*5/7 *Happy birthday to moonlightsonata !*5/7*

moonriver

Member
chúc mừng sinh nhật chị họ yêu quí của bé .định sáng mai mới lên làm cái topic này chúc mừng bà chị nhưng sang mai e bận đi chơi bách thảo rùi .hehehe.:D :D :D :D
Đầu tiên như thường lệ chúc chị họ ngày càng xinh đẹp hơn ,học giỏi hơn,vui vẻ hơn ,hạnh phúc hơn ,.....=P~(mỏi mồm quá )nói túm lại là cái gì cũng hơn ...
Thứ hai ,chúc chị họ và " ấy ấy " k cãi nhau nhiều nữa ,nó k làm chị họ buồn nhiều ,khóc nhiều nữa .
Thứ 3 tha cho chị họ cái vụ vừa rồi đấy ! :) :) Còn chuyện " bí sờ mật"của em và chị họ về ..... thì chị hãy cho rằng nó là quá khứ đi nhé ,coi như là chưa bao giờ có cả và quan trọng là đừng " li vơ phun " với ai đặc biệt là .....nhé .Giờ e vẫn hơi buồn vì tình cảm của mình mà bị người khác nghĩ sai lệch đi , chị họ hiểu là chuyện gì rồi đấy chỉ sợ rằng với n~ suy nghĩ như vậy của người đó e sẽ k đủ tự tin để tự nhiên như trước !
thui thui ai lại Sn mà nói toàn chuyện buồn .giờ e đang "khăn gói quả mướp " để mai đi bách thảo về là vi vu lên nhà bà chị chơi + ở đấy mấy ngày luôn !! :D :D chuẩn bị mà đón tiếp nhé !
ah bật mí cho bà chị là năm nay quà của e vẫn thế k khác gì các năm trc chọn 1 trong 2 hộp trong đó có 1 hộp ko .heeeeeee :D :D :):):)
1 lần nữa chuc mừng SN chị <:p<:p<:p<:p! yêu chị nhiều !
Tiện thể nhắc luôn 1 tháng nữa đến SN e đấy ! :)) :))

uh uh uh, tui nghe rồi. Cảm ơn em họ iu quý nhé (trời, mình muốn nói là "iu tôm nhiều" nhưng sợ nó bắt edit lại bài).
Hôm nay tui nhận đc thư của... rồi. Nó sắp về đấy. Ôi sn mình có thật nhiều niềm vui :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000