A2 ơi ời

ko, nói nghiêm túc đấy, thằng cha trọng tài thiên vị lớp ấy lắm, mấy quả mấy thằng lớp tớ nằm ra sân mà nó vẫn cho đá như ko, bẩn bựa vãi hàng X(X(X(

bố thằng Hoàng, bênh A2 chằm chặp >:p>:p
@Phương: ừa thì lớp ấy cũng be bét máu :-j, nhưng mà lớp tớ đá xong trận đấy bạn nào cũng đc đi thi Paragames :-j:-"

nữ tặc

Member
Hôm nay quả là 1 ngày đáng nhớ. Lớp mình có thua nhưng bạn nào cũng mãn nguyện rồi. Ko sao. TUy cả lớp có khóc, khóc rất nhiều, từ tất cả các bạn cổ động viên , đến các bạn trong đội bóng nhưng ai cũng thấy thật vui vì lớp mình đã đoàn kết thế, vì lớp mình đã cố gắng thế. Tuy Dũng đã mất 100k, Đức đã phải khóc như thế, tuy đây là trận cuối cùng Tuấn đá với lớp mình nhưng lớp mình đã có 1 buổi liên hoan thật vui, thật no nê với sự tài trợ của ban phụ huynh cả thầy Hậu. A2 vô đối. Thương hiệu của lớp mình rồi. Năm sau lớp mình sẽ phục thù như trong Jinđô, sẽ ko để thủng lưới nữa và sẽ vô địch. Cố lên a2 . Ko phải buồn nữa. A2 vô đối :X :X :X

nữ tặc

Member
cảnh đẹp nhất hôm nay là cảnh Đức ghi bàn xong, chạy đến ôm chầm lấy Hoàng Minh rồi Hoàng Minh ôm Đức bế Đức lên. :X :X :X Tiếc là ko chụp lại được :X :X :x

thấy Mai Phương nói về lớp mình hay quá luôn,mà chuyện j` xảy ra khi 4rum lớp mình mà lớp mình vào còn ít hơn cả lớp khác thế nhưng hông sao,chắc các bạn ý đều ủng hộ A2 thui!
Công nhận hum thứ 4 là một ngày đáng nhớ và mọi còn đọng lại những kỉ niệm khác nhau,mọi người chia sẻ nhá!
Còn với Trang thì bàn thắng gỡ hòa là 1 sự cố gắng rất xuất sắc cũa cả đội bóng và cổ động viên rùi ->thua Penalty ko có gì để tiếc.
Mà kể ra lớp mình cũng hên đấy chứ!nào la Giải nhất thi Hành trinh 100 năm này(cả con trai và con gái);giải nhì thi Nấu ăn(con gái):và bi h là giải nhì bóng đá(con trai,có sự trợ giúp đắc lực của con gái)->thế là hòa đúng ko?
Mọi người ơi! A2 ơi!sang năm lớp mình quyết tâm dành giải nhá!OK?
để còn tiếp tục mang băng rôn "A2 vô đối" đi nữa chứ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000