỏi hộ em người ấy tên là j? điểm tổng kết cụ thể là bao nhiêu?( lưu ý nhân vật này phải sinh năm 87)Ok . Cố hỏi hộ em nhé. Rất cần .:)

metal_boy_2412

To Trang iu: Kế hoạch chợ đêm và tiêu diệt vệ tinh không thay đổi nhá
To các chiến hữu: các pác cứ yên tâm!!!
Chào thân ái và quyết thắng!!! - (chào cưng nhá) +.+

smooth

Member
rồi, tầm 5 tháng 6 tớ về, cậu lo liệu nhá, tớ tin vào cậu đấy :) có gì tớ xách 1 con mới bên này về, ko thì về nhà mua cho rẻ, anh em mình lại phải bận bịu với nhau tiếp thôi :)) CLB rock non trẻ ở trường đang cần người :))

gil87

Giang Coi said:
ha ha!thoi di 2 anh chi chối mãi!
TAKE ME HOME, BABY!
TAKE YOU HOME, HONEY!
Thế này mà còn chối j nữa hả?nhận đi cho nó sớm !=))

Cái thể loại j đây thế này? trời ah..Khổ thân tôi wa

gil87

metal_boy_2412 said:
To Trang iu: Kế hoạch chợ đêm và tiêu diệt vệ tinh không thay đổi nhá
To các chiến hữu: các pác cứ yên tâm!!!
Chào thân ái và quyết thắng!!! - (chào cưng nhá) +.+
Thằng khỉ kia
mày chỉ giỏi hứa suông thôi
tao ghét nhất trên đời những thằng chỉ giỏi bốc phét....
đáng tiếc, hôm nay tao ko dc ra khỏi nhà,mày không làm dc thì đừng có hứa.........................Tao không có ai giúp thì nhờ mày,không phải thế mà mày kiêu đấy chứ...........????

Trời ah, tôi phải nói bao nhiêu lần chuyện này không có hả Giang???chỉ tại bây h tớ đang có 1 thằng điên bám theo nên phải nhờ Quân giúp thôi mà.....chứ biết nhờ ai trong lớp đây,ấy nói 1 người khả dĩ có thể nhờ đi........đừng nói là Hùng nhé!!!=)) =))

Hùng con

Member
@Nấm: chẹp chẹp, sao lôi tớ vào chuyện của ấy làm gì thế, mà giúp Nấm chuyện gì chứ....:D chuyện này thì ngoài mong muốn của tớ quá:))
@Giang: chuyện người ta thì kệ người ta đi!

DVT2810

Member
To Chi: Chị nhớ không nhầm thì là Nguyễn Thị Thu Trang học lớp Y1D trường chị. Chị ý học giỏi từ lúc mới vào trường cơ. Thi 2 khối A+B đều 30 điểm cả. Hình như bi giờ đi du học rùi ý. Sướng ghê!!!
Mày bị khủng bố tinh thần hử Nấm??? Tội nghiệp mày

DVT2810 said:
To Chi: Chị nhớ không nhầm thì là Nguyễn Thị Thu Trang học lớp Y1D trường chị. Chị ý học giỏi từ lúc mới vào trường cơ. Thi 2 khối A+B đều 30 điểm cả. Hình như bi giờ đi du học rùi ý. Sướng ghê!!!
Mày bị khủng bố tinh thần hử Nấm??? Tội nghiệp mày
Trời em mún bít chị Trang ấy tổng kết khoảng 9, mấy cơ ạ. Có được trên 9,3 không hả chị ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000