12D2

Vũ "nhị"

Member
Ai chẳng biết thất tình là khổ
Chẳng như ta đã mải đi tu

Lại chuyện cũ hả bác Lý Hùng? Người đã xa ở nơi chân mây cuối trời, nhớ lại làm chi cho thêm đau khô? (Mà ở Mỹ nó tự do tôn giáo đấy, bác thử đi tu xem, có khi hay ra trò!) :)

wanted

Vũ nhị làm thế cũng phải em ủng hộ 2 tay;)
thằng nào nổi hứng D2 lên thì vào đây cho tiện,ra kia bàn dân thiên hạ nó bàn tán
Thỉnh thoảng có con bò lạc nào vào topic này thì ráng chịu>:) >:)

Hiếu-UK

Hic, anh em ở VN sướng quá, thình thoảng còn được đi chơi vui vãi hàng, em ở bên Anh nay chẳng được đi chơi gi cả :(, mà đi sớm quá, không được học năm lớp 12, chẳng thấy cái ảnh nào của mình cả :(( -> dễ bị loại khỏi lớp rồi :((.
Ma thui, không khóc nữa. Em có mấy cái ảnh ngôi sao nhớn của Việt Nam ở bên Anh :p, định post nên thì post chố nào thế bác.

Vũ "nhị"

Member
Đời nó là thế, chán chẳng buồn nói! Tính em lại không thích chơi nơi đông người, cứ thấy ngường ngường thế nào ý. Thế thôi đành rút vào 1 góc nhỏ yên tĩnh vậy. Biết các bạn đang chửi nhau, máu lắm nhưng cũng đành tham gia. Biết các bạn đang chuẩn bị hội đi chém nhau, ức chế lắm cũng đành nhập bọn!

Sao dạo này bọn này nó máu chửi thế không biết! Bây giờ nhớ lại thấy anh em nhà mình đoàn kết số 1!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000