*_*Tổ~chim~câu^_^

Status
Không mở trả lời sau này.

trungvb

Moderator
Đừng sock khi nghe tên box nhé mọi người có hội độc thân thì cũng có hội kô độc thân chư...vậy nên tôi tuyên bố thành lập hội của những người có đôi lứa gọi tắt là tổ chim câu....:d: :d: :d: :d: ....bizz bizz...

Dạ, iem xin hỏi bạn Trung là tổ này lập ra để làm gì ạ (chim câu nhưng mà chắc không phải để câu chứ:-S :-S ). Iem tưởng topic quán cóc của bác là tương tự roài chứ ạ. Đấy iem có mấy í kiến thía thui, bác đọc roài del bài iem iem cũng đành chấp nhận:( :(

vichia said:
sao chú Trung lại giấu ở tận box 0508 thế này ...đâu phải chỉ có 0508 có nguời yêu chứ ....:p
Với lại ai như bạn Trung_người iu người đương cứ phô hết ra cho mọi người bít thía không bít, phải kín đáo chứ nị;-) ;-) ;-)

trungvb

Moderator
đâu có đây là của mọi khóa mà bác vịt...:p
@Hoa:đây là box cạnh tranh với độc thân mà....những ai đã có lover thì hãy tham gia,,,kee đâu riêng j ai...

trungvb said:
đâu có đây là của mọi khóa mà bác vịt...:p
@Hoa:đây là box cạnh tranh với độc thân mà....những ai đã có lover thì hãy tham gia,,,kee đâu riêng j ai...
Ra thía, vậy chứ trong mấy bà vợ của ông ai fai ra nhập hội tôi đây;-) ;-) . Mà thui, bí quá ông gia nhập luôn đê cho nó rảnh nợ:d: :d: :d:

trungvb

Moderator
:d: :d:
OHBGV-GM3007 said:
Thằng TRUNG bị sao đấy, nói về chuyện " đôi lứa" của mày ở đây có gì lạc đề mà xóa, thích làm ăn vớ vẩn ko :cool:
chú đừng có lôi chuyện đấy ra đây..bạn bè phải giúp đỡ nhau chứ....:cool: :cool: ...mà o cũng là người đủ tiêu chuẩn để tham gia vào tổ chim câu đấy...:d: :d:

A tao nắm thóp mày rồi TRUNG nhé, thôi tao tham gia, post ảnh người iu lên, ra mắt bà con luôn, nhey :D

( đừng quan tâm đến thằng bên cạnh, đúng cái ảnh người iu mình xinh thì lại có cái mặt mẹt đó chen zo )

cheryl

Ối xinh quá :) người yêu bạn Sơn xinh quá =)) =)) Ý tớ là cái bạn bên tay phải ý, tóc ngắn ngắn, xoăn xoăn, đeo kính trông ngu ngu :) hahaha :p

trungvb

Moderator
bây h mới biết mặt cái bạn môi thâm thâm...đầu hơi hói =>nghiện của Sơn....=))=))....tiếc là mình ko có ảnh của vợ ở đây không thì Sơn hết gáy,,,,kekeke

Công nhận người yêu Sơn xinh dã man, đeo kính trông trí thức ngời ngời=)) Haha, còn bạn nữ da đen đen, đầu nghiêng nghiêng như thể bị vẹo cổ(tội nghiệp)là ai thế?Mẹ vợ của Sơn hả??=)) =))

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Tổ sư thằng TRUNG, người iu mày xinh hơn thì post ảnh lên, tao còn nhiều ảnh độc của người iu tao lắm :))
thôi con xin bố người yêu con mà post ảnh lên mai tha hồ mà ngồi tiếc thương vì mình đã post ảnh để thằng khác nó cuỗm mất...:) :) ....mà tôi với ô có j đâu mà bắt post định đọ người yêu ah`....thôi e không dám...=)) =)) =)) ....lover của ô xinh thế còn j cận cận lại còn bà mẹ vợ thì khỏi chê trông như tú bà,,,,=)) =)) =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
=)) =)) =)) =))
trông bạn ý có đến nỗi nào đâu!mà chính là cái bạn lớp anh 2 mà trung kể với tớ là vãi...xấu đây hả?thực ra thì chỉ ko xinh= cái Vy nhà tớ thôi:>
à>< nhìn cái avatar của Sơn mới nhận ra....:( hóa ra là lão hâm vẫn nhảy như choi choi ở phòng khiêu vũ lớp tớ!!!!!!!!!!!!!!!!!hix!đúng là trái đất tròn

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000