9e_ khóa 98-02_ cô Lan Anh và thầy Việt

By_myself

ngày 24 lớp mình dự định tập trung ở nhà thằng Việt tiêu để bàn kế hoạch đi chơi và nhân tiện là để đàn đúm luôn. mọi người có đề xuất hay ý kiến gì thì phát biểu luôn đi nhẹ

By_myself

ngày 24/7 lớp mình dự định tập trung ở nhà thằng Việt tiêu để bàn kế hoạch đi chơi và nhân tiện là để đàn đúm luôn. mọi người có đề xuất hay ý kiến gì thì phát biểu luôn đi nhé. I-)

Minh Vương

By_myself said:
ngày 24/7 lớp mình dự định tập trung ở nhà thằng Việt tiêu để bàn kế hoạch đi chơi và nhân tiện là để đàn đúm luôn. mọi người có đề xuất hay ý kiến gì thì phát biểu luôn đi nhé. I-)
ủa , lớp E đâu rồi , sao chưa thấy ai cả , thằng Tiêu , Ngọc Anh , Tiến đâu hết rồi?

gnart_lyt

Member
styleliza_e2 said:
Ơ cái Topic này có mỗi 1 người post bài thôi à? Em post cùng hco vui nhá!
lớp chị chúng nó lười thế đấy em ạ . cảm ơn em nhé. cứ vào đi cho vui em nhé . thanks
(by_myself mượn ID của gnart)

Vâng ạ! Em sẽ ghé thăm thường xuyên! Nhưng ko mang theo đường sữa bánh kẹo gì đâu nhá! À quên! Mọi người giới thiệu về mình đi chớ!

Minh Vương

By_myself said:
này, ngày xưa ấy học lớp 9d ah?
Chuẩn luôn , tớ là hàng xóm lớp ấy đây ,
tớ là thằng mà cùng Việt tiêu làm vỡ kính lớp ấy , rồi cãi nhau với cô Lan chủ nhiệm lớp ấy đấy , hồi đấy nghĩ lại hư thật , hihi

By_myself

Minh Vương said:
Chuẩn luôn , tớ là hàng xóm lớp ấy đây ,
tớ là thằng mà cùng Việt tiêu làm vỡ kính lớp ấy , rồi cãi nhau với cô Lan chủ nhiệm lớp ấy đấy , hồi đấy nghĩ lại hư thật , hihi
hôm nay họp lớp, tớ nói với thằng Ngọc Anh là có ấy hỏi thăm, nó cũng hỏi thăm lại ấy , nhưng vấn đề là nó không biết internet là gì , thế mới ghét , nhỉ

Minh Vương

By_myself said:
hôm nay họp lớp, tớ nói với thằng Ngọc Anh là có ấy hỏi thăm, nó cũng hỏi thăm lại ấy , nhưng vấn đề là nó không biết internet là gì , thế mới ghét , nhỉ
uh , thank bạn nhé , mà cũng đúng thôi , vì Ngọc Anh có bao giờ chạm vào máy vi tính đâu , thế thằng Tiến và Việt kô đi ah, mà cái Hạnh học PDP có kô? mà nhà ở Cửa Bắc ý ,, thank bạn nhiều nhé !

By_myself

lớp tớ không có ai là Hạnh ở Cửa Bắc cả, chỉ có thằng Quang Huy ở đấy thôi, ấy có biết nó không? à , còn thằng Việt , hình như nó không biết đăng kí thành viên ở đây nên không vào được hay sao ý, mang tiếng đi du học mà lạc hậu thế đấy.

Minh Vương

tớ tưởng là có Hạnh cửa Bắc chứ nhỉ , vì nó học cởp PDP với tớ mà ,cả thằng Kiên nữa ,
còn thằng Huy thì tớ biết rồi ,
lạc hậu thật , mang tiếng là đi du học mà kô biết gì computer cả , chán ,
mà đăng ký thành viên đâu có khó , sao anh kô hướng dẫn nó , mà nó có nick yahoo kổ
có thì nói giúp mình nhé , thank !

By_myself

của thằng Việt là : superyoke687 . ấy nhầm người rồi, cái Hạnh học PDP là ngày xưa học lớp 9I , tớ học Chu Văn An . hôm qua lớp ấy tập trung đông phết nhỉ . ấy biết cả thằng Kiên lớp tớ cơ à?

Minh Vương

thế ah, chắc tớ nhầm vi thấy no wen wen lại hay chơi với thằng Kiên nên tớ tưởng ,hihi
mà thăng Kiên học cùng tớ cấp 3 mà , he , mỗi tôi cu cậu hơi đồng tính , khổ thân , hichic
uh , hôm kia lớp tớ họp lớp ,nghe chúng nó kể mà thèm quá , tiếc là kô có tớ , thế mới đau , thiếu nhân tài nhưng lớp tớ vẫn vui lắm , !

Minh Vương

ờ ờ , tin này thật đấy , thế ấy kô biết ah, hic hic
khô thân thằng bé , chắc mới bị đây mà, giờ thì nó đi Anh nốt rồi thì phải ,
mà trong khóa mình thì chỉ có mấy đứa thôi nhỉ , hic hic, sao ít thế ,
Tùng a1 , tớ 9d , ấy 9e , và thằng Duy 9k ,
kô hiểu 9a2 , b1 ,b2 , c, g ,h , i còn lại đâu hết rồi nhỉ , chán vãi , :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000