9e_ khóa 98-02_ cô Lan Anh và thầy Việt

By_myself

Bọn này chán thật, không chụi tiếp cận công nghệ gì cả. như bọn lớp tớ ý, gửi cho chúng nó cái link này mà có đứa nào thèm vào đâu. hỏi chúng nó thì bọn nó bảo là không biết vào,... ghét thật

Minh Vương

đúng thật thời buổi này thì phỉa bắt tay làm wen với computer chứ , mà giờ là muộn rồi thì đúng hơn , ai mà chưa biết dùng computer thì cổ hủ wa,
đến bố tớ cũng còn biết chat chít nữa là mấy bọn thanh niên , khô thế kô biết ,

By_myself

To Minh Vương: Thấy chúng nó kể là trước khi đi Đức ấy làm một vụ gì đấy hoành tráng lắm ah?.
mà cái topic này như là chỗ để tớ với ấy giao lưu ý nhỉ? chẳng có ma nào cả, chán quá.

Minh Vương

uh , ko phải là trước khi đi , mà là gây ra chuyện rồi thì mới bị đi , chứ kô giờ đang ở nhà nghỉ hè với ng thân , với ng iu , với bạn bè rồi , mà chuyên đấy cũng đã wa rồi , chuyên buồn mà nên mình kô muốn nhắc lại làm gì , mà ai kể cho Hạnh vậy ? mình biết chuyện của mình nhiều ng biết nhưng mình chỉ muốn biết ai kể thôi , kô có gi đâu ,
uh chán thật , kô có ma nào cả , chả hiểu kiểu gì , mà nhớ lần cấp2 cãi nhau với chủ nhiệm lớp ấy , hư thật , xong nghe chúng nó kể là cô chủ nhiệm của ấy điên lên khi nói chuyện với tớ , hi

By_myself

ah thấy thằng Kiên với cái Hà và mấy đứa lớp tớ nói chuyện, nó cũng chẳng biết rõ lắm, chỉ thấy chúng nó bảo là "một quả hoành tráng " thôi.

Minh Vương

nói thế chứ , ấy nhìn tớ nhân ra liền , chẳng wa là kô nhớ đâu vì kô để ý , chứ tớ là hàng xóm lớp ấy mà ,
id minhvuong1557

tulong

oai bay gio muon tap trung tat ca khoa 98-02 con kho noi chi la mot lop tap trung hau nhu bay gio cac lop chia tay het roi hay sao y nhi 9k bay gio cung ko co thong tin gi het ca
thang Vuong o dau the nghe noi o Duc ah

kevinkiss_87

có người mới đây.
chào mọi người_ko ngờ Hạnh "xì ke" lại lôi kéo được nhiều người vào nói chuyện đến thế.Nghe nói cô Lan Anh bị ốm mấy hôm nay đấy Hanh ah !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000