A1 - Une Amitié Comme Ca ...

wildhorse

Cám ơn bác Việt gà vì đã dạy mọi người cách up nhạc, nhưng xin bác về sau bác tắt mấy cái này đi cho em nhờ, chứ với cái máy nhà em phải 5 phút mới vào được thì mệt lắm, mà mỗi trang bác pốt 1 bài thôi...tốt nhất là up lên host khác sau đó cho mọi người đường link vào down là được...OK?

phuongle

May bac cu che em y, xinh the ma con noi linh tinh. Con thang ngoi canh tao y ha, uh ban trai tao day. Y kien gi ko bon may.
To Loan bat: Con kia tao that nghiep o paris hoi nao, me , co ma tao dang can tim nguoi giup viec, tao dinh cho may lam 1 chan . Suong qua con gi nua.
To Hanh

phuongle

To Hanh beo: Beo oi, cuoi tuan nay chac Le ko xuong dc rui, Le vua xem gia ve xong, can ban la ko co card 12-25 nen gia ve cung max, hichic, Le cung ru cai Ha Anh xuong nua, no bao la no het xien hehehehe thoi thi de he 3 dua nha Le xuong cho Hanh choi roi ra bien nhe.

vietga86

|-)
wildhorse said:
Cám ơn bác Việt gà vì đã dạy mọi người cách up nhạc, nhưng xin bác về sau bác tắt mấy cái này đi cho em nhờ, chứ với cái máy nhà em phải 5 phút mới vào được thì mệt lắm, mà mỗi trang bác pốt 1 bài thôi...tốt nhất là up lên host khác sau đó cho mọi người đường link vào down là được...OK?
lol dial up ha~ =)) =)) =))
len doi` di ku ..

kakakaka

Thoi di Le cong, may that nghiep la cai chac, yeu duong the thi hoc hanh lam an the nao duoc. Tu di em a! Gioi thieu ve nguoi iu may di, noi khogn the thi ai biet duoc the nao la the nao?
Hanh oi,anh nhan duoc thu em rui!hehehe!

phuongle

To Loan Bat: E con Loan kia, tao that nghiep la that nghiep the nao dc, vo van, tao van di lam deu deu. Hehehehe co may that nghiep thi tao cho may 1 chan. Tao tot the con gi nua.
Con nguoi iu tao ha, ok tao gioi thieu voi bon may, nguoi iu tao nha mat pho, bo lam to. The dc chua hehehehe. Dua vay thoi, nguoi iu tao ten la Dung, co the goi la Viet Kieu, OK.
Con gi thac mac nua ko ha bon may????

hanhbeo

Le ham,khoe hang hoi bi kinh day,quang cao Dung it thoi.Tao co anh nhung chua kip post,doi may hom nua di,co gi gui cho vietsex hoac duc bi.
Le cong that nghiep nen moi het tien chu gie,thoi de he xuong cung dc,thi xong an choi cho thoai mai.
To Loan Anh gui thu cho em di,doi mai thoi.Hinh nhu cai office cua anh em minh hoat dong ko tot lam thi fai,hay moi Vietsex ve lam tro ly not di,no co ve kinh nghiem day dan. Vietsex,ong thay the nao??

kakakaka

Tao hỏi lần cuối, có đứa nào thích đi thăm quan 2 ngày không? Đứa nào về việt nam chơi hè thì nhanh nhanh lên.

phuongle

To Loan bat: May lam gi ma noi nhieu the, ma di choi dau 2 ngay, di bien ah, thich that, neu ko co gi lam thi tao he ve VN di choi cung lop minh cho vui.Ma di bien nao dung giong nhu HAI HAU nhe, me o HAI HAU ban diu chiu dc
To Hanh beo, cai gi ma het tien, chang qua nguoi ta ban nen ko xuong dc thui ma, hon nua xuong he cho no thoai mai , luc day thi xong, lai con nong nen ra bien thich hon.
Ma sao chang co dua nao post anh? lop minh the, anh cai Hanh beo no cam het cua tao roi.
Hanh post nhanh nhe heheheh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000