A3 đâu rồi ?

bee2a

từ ngày forum của lớp bị teo, tớ đề nghị cả lớp mình vào đây post tạm. Cung cấp đầy đủ thông tin của các bạn lớp mình cho những đứa lang thang ko nhà tớ biết cái. Thanks.

Phan ghẻ, với Quân sung, Phanh( con yêu) sắp về thì nhớ ăn nhiều đồ ăn HN nhé.
Bạn D Linh hay Bảo Nghĩa sắp sang Pháp, có cần tớ gửi gắm ko? =)) .
Còn ai lớp mình nữa cho tớ biết tin nhé.

bee2a

Quên, tớ đang chờ Phan ghẻ về VN xong, tháng 12 tớ thi xong, tớ với bạn bàn về chuyên forum lớp mình, và bạn cụ thể vể chuyện lâu dài luôn. Tớ sẽ cố gắng xin trợ cấp. Thế nhé.

God bless u

Member
Anh chị có forum lớp ạ?? Cho em xin cái địa chỉ vào nghía cái, được không :D Thấy thày Kim khen A3 khóa này từ lâu mà chưa biết thế nào, ngại quá :>>

teddybear

Member
Xí xớn sang 4r A3 cái... hàng xóm láng riềng 3 năm giời chứ ít... he he... sao không thấy ai thía... Thu Anh à, mày mail về bảo con Trang lên 4r đê... suốt ngày cắm đầu vào học cẩn thận lẩn thẩn... tao thấy từ dạo lên ĐH nó học chăm lắm... suốt ngày chỉ học thoai... mà tao gửi ofmsg cho nó thì khoảng nửa năm sau mới thấy nó hồi âm... thế mới sợ... :9

teddybear

Member
Thu Anh đâu roài, mày lập Topic mà lặn không sủi bọt thía mày... lên post ảnh lớp cho bà con biết mặt A3 đi nèo... :>>

HungKK

Heheheh, tớ chỉ chỉ nhận ra mỗi bạn Nguyệt ở góc trái phía dưới thôi. :D
Mà Thu Anh là bí thư của A3 ah? hay lớp phó, lớp trưởng gì đấy?

bee2a

HungKK said:
Chúng nó gọi tớ là đứa ăn cơm nhà, vác tù và hàng tổng
Tớ là chị nuôi của cả lớp
Chị gái của lớp trưởng, con dâu của bi thư, và vợ hoặc người yêu gì gì đấy của phó bí thư.
Nói chung tớ là dân đen quèn thôi, thấy người sang bắt quàng làm họ tí.

teddybear

Member
HungKK said:
Ôi ôi... đâu đâu... Nguyệt nhìn mãi mà không thấy Nguyệt đâu cả... :-O
Ặc ặc... he he... THu Anh à, con Trang ché lớp mày bây giờ đang ở chân trời nào hay đang học trường nào thế?

HungKK

teddybear said:
Ặc ặc... he he... THu Anh à, con Trang ché lớp mày bây giờ đang ở chân trời nào hay đang học trường nào thế?

=(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =((

HungKK

bee2a said:
Chúng nó gọi tớ là đứa ăn cơm nhà, vác tù và hàng tổng
Tớ là chị nuôi của cả lớp
Chị gái của lớp trưởng, con dâu của bi thư, và vợ hoặc người yêu gì gì đấy của phó bí thư.
Nói chung tớ là dân đen quèn thôi, thấy người sang bắt quàng làm họ tí.
Lạ nhỉ? Bạn đi vác tù và hàng tổng mà không biêt tớ nhỉ!

teddybear

Member
=)) Ôi... không biết lúc đấy đang nhìn anh nào mà trông mặt biểu cảm thế nhỉ... bó tay... :p
Thu Anh nổi tiếng đi vác tù và hàng tổng mà H không biết thật á? Nổi tiếng cả dãy, A1 A2 A4 đều biết , có mỗi H không biết thoai :cool:

bee2a

teddybear said:

Ché nhà tao học thương mại. Thấy bảo đi Đức mấy lần mà nhưng chắc ở nhà.
Ui giời bạn ý ko biết tao vác tù và thì thôi, với lại ngày xưa tao trầm lặng lắm. Ko để ý chắc gì đã biết.

teddybear

Member
bee2a said:
Ché nhà tao học thương mại. Thấy bảo đi Đức mấy lần mà nhưng chắc ở nhà.
Ui giời bạn ý ko biết tao vác tù và thì thôi, với lại ngày xưa tao trầm lặng lắm. Ko để ý chắc gì đã biết.
Hơ hơ... thế mày định nghĩa thế nào la trầm lặng hả mày... he he... Thu Anh thân yêu của tao... :d: =))

bee2a

teddybear said:
Hơ hơ... thế mày định nghĩa thế nào la trầm lặng hả mày... he he... Thu Anh thân yêu của tao... :d: =))

Thì tao là hiện thân của mọi định nghĩa về trầm lăng, mang dáng vẻ đẹp rạng ngời mà ko chói lóa, lúc ẩn lúc hiện, bạn Hùng ko biết tao là ai thì tao đúng thật là trầm lặng còn gì. Ếch lắm cu ah....

teddybear

Member
bee2a said:
Thì tao là hiện thân của mọi định nghĩa về trầm lăng, mang dáng vẻ đẹp rạng ngời mà ko chói lóa, lúc ẩn lúc hiện, bạn Hùng ko biết tao là ai thì tao đúng thật là trầm lặng còn gì. Ếch lắm cu ah....
Bó hết cả tay với mày... he he... người mày to thế... ẩn được vào đâu mà ẩn... đùa chứ công nhận mày trầm lặng thật... trầm lặng kinh khủng... :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000