A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

bee2a

t2h_a2 said:
Tớ ở seattle. Bạn ở đó là vùng nạo Xin lỗi vì mình không rõ lắm về bả đồ nước mỹ

Tớ o midwest, Từ chỗ tớ lên Chicaogo hết 5 tiếng. Nói chung vùng hẻo lánh.

teddybear

Member
wine.genie said:
L có hứng thú này..^-^ L thay ben svuk cung um sum ma! Nguyet oi làm sao đăng kí?
@ Chi: xin mày, có mỗi mình tao đi thì đời nào mẹ tao đồng ý!Hay mày đến thuyết phục mẹ tao đi!!!
Có hứng thật không đấy Linh? Hè hè... thế Linh liên lạc trực tiếp với bạn Nguyệt nè , nó đang làm trên thành Đoàn. Nhung : 0988900073 _ cứ nói là bạn Nguyệt :>> he hehe... okie ngay...

ong vang

moi ngươi lac de qua nhi,
ban bee thi noi chuyen rieng voi ban Hoang
ban Nguyet va ban Linh bieu thi noi chuyen doan doi gi day, mo tpopic khac di nhe
topic nay dang ban ve van de thoi su nong hoi, la xem di nghi mat the nao day,
cu noi chuyen vo van!

mimanchi

Member
Đề nghị con Thu Anh với Hoàng vào YM! mà chat với nhau nhá.... Nguyệt với Linh cũng thế, trong này đề tài hoạt động của lớp đang nóng bỏng.

Hoa: Tình hình là thế này mày ạ , con Linh nó có mỗi tao đi thì nó vẫn chưa đi được, nó phải kiếm thêm con Thanh với con Linh B nữa, mà con Thanh thì còn có khả năng chứ con Linh B là "mission impossible" :D Bgio mày về chứ về trùng thời gian con Linh thì chuẩn bị quay lại Sing, tao thì dính vào thực tập thì cũng chẳng đi được đâu đâu đâu, tóm lại là đề nghị các bạn post lịch cụ thể của các bạn lên đây rồi còn tính, chứ chẳng bít đâu mà lần

ong vang

uh, dung roi may thang choi con kia ban bac gi thi ban nhanh len de cac chi con thu xep lich de di choi voi chungmay.
Khi nao Linh bieu di? Linh b bao nhieu tuổi roi ma gia dinh con quan ly nhu thê? Con Chi thu. sao may vi may dong tien ma bo quen ca ban ca be??

wine.genie

23/7 , sắp rồi. Cố gắng sắp xếp đi vào được khoảng giữa tháng thì tốt :D Linh đề cử đi Tam Đảo nữa này. Trời lạnh lạnh ôm nhau mới ấm...hehehe

wine.genie

À, có bạn nào muốn đi thăm thầy Liên không? ;-) L có thể cuối tuần đi nên ai cũng muốn đi thì gọi L nhé, đi có hội cho vui!

mimanchi

Member
dung roi day, nha may ghe qua di Linh ah, bo me tao hồi trước khó tính thế, bgio còn bảo thế này "con bgio lớn rồi, tất nhiên là phải báo với bố mẹ một câu, nhưng mà thích đi đâu thì đi, tự quyết định đươc rồi", tự nhiên cảm thấy mình lớn tệ =)) =)) may ve bao voi bo me may the nay ne, "me ma ko cho con di voi may ban trai lop con bgio, ma dua nao me cung biet mat diem ten roi, sang kia con di voi toan dua vua moi gap lan dau cho xem " kiểu gì cũng cho đi liền :q:

Con Hoa, tao vì tiền bỏ bạn bè bgio, bgio tao cũng đặt hai lĩnh vực nhạy cảm đấy cạnh nhau, kiếm tiền vì bạn bè, và kiếm bạn bè vì tiền :q: :q: :x

ong vang

hhhaha,. dung roi. giong nhu thang Quach voi thang hung cai nhau ỵ mot thang bao "tao co vo thi phai co con lien" con mot thang thi bao " co con thi tao phai lay vo ngay" heheh, cha khac gi nhau nhi,
Chi noi nhu the thi dung la me CHi so chet khiep roi con gi, dang nao cha mat con gai, chi co dieu som hay muộn thoi Chi voi Linh nhii...
the chương trinh di the nao day, co kip doi H k?
Linh voi Chi khi nao phai len dường?

Ericdat

Chào mọi người , sorry các bạn vì tham gia muộn , Đ vùa thi xong , mọi chuyện bên này đều ổn cả.
:-( Hè này kô được về đi biển rôi ( mình mới đi 1 lần mà chúng nó sắp đi 3 lần X( ) , mọi người đi chơi vui vẻ nhé .
Gửi lời chào và thăm hỏi đến toàn thể các bạn nhé :cool:

cupid

thăng dơ hơi !! giơ nay mơi chiu tho măt vao đây... thư5 tuân tơi bon t se đi Sapa... rôi sau đây bon con zai se đi Cưa Lo... như vây la m se bo lo chuyen đi lân thư 4 heheheheh....
Hoa pin ah. neu m muôn di nghi mat nưa thi ve nha m cư tô chưc đi roi moi ngươi se theo m... thê nha
se chup anh roi post len cho moi ngươi xem sau

ong vang

uh, cai ban Dat nay vo duyen nhi. ca lop minh noi bao nhieu chuyen roi, tu nhien ban y nhay ra/
sang tay quen het ban be roi, gio chac k co ban choi moi nhay vao day. chan DAt lam

t2h_a2

Hi! :)
Đây là bài một người bạn gửi cho Hoàng. Hoàng thấy hay nên gửi cho mọi người cùng đọc.
Giờ bình yên !

Một ngày có một giờ ta gọi là giờ bình yên. Giờ mà quanh ta, nhịp sống vẫn diễn ra rộn rã nhưng trong lòng đã mất chỗ cho cuộc bon chen. Giờ mà bên tai vẫn còn âm ỉ không ngừng tiếng guồng quay công việc nhưng trái tim đã bắt đầu khao khát những nhỏ bé, giản đơn.

Giờ bình yên - giờ của những đêm thật khuya mong điện thoại vang lên một tiếng để biết đời còn dành cho mình những quan tâm. Đôi khi chỉ là tin nhắn của thằng bạn thân: “Vẫn ổn chứ hả?”. Một tin trả lời: “Ừ, vẫn vậy”. Đơn giản vài chữ nhưng nghe ấm lòng đến lạ bởi biết trên đời này còn có một người đang chờ chia sẻ cùng mình những nỗi buồn, niềm vui.

Giờ bình yên - giờ của những lần đi lang thang trên con đường vắng, sau một ngày ồn ã của các mối quan hệ, sau những bữa cơm bụi chông chênh đong đếm. Mong được nghe đến cháy lòng câu hỏi quen thuộc của mẹ: “Ăn cơm chưa con?”, hay giọng trầm ấm của bố: “Bữa nay học hành sao rồi con?”. Bình yên bởi biết lòng mình chưa sỏi đá, bởi biết tim mừng vui vì mỗi bước mình đi còn có những ánh mắt trìu mến dõi trông.

Giờ bình yên - giờ không muốn im lặng, giờ muốn đời nghe mình nói, giờ ta vô thức nhấn số điện thoại của bạn kể vài chuyện vu vơ, chỉ để nghe tiếng cười của bạn bật lên vô tư lự, để thấy hạnh phúc vì có người còn bình yên vì những điều mình nói. Chợt lòng thanh thản vì biết đời còn chút hồn nhiên.

Giờ bình yên - giờ lạc giữa dòng người xe mắc cửi nhưng vẫn còn một khuôn mặt dịu dàng áp vào lưng ta như cần che chở. Thấy tim nhẹ nhàng rộn nhịp, thấy bình yên về ngụ trong tâm trí bởi biết mình còn được làm bức tường vững chãi che đời một người. Thấy yên lòng khi không nghe chiều trăn trở hoàng hôn.

Giờ bình yên - đâu phải là giờ của sự im lặng tuyệt đối. Giờ bình yên, đơn giản chỉ là giờ mà mọi ồn ã cuộc đời như lắng đọng, mọi xô bồ vất vả như lùi sâu vào tâm trí, nhường chỗ cho trái tim cất tiếng, cho những yêu thương gọi lời...

cupid

nhưng lúc bình thường đọc cái này thấy hơi sến nhưng kể ra đọc đi đọc lại thấy hay phết... kiếm đâu ra đấy??? nhưng ma mới sang đã đọc cái này liệu có buồn k hả Hoàng???

t2h_a2

:)
À, một người bạn quen hồi tao học trong thành phố HCM gửi cho tao ấy mà. Đọc thấy hay hay nên gửi lên thôi.
Tao mới sang đây mà, đang thấy hứng thú nên chưa buồn đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000