A2 nhung neo đường

jumbo_lp

Fải tiêu diệt hết chiêm, thà giết nhầm chứ không bỏ sót. Đề nghị bà con nghiêm chỉnh thực hiện nghị định trên không thì loài người sẽ nguy khốn vì H5N1 mất. Tôi có y kiến là con chiêm đầu tiên cần bị cắt tiết là con chimzi. Chim cánh cụt được tha bổng.

hawking

Tiên sư các bác. Đội chim đồng nội có thù oán gì với lũ Cái bang đâu mà chọc gậy bánh xe. Có thể tạm tha cho cái bang chứ cái thằng cu bấn làng Ngọc Hà không có băng nhóm gì thì k tha được. Từ nay tuyên bố Thành Bấn là kẻ thù của Chim Đồng Nội.

bogosipo

Ai bảo với chú Chimzi là chú rún bò bấn ko thuộc băng nhóm nào ??? Vớ va vớ vẩn , chú rún bò là ng` của băng thảo khấu vùng đồng bằng Đội Cấn và Liễu Giai. Ngoài ra còn chú Hải đụt nữa. Và tất nhiên cầm đầu là anh Linh bogosipo ( còn có tên khác là : pinky moon ). Hiện giờ anh đang tu nghiệp tại xứ Ing lần. Nếu các chú muốn đội địch với rún bò có nghĩa là đối địch với anh !!!

hawking

Khoan không bàn đến chuyện đấy nữa. Tớ có vấn đề khác muốn hỏi các bạn đi du học. Hình như toàn là 1 lũ cù lần cả. Nào là học bên Ing-lần, Đói-sờ-lần, Hô-lần, Rút-lần (và còn cả 1 loạt các xứ cù lần nữa cho các bạn lựa chọn như Ái-nhĩ-lần, xì-cốt-lần...). Đề nghị anh chị em du học sinh thảo khấu cho ý kiến ạ?

linky_nl

cái topic này để cỏ mọc xanh rì,Hoa pín dạo này bận rộn gì mà ít vào chăm sóc thế,cái topic Thông tấn xã của Chi thú mở sau bao lâu mà giờ phát triển hơn của Hoa kìa.
Nguyệt hâm dạo này cũng ít lên post bài trong này thế,toàn bận đú ở tận đẩu tận đâu ý

Ericdat

hawking said:
Khoan không bàn đến chuyện đấy nữa. Tớ có vấn đề khác muốn hỏi các bạn đi du học. Hình như toàn là 1 lũ cù lần cả. Nào là học bên Ing-lần, Đói-sờ-lần, Hô-lần, Rút-lần (và còn cả 1 loạt các xứ cù lần nữa cho các bạn lựa chọn như Ái-nhĩ-lần, xì-cốt-lần...). Đề nghị anh chị em du học sinh thảo khấu cho ý kiến ạ?
cho ý kiến về vấn đề gì thế hả mày ???

mimanchi

Member
cái topic này cho đi với tây nguyên được rồi, leo được lên trang thứ 8 toàn nhờ "Kéo topic lớp mình lên phát" "Phát nữa" "..." "....." bó tay

thaylien

Tôi thấy ở bên này không mạnh như bên Thông tấn xã. Mới vào lần đầu thấy trường ta tuyệt vời quá. Hồi tôi đi học làm gì được thế này. Cho tôi hỏi thăm sức khỏe của các em đi du học bên nước ngoài. Hy vọng các em sẽ là những tài năng cho đất nước trong tương lai.

cupid

dẹp ngay đi nhé cu sex .. t nhớ thầy quí m lắm đấy .. đừng để thầy thất vọng :|
Có người lập topic thì phải có người chăm sóc chứ ... thôi bây g thế này nhé, cái topic này sẽ để mọi người trút những ưu phiền thường ngày .. có chuyện gì vui buồn vào đây kể lể .. chuyện gì cũng được từ chuyện hôm nay đi WC mấy lần cho đến chuyện thi cử học hành rồi gia đình con cái sức khỏe giới tính .... okay ???

linky_nl

cupid said:
dẹp ngay đi nhé cu sex .. t nhớ thầy quí m lắm đấy .. đừng để thầy thất vọng :|
Có người lập topic thì phải có người chăm sóc chứ ... thôi bây g thế này nhé, cái topic này sẽ để mọi người trút những ưu phiền thường ngày .. có chuyện gì vui buồn vào đây kể lể .. chuyện gì cũng được từ chuyện hôm nay đi WC mấy lần cho đến chuyện thi cử học hành rồi gia đình con cái sức khỏe giới tính .... okay ???
thế hôm nay bạn q thân mến của tớ đã đi vô wc mấy lần rồi???;-) hay là ngồi cả ngày ở trong đấy:)) B-)
nhưng mà thật ra nếu lấy đây làm nơi chỉ để trút những ưu phiền l sợ topic này sẽ tụt mất...

linky_nl

Pikachu said:
sao ma tụt được...đời tôi đầy ưu phiền...ví dụ như khi tắm cởi quần trước hay áo trước,điểm thi học kỳ,...
thế anh làm ơn cho tôi biết...anh tắm cởi wần trước or áo trước thế??;-) và lúc tắm có còn giữ lại chút gì trên người không?:D

cupid

uh cám ơn mình vẫn bình thường .. đi tắm đương nhiên cởi áo trước rồi ... thế cũng hỏi .. mà lúc tắm còn để lại chút gì trên người thì đâu có gọi là tắm được chứ !!!!
Nhân tiện hỏi các bạn xát xà phòng trước or kì cọ trước vậy :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000