A1 - Une Amitié Comme Ca ...

vietga86

hanhbeo said:
Le ham,khoe hang hoi bi kinh day,quang cao Dung it thoi.Tao co anh nhung chua kip post,doi may hom nua di,co gi gui cho vietsex hoac duc bi.
Le cong that nghiep nen moi het tien chu gie,thoi de he xuong cung dc,thi xong an choi cho thoai mai.
To Loan Anh gui thu cho em di,doi mai thoi.Hinh nhu cai office cua anh em minh hoat dong ko tot lam thi fai,hay moi Vietsex ve lam tro ly not di,no co ve kinh nghiem day dan. Vietsex,ong thay the nao??
co tien cong ko .... :-S

vietga86

cách up ảnh lên photobucket.com đây ...

1/ login :
Account : cva_a1
Pass : hateyou

2/ Create your album :

viet ten minh vao` New Sub-Album Name ... rui` Create

3/ vao` album cua? minh` :

an' vao` cai ten la dc

4/ upload pic :

chon. Submit Multiple Images ( dinh up nhieu anh? thi dung cai nay` ... cho tien. .. 1 lan` dc nhieu cai anh? )
rui` Browse ( chon cai anh? minh can up )

5/ Link :

duoi moi~ cai anh? co 3 o^ ... copy o^ URL ( day' la link day' ) ... rui` mang vao` chuvanan.org up anh? len la` dc ... ( cac'h up anh? o trong CVA.org em chi? cho cac bac ht roi` dung ko nhe ? )

co gi` ko hieu? cu' PM cho em ... em giai? dap cho .. nha'
MUAHZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ

vietga86

chac' moi nguoi` biet lam` het roi` ... uu diem? o? day la moi nguoi` cung` tap trung anh? vao` 1 cho~ .. de? nhung~ dua nao` biet' up anh? lam` ( kieu? nhu em ... biet lam thi deo co anh? .. dua co anh? lai deo biet lam` ) ...

moi nguoi` co gang' up nhieu nhieu vao nha' .. de? em mang up len cho~ gallery cua? truong` ... chu de? trong nay` ... thang admin no ngua mat' ... no' delete thead thi` mat' cong mat suc up anh? lam'

Xin het' a.

dananhchi86

sao lớp mình mấy dịp lễ hội gì không thấy đi chơi đâu nhẩy???tao đề nghị 1-6 di chơi tết thiêu nhi la khả thi nhất......:(

hanhbeo

To Loan Di hai ngay a,dc day ,nghe co ve hop ly.Nhung ma em chang biet ngay nao ve,co the la ko ve nua,thi truot thi o lai ma,tien dau ra ma ve.
Tuan muoi bao di dau xa xa nhu Vinh hoac cua lo gi day.
Ve que thang thuy thi cung ve dc co 1 ngay nha no lay dau ra cho ma cho anh em ta tuc voi lai no da chac chan ve dau.
Hehehhe di choi 2 ngay tuc la qua dem ha?? Vay thi....Sudien oi,chong thay the nao???Hay vo chong minh di honey moon luon the??

dananhchi86

to vietsex:chô nào là chỗ của tao thế?? iem đ** biết,đề nghị hội đoh kỷ luật xử lý thang viêtsex vì đã đá đểu tao,lại con văng tục chưu bậy trên cái diễn đàn này.........

kakakaka

Thang Nam cang ngay cang dep trai ra chung may nhi? Nam oi,may ngu lam,may cho anh? may len thi may chet voi hoi con gai rui, nhat la nhung nguoi nhu tao, suot ngay phai hoc o cai truong hau nhu khong co con trai...e hem...them them...chem chep!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000