A2 nhung neo đường

hawking

Còn chờ j nữa. Các bạn không ham bóng đá ơi! Các bạn cũng có thể kiếm lời từ vụ WC này! Hãy tin tưởng vào chúng tớ và đầu tư ngay từ ngày hôm nay để có một tương lai sáng lạng sau WC. Từ nay đến hết 31/4/2006 khi mua một chai nước xả vải Comfort bạn đã đóng góp 1000 đồng cho đội tuyển độ WC!!!

Pikachu

Member
cũng chẳng có gì cho các bạn đọc đâu...chẳng qua nó bị tụt xuống sau cái topic của D7....nên tớ đành thay trời hành đạo vậy

Pikachu

Member
tôi có lời khen với toàn thể anh chị em về việc luôn cố gắng duy trì sự dẫn đầu của chúng ta tại chuyên mục khóa 00-03.
Xin một tràng pháo tay.

nào... thì cũng vỗ tay nào... đọc topic nào thấy cũng bắt vỗ tay thế nay... đốp đốp đốp ... (mà sao vỗ tay lại kêu kinh thế nhỉ:-/ )

jumbo_lp

Các bạn chú ý kể từ ngảy hôm nay chúng ta sẽ chính thức thành lập trường đào tạo các Spammers chuyên nghiệp, đẳng cấp thế giới.
Hồi đồng đào tạo sẽ gồm các thành viên như Pikachu, Cupid, Jumbo, Hawking và còn nhiều các giáo sư chuyên ngành khác.
kekekekekeke

hawking

Sao lại là Nguyệt. Tao nhìn ảnh thì biết là Nguyệt rồi, nhưng tên??? Thế giới đảo lộn hết cả, chẳng biết đằng nào mà lần.

Nick Teddybear die rồi... hic hic... chẳng hiểu vì sao nữa... :(( Thôi, post thế thôi đã... cái bọn D7 tự nhiên thòi 1 cái topic lên.. nhìn ghét vãi, nhỉ B-)

cupid

mịe m đi bao lâu rồi mà vẫn còn nhớ tiếng vỗ tay của t cơ ah :| cảm động ghê nhưng hình như m tả k chính xác roài... t vỗ tay to lắm... k tép tép như m nói đâu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000