3 năm...

Thời gian gắn bó của học sinh với một ngôi trường cứ rút ngắn dần, ngắn dần....5 năm cấp 1, 4 năm cấp 2...và chỉ có 3 năm cấp 3...thật là ngắn ngủi nhỉ:(
Tin chắc rằng 0306 cũng như tất cả các khoá học sinh trước của trường mình:)...sẽ có rất nhiều kỉ niệm vui có, buồn có với mái trường thầy cô và bạn bè:)
Hum nay là kết thúc 3 ngày thi tốt nghiệp...rồi từ mai mỗi người sẽ một nơi...nhưng tin rằng mọi người sẽ vẫn luôn nhớ đến cva...cũng như những đàn em sẽ lun nhớ tới các anh chị>:D<

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
-.,- ko học ở đây nh mà sau này đến chơi,ko gặp 0306 nữa,chắc lao xao lắm ^^
vẫn có thể gặp nhau nh khi còn là học sinh thì khác hẳn.......-.,---- chậc!!
..:(:)(:)((!!!!!!!!!!!!!!

sound_of_war

Đôi khi tui tự hỏi nếu 7h sáng mai thức dậy và ko tất bật tới trương thì tui sẽ ra sao?tôi sẽ ko còn ngồi đó,ngắm nhìn 1 cái gì đó, đợi chờ 1 ai đó ,lo lắng cho 1 tiết nào đó, cuộc sống vẫn tiếp diễn và tôi?

live-or-die

Active Member
...chuông đồng hồ nhà mình vẫn để 6h ......để sáng dậy vẫn được hưởng cái cảm giác vội vàng đi học mà bị h đã là quá khứ....ngồi ở nhà 5 nagyf ôn thi tôt nghiệp mà thấy trống vắng....buồn wa'........

giraffe

Member
đang vui vẻ, bình thường vì thoát được mấy môn thi tốt nghiệp, thấy mọi người thế này chán quá

fruit NHO

Active Member
ừm .....vẫn sẽ về trường suốt thoai ...............nhớ cái lũ ẩm ương ghét mình ....hay đặt điều về mình ^^

imagineT_T

Member
hôm nay nhìn vào trường. Trong lòng chợt nghĩ : đây ĐÃ là trường của mình. Nó đẹp quá. Từ giờ chẳng còn cơ hội học ở đây nữa sao -_-
năm sau đi ôn thi vào lớp 10 với hội D2 :-"

Ngày nào thỉnh thoảng thấy trên sân bóng anh Vịt, chị Oanh...
Ngày nào còn chỉ trỏ...đấy, anh đấy chị đấy đấy...
Thế mà...nhanh thật...9 tháng học...trôi qua thật nhanh...ra đi hơn 100 con người...hờ...nghĩ mà thấy nao nao quá...rùi chẳng mấy chốc mà đến lượt mình:(...hizz

live-or-die

Active Member
hix......bon mày nói j khác đi.....cứ đọc thế này khóc mát......:(( :(( :(( ......nhớ wa'..........nhung thui ko sao...thi đại học xpong là vè truơng chơi....mình còn 2 cái thẻ học sinh cva.....vè trùng đạp phá cho bõ......:) :)

Ice_Fire

Member
Cái gì đến phải đến , cái gì đi phải đi , đó là quy luật rồi , tránh sao được ... ai cũng là 1 phần gắn bó với CVA hết ... tất cả mọi thứ thuộc về CVA : Căng tin cũ , mới , phòng y tế có 1 chị dễ thương + 1 chị nóng tính ( cả 2 đều nhớ mặt mình ) , nhà vệ sinh là nơi ăn sáng + gặp gỡ anh em , sân bóng , nhà thể chất , nhà bát giác , lối đi đường xưởng phim ( đi học muộn ) ... rồi từ thầy Đại , thầy Mão , mấy bác giám thị , mấy ông bảo vệ ... sao có cảm giác mình vừa mất đi 1 cái gì đó quá lớn khi phải xa CVA , hụt hẫng ... nhưng rồi vài tháng nữa , mình sẽ lại có 1 cuộc sống , môi trường mới thôi , đó là quy luật mà ... 1800 học sinh k12 ra đi , sẽ có 1800 học sinh k10 mới vào ,,, CVA vẫn là CVA , vẫn là niềm tự hào của tất cả chúng ta , nhờ :D:">

foxdunk

Member
:(( ...đã dễ xúc động rồi...mà mọi người cứ thế này...sống sao nổi?...:(( ....Chia tay có thể là vĩnh viễn mất...nhưng cũng có nghĩa là tái ngộ...K12 ra...k10 vào...anh T nói đúng...nhưng dù sao cũng bùn nhìu....sẽ ko có ai nhìn thấy em mà cứ ú ớ " ơ..ơ..."...em sẽ chẳng còn đc tránh mặt ai...sẽ ko có ai đá đểu em nữa...ko có ai làm em ức phát khóc...ko có ai trêu em...K12 ra trường...em sẽ tung tăng đi khắp nhà A...E...B...mà ko phải ngại j cả...nhưng em cũng chẳng muốn thế....:x K12...

Nói như mày thì nói làm gì hả Phượng:p....thía thì tính lun từ bi giờ đi cho rùi:p
Đọc mấy topic của các anh chị ra trường đã bùi ngùi rùi:">..giờ tự nhin chẳng hỉu sao lại lập ra cái topic này nữa...lại càng bùi ngùi:-S:)):))...hì thì thui, vui bùn gì đều là về cva cả>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000