»-(¯`_Topic_A1_´¯)-»

Rock_khong_em2004 said:
quả đấy
do em cả bác chu công tử
sau 2 ngày 2 đêm thẩm du
rút ra đấy ;))

@ ĐC : [-(
Mày còn nhớ mà vào đây cơ đấy [-(
Ừ thì thỉnh thoảng cũng nổi hứng lên vào cái forum xem lớp mình làm ăn thế nào chứ :)) :))
Mà mày bảo mày lại vừa Se7en à :| , chán kinh lên được ý
sang bên này tao giới thiệu cho mí em xinh như mộng , mà bên này bọn con gái châu Âu nó lại khoái con trai châu Á , khéo mày sang thành V.I.P =)) =))

luon_di_nhoc89

Ạc !!! Mấy thằng điên vào TOPIC này nói lung tung !!! Mịe !!

Chẳng hiểu chúng mày nói cái đ** jì nữa !!!!!!!! Bỏ wa mấy cái chủ đề kia đi ! Nghe kinh kinh !!!!!

mithanne89

kinh hay ko cung~ diu' den' luot. chu' binh pham? hieu? ko, chu' chu*a du? tuoi dauB-)

jikuhart_impractical_moonlight said:
Ừ thì thỉnh thoảng cũng nổi hứng lên vào cái forum xem lớp mình làm ăn thế nào chứ :)) :))
sang bên này tao giới thiệu cho mí em xinh như mộng , mà bên này bọn con gái châu Âu nó lại khoái con trai châu Á , khéo mày sang thành V.I.P =)) =))
Vu~ nha` ta quyet' dinh. di tu roi`, ko gai' mu', ko hoc. hanh`, kiem' tien` lam` giau` ban? than va anh em.....:>
thong bao' ban. vu~ quyet' dinh. lam trai bao, ban. nao` co' nhu cau`.....pm em, em se~ xem xet gia' thanh` cho..;-)

mithanne89

chinh' vi anh nho' chu' trong dang? nao nen moi' co' the? noi' la chu' chua du? tuoi? binh pham? ban luan. voi' dang anh
Tham? Du luon ho*n Loc' So. 1 bac hieu ko:))

jikuhart_impractical_moonlight said:
=p~
Chờ tao nhá ;))
Mấy năm nữa tao sang =))
Đợi tao thành ngôi sao (*)

Beauty_In_Beast

Rock_khong_em2004 said:
@ Tiến : Nhớ phải trừ :|
@ Ngọc Anh : Cái đảng lóc xọ của chú , anh chấp 1 đứt
Ho' ho', thang` Tie'n no ko noi gi den Tru*` la` co' y' da`nh cho ba'c day' Vu~ a.,ai u?ng ho. Vu~ la`m trai bao cua? MP ko nhi?;)

Beauty_In_Beast

luon_di_nhoc89 said:
Hiz !!!!!!! Pác wên em ở trong Đảng nào ah !!!

Đảng bọn em kô kém đảng các pác đâu !
Ma`y tuoi? gi` day' thang` nho?n,huye,n so'c ... cua? chung' mai` ma` doi` day voi tha?m .. a`,goi. thang` dai. giao' chu? cuo`ng dam giao' ra day tao moi' noi' chuyenB-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000