*_*Tổ~chim~câu^_^

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ui!anh vịt đeo gông vào cổ rồi mà còn tia các bé gái suốt !trung nhờ~~~
cái này bọn tớ rõ lắm^^
nhưng mà tha hồ tống tiền anh ý,, sợ vợ 1 phép!
mà chị này ở trong ava YM của anh ý đúng ko??

trungvb

Moderator
:cool: :cool:
milkywayprincess said:
ui!anh vịt đeo gông vào cổ rồi mà còn tia các bé gái suốt !trung nhờ~~~
cái này bọn tớ rõ lắm^^
nhưng mà tha hồ tống tiền anh ý,, sợ vợ 1 phép!
mà chị này ở trong ava YM của anh ý đúng ko??
cái này do nhiếp ảnh gia trungvb thực hiện hôm hội trường đây mà...:cool: :cool: ..sao ma` đẹp thế không biết,,,keee

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Đấy khổ thía đấy, cũng tại bạn Vy cơ...giờ mọi người không biết đường nào mà lần cả:( :( :(
Thôi nhờ, chuyện nó cũng chẳng có gì cả, về chủ đề chính đê;-) ;-) . Em chỉ kêu gọi thía thui vì em dân độc thân mà:D :D :D
BA soi nay hay that!Tui nao co toi j khi...yeu em minh co chu!chua nghe cau"lam chi kho lam, phai dau chuyen dua..."chit chit!co khi Linh lai "ban rung" them vai anh nua thi chit!=)) =)) =)) =))
Tb:con em to xinh cuc ca nha ah!:x :x :x

ly huyen vy said:
BA soi nay hay that!Tui nao co toi j khi...yeu em minh co chu!chua nghe cau"lam chi kho lam, phai dau chuyen dua..."chit chit!co khi Linh lai "ban rung" them vai anh nua thi chit!=)) =)) =)) =))
Tb:con em to xinh cuc ca nha ah!:x :x :x
Nói năng vớ va vớ vẩn, ai đời chị lại nhường hết cho em đến như thế, bó toàn tập. Mà thui chuyện mấy ông bà tự giải quyết:cool: :cool: :cool:

ly huyen vy said:
KO he!
hom nao kiem dc cai anh cua Linh to post len cho ma ngam!
Dam bao lai tiec hui hui vi...ban y hoc Kl cho ma xem (kekekeke nhat la chu Vb nha ta day hehehe)
Khổ thía đấy, cứ người này nói người kia tiếc thực ra là đang lo lắng lắm cơ;-);-);-);-);-);-)
Mà hình như giờ bạn Linh ko dùng nik bạn Vy nữa thì fai he` he`

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Khổ thía đấy, cứ người này nói người kia tiếc thực ra là đang lo lắng lắm cơ;-);-);-);-);-);-)
=)) =)) ...bà hoa nói chín phở đúng là bạn bè hiểu nhau thế....:cool: :cool:

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
:) :) :) Lo lang!!!Chac Vy sap gia di vi lo mat "ai dua gium ban Vb nha to di cai!":q: :q: :q: ma ba cung cong nhan cai Linh hay dung ko!The xcon ban cai j!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000