»-(¯`_Topic_A1_´¯)-»

theboy_nosmoking

mie thang` Quan cut' mie di dang zo^m tu du*ng ong chen vao` nhu* cut'
@: Ngoc Anh thi` ca^m mom` nghe chua chu' chu*a du? tuoi? ban` ve` viec cua? dang? anh
@: Tung` d5 thi` ngoi` im nghen chu*a :)) =))

theboy_nosmoking

Beauty_In_Beast said:
Ko nen cai bac a,nho` lam chuyen do' deu` deu` ma em voi Tu* Do^` Do^~ da la`m fong fu' cai' fong trao` tho moi' :D
Thang` Hoang` voi' thang` vu~ rat' dang' khen ko nhu* thang` cho' Qua^n lam` mat' mat anh em mie Ha` Tien` SInh ma` lam` an nhu caca the' a`:))

theboy_nosmoking

Rock_khong_em2004 said:
thằng Quân cứ thấy ĐC là bày đặt
Pac' vu~ em dang xem xet' co' le^n cho thang` Qua^n juventus koi? dang? minh` ko voi' thai' do nai` e rang` phai? cho no' an da^p. :)) =)) . Pac' goi Thanh` dau` to le^n xin loi~ no' cho em de^ ho^ cai' chu' ko tinh` hinh` la` no' ko chiu tham? the' nai` la` ko dc:)) =))

mithanne89

@Vu~: truoc' khi noi' em da~ nghi~ den' tru`, nhung ko hieu? sao viet' vao lai. que^n no', chac' no' ngoi` nha` yem? bua` ko cho em viet' vao`......bac' nguy hie^m? roai`....
@Qua^n rex: doi? cai' chu~ ki' dum` cai', bay` dat. that., ve hoc. kieu? mo* cua? Vu~ co* de^
cac' bac', em ko da' bong' dc...tu` nay ban. ca? sang' lan~ chieu`, ko di dau dc cac' bac' a., thong cam

Beauty_In_Beast

Rock_khong_em2004 said:
Tối qua em lại mơ với em Vân của bác bác quân ạ :-"
mơ giống cô Lý năm lớp 10 ý =)) :-$
>:) Tha`ng nai` lai. ...:?
Thang Quan thoi tro` dao duc gia? de,cu thay DC la` bay` da.t|-)
@Tien:may tham? dc ca? ngay` tu sang den chieu` thi` tao cong nhan mai` kha',Dat truy. dai nhan dau,fong chuc cho Ti'en cong cong di kia`
Em de nghi hom nao` anh em lam` wa? DH dang? TD,hay la` cho` chu' Thach ve`?

Sao em nhi`n mat con nay quen quen cac bac nhi?
day ne` :http://phim.volam.com.vn/vl/tuyenchon/chitiet/xem.543.danhsach.1.html

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000