9B 9498 !

siskin

Hic, đọc những dòng của mọi người mà nhớ wa... KHi nào gặp lại fải làm một bữa ra trò nhé:)

@sisley:Con Thu nhá,hồi đó tao chỉ hỏi thăm Dức có 1 câu sau khi co Dung chuyển chỗ của tao với Đức mà mày trêu tao với bạn í wá trời luôn. Đã thế hồi đó mình trẻ con nên từ đó ko dám nói chuyện với Đức nữa...hihi...nghĩ lại thấy mình ngộ thật.Còn vụ choảng nhau với con Hoa là do lỗi của em...hehe,can tội trêu nó nhiều wá nên nó tức nước vỡ bờ...Đau đúng một cái là hôm đó em chơi cả cây trắng , làm mẹ con Hoa bắt nó fải mang thuốc tẩy sang nhà em:D

@bda83:khi nào ĐA về thì nhớ báo nhá, tớ sẽ lôi con Hoa đi ,nó la nó muốn gặp Đa lắm đấy nhé;) Mà Đa mang cả áo trái tim lợn con của lớp mình sang bên đáy cùng cơ à??????? Đáng tuyên dương wa...hihi...Cả lớp mình vỗ tay khen bạn cái nào :)

@zero_mel:Thiệp đừng nghe lời con Thư, hinh như cái Thư nó thích Đức thì đúng hơn,Đức nhỉ:D Còn vụ tự truyện nghe hay đó.Nhưng bác nào giỏi văn thì đứng ra chịu trach nhiệm đi,bà con se chiu trách nhiệm cung cấp dữ kiện lịch sử :D

tqdatzell

@ 9B CVA: Xin chào mọi người, gặp lại các "hiệp sĩ lợn" mình thấy phấn khởi quá :d: Mình đăng kí từ hôm qua, mà đến hôm nay mới được post bài (tức gã Admin thật X( ) Mình thấy các bạn gái lớp 9B vẫn như hồi xưa, chỉ khác mỗi hình như là nói nhiều hơn thì phải :>> . Nói đùa thế thôi chứ tớ cũng là thằng nhiều chẳng kém.

@ kiddo: Bạn nhắc đến cô Chung sử làm tớ cũng rợn luôn. Nhớ hồi ấy bị gọi lên bảng mà cô cứ bảo: "Thôi bây giờ anh thuộc cái gì thì cứ đọc ra", muốn tắt thở luôn. Mà không biết mọi người có còn nhớ bài của cô Chung không nhỉ. "Việt Nam và Trung Quốc như môi với răng, môi hở thì răng lạnh, mà răng đã lạnh thì răng phải cắn vào môi mốt cái" ;-)

@ hanoiyeudau: Tao nhờ mày post một bài gửi lời chào hỏi của tao đến mọi người mà mày post dở quá. Nhưng mà tao đánh giá cao cái ảnh tụi mình đi chụp ở studio. Trông anh em thằng nào cũng phong độ.

@ zero_mel: Nhìn ảnh mày chụp cùng các bà xã, tự nhiên tao thấy tủi thân mày ơi.

Ơ mà sao tớ thấy tổ trưởng của tớ sao chỉ post có một bài rồi lại chuồn đi đâu rồi ấy nhỉ. Không biết bây giờ nhà tổ trưởng còn ở Nguyễn Trường Tộ nữa không, hay là chuyển rồi. Mà hình như tổ trưởng tớ bây giờ để tóc dài thì phải nhỉ?

Hic, rất nhiều điều muốn nói, nhưng để tớ phải "câu" thêm sang bài nữa mới được. :cool:

tqdatzell

siskin said:
Mọi người nhầm lẫn thế nào i chứ...Mới có 6 năm lớp mình chưa tụ họp thôi.Vì đợt Tết hồi lớp 10 còn đạp xe đi câu cá ở ĐÔng Anh...hehe...Hôm đấy là mùng 4 Tết, ko biết mọi người thế nào chứ tối hôm đó tớ fải ngồi bóp chân suốt , chưa bao giờ mình đạp xe xa như thế,đã vậy còn nhầm đường nữa chứ...hihi...Vui thật.Hay là lớp mình hè này làm fát đi xa đê.
Quỳnh Chi nhớ hơi nhầm chút xíu, hôm đó lớp mình đi câu cá bên Gia Lâm cơ. Mình nhớ hồi đó bữa trưa các sếp cho tất cả ăn món "mì ăn liền", vừa kinh tế vừa hiệu quả.

Mọi người ơi, có ai còn giữ liên lạc được với Mai Ly, "cô hàng xóm" hồi đó của tớ không. Cả Lan Thanh nữa, mình cũng chỉ được biết Lan Thanh đang học bên ĐH Mở, khoa Công nghệ sinh học thì phải. Mình nhớ mấy bạn ấy quá đi mất

@ sisley: Cách đây khoảng độ chừng 2-3 tháng hình như mình có nhìn thấy Thư đi ngoài đường trên phố Hàng Da thì phải. trông Thư cũng không khác trước bao nhiêu.

born to love

halo cả nhà
hihi vui quá xá..lâu lắm rồi mới nghe nhắc đến 9b..
xem ảnh lại càng nhớ hơn nưa.
chẳng biêt còn ai nhớ tớ ko ...:)
Lớp mình từ hồi ra trường chăng tụ tập được lần nào cả, h ra ngoài đường thỉnh thoảng lắm mới đụng mặt một hai nhân vât.
hì tự dưng sốt ruột thế..bữa nào mấy đồng chí tai mặt của lớp đứng lên kêu gọi tinh thần đồng đội đi.Cho em được vinh hạnh thấy măt lại các bác xem các bác "nhớn" bằng chừng nào rồi:)..
Trời oi*i..mà sao ảnh mấy bạn giai lớp mình nhìn lung linh the:)

Demon Hunter

http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=41929

Tớ thì không phải người hoài cổ cho lắm
Tặng mọi người 1 bài tớ thích

Có lẽ mai sẽ có thêm người ở 9B cũ lên đấy, còn ai thì bí mật nhé ;)

Hôm 30 tết đi chơi gặp bạn Dương ở 17Teen nhưng lúc đó cũng hơi bận nên không goi, nhưng nhìn xinh hơn hồi trước nhiều :>>

Quên, đây là nick của bạn tớ, mượn tạm để sài vì thấy cái cách đăng ký ở đây kỳ quái quá nên tớ cũng không đăng ký nick =))

Thêm nữa, đã có box cho cấp 2 rồi, mọi người có muốn chuyển nhà không?

Qua đó làm cái topic mới cho hoành tráng, tớ lập 1 cái ở bên đó nhé :>

hanoiyeudau

Phạm Ngọc Minh!!!! cài tên này nghe rất quen, giống với tên 1 người bạn của tớ, hiện đang học ở bên Pháp, cấp 3 cũng học chuyên Toán Ams, không biêt có phải Minh "chồn" không nhi?

hanoiyeudau

@Dương: he he, còn nhớ tớ không nhỉ? nhà Dương còn ở Bát Đàn nữa không hay là chuyển lên biệt thự nào rổi? lâu lắm không biết tin tức gì?nghe nói dạo này Dương xinh lắm, bao giờ post ảnh cho các bạn chiêm ngưỡng nhan sắc nào?
@Nghe: trong ảnh với ngoài đời không khác nhau là mấy đâu!:D không cần phai trừ hao đâu, mà ngoài đời nhìn còn hơn trong ảnh cơ (hơn theo hướng tích cực đây :))
@Dat: mày gọi chú Ninh con với thằng Mắn lên đây đi, giao lưu cho vui vẻ!:D

zero-mel

Lại nhắc đến chuyện "đáng tuyên dương quá,.... cả lớp mình vỗ tay khen bạn cái nào đố các bạn biết là mình nghĩ đến một điển tích gi, về việc tuyên dương thỉnh thoảng xảy ra vào cuối tuần cho những nhân vật trụ cột của lớp

zero-mel

Vâng thưa các bạn đó chính là những đứa mà được tuyên dương là tên chuyên môn thiếu bài tập, điều này chắc phải cảm ơn các tổ trưởng đã tạo cho anh em những kỷ niệm khó nhớ, Chắc ông Đạt ko quên được cái này đâu nhỉ, he he

bda83

@Thùy Dương : lâu lắm không có thông tin gì của ấy hihihhi năm ngoái chị Phương của ấy bên UK , có gọi điện cho tớ nói dạo nay ấy có nhiều anh chàng xếp hàng lắm ihihhiih

@Đạt "dê" : ngày xưa thầy Việt tức mày quá nên lấy hộp bút của mày đập xuống bàn tái dại cả bàn tay , chắc mày còn nhớ chứ hehehe

@Thiệp : sao mày đào hoa thế , một lúc 2 em cơ đấy ;-)

kiddo

Member
Demon Hunter said:
Ờ tớ chỉ mượn nick của bạn tớ thôi, bạn này thì vẫn ở Việt nam mà không phải người quen đâu á :)
Uh, cuối cùng thì ai cũng biết... bạn ấy, nhưng vẫn ko biết ấy là ai cả??? :-/ Toipic này ở đây wen rồi, bây h chuyển nhà ngại lặm Thôi CVAII nói chung thì cứ sang bên kia, coi như đây là chiến địa của 9B nhà mình vậy ;)

sisley

Mọi người dạo này thế nào rồi?Thi sắp xong chưa?? :( :( Tớ dạo này cũng chết dở hixhix....Nhưng tớ hứa khi nào tớ thi xong tớ sẽ kể lại các thiên tình sử ngày xưa của lớp mình cho các bạn ôn lại nhé :D , cứ từ lớn đến bé nhé. Nhân vật đầu tiên sẽ là lớp trưởng, Châu nhỉ ;-) ;)

zero-mel

ko hiểu thầy Việt dạo này thế nào nhi? ai có biết tin gì về Trung con thầy ko?
Hồi cấp 2 kỷ niệm về thầy cô thì chỉ có thầy Việt này, cô Dung này, cô Chung dạy sử này và cả cô dạy môn Hóa bọn mình nữa (nhung mình quên tên cô ấy rồi, cô ấy thật tận tình)

hanoiyeudau

mày hỏi sao thiếu thông minh thế Thiêp? ở trên này hầu hết đều là người đang ở xa Việt Nam làm sao mà biết được nhiều tình hình ở nhà? mày ở nhà tự tìm hiểu đi, còn cô dạy hóa cấp II là cô Quế, mày thì có bao giờ nhớ được cái gì đâu?

hanoiyeudau

không ai hưởng ứng lời kêu gọi post ảnh của tớ à? kiểu này mình lại phải post hộ rồi, đầu tiên sẽ là bé Nghé nhé :D, tạm thời cảnh cáo trước cái đã, đợi xem có hồi âm gì không cái đã?:D

kiddo

Member
Hèhe`, Đức dạo này vui tính gớm, đã biết bạn nhát chết mà còn cứ thích dọa ma :D Dạo này tớ cũng chả có ảnh mới, với lại nhan sắc tàn tạ lắm rồi, ko nỡ chụp ảnh :D Đức cứ tự post ảnh mình lên đê, thế là bạn vui nhất rồi:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000