12D2

Giời ơi vợ chồng thằng tân chủ nhiệm quan tâm đến cố quá nhỉ :D. Anh sang bên này đi bang tỉnh lẻ nên chẳng lo khủng bố đâu. ( Nói dại chứ học mãi chả sao lò dò lên NY chơi nó làm đến ùm 1 cái thì :( )

subu_zaizai

haketu said:
vợ cứ lo vợ trước đi đã
kẻo bị khủng bố bây h đấy!!!!
Này đừng có đùa chứ! Tại sao vào topic nào cũng đi theo là seo??? Cẩn thận có người hỉu nhầm mà khủng bố là chết tui đó!!!!

Vũ "nhị"

Member
Hôm nay 11-9, Bình, Tùng "điện", Vinh "biển", Vũ "nhị" đã hoàn tất việc di dân sang Bách Khoa xây dựng cuộc sống mới.

Dã man quá, nó bắt mình học từ 6h45, mà học tận 6 tiết lận. Được mỗi cái buổi chiều rỗi rãi.

subu_zaizai

Ít nhất thì anh cũng còn được nghỉ ngơi thêm ít ngày! Như bọn em vừa quân sự xong lại vác mặt đến trường!NGhĩ đến mà phát ốm!!

vinh_loves

Ơ, Vũ Nhị ơi, sao 11/9 mày đã di dân sang BK rồi. Tao nhận đc giấy báo là 13/9 mới tập trung cơ mà ???
Mà học cái j` tận 6 tiết đấy?
Thằng Tùng Điện đỗ khoa điện hả mày?
Thằng Bình thì hình như ko đc vào mấy khoa tôt lắm đúng ko?

Ê thế tổng kết lại là thế nào hả các đồng chí. Ai đó làm 1 danh sách đi. À ông nào có danh sách liên lạc post lên cho đồng bào nhờ tí cám ơn.

Khổ quá các huynh ơi em bây giờ côi cút 1 mình. Học hành vất vả ăn uống kham khổ. Đau nhất là đi đâu em cũng là thằng bé con ( nhỏ tuổi nhất ) chả tán được bé nào cả. Hix khổ cả về vật chất và tinh thần.
Hôm nọ mất ngủ viết thư (phải dạy sớm tranh thủ viết nhanh trước khi đi học) để rồi bị dội 1 gáo nước lạnh. Chẳng biết nói thế nào nữa.

vinh_loves

Vũ nhị ơi, nick YM của anh là j` thế ?
Anh học BK bao nhiêu, em học BK 32 nè, học buổi sáng. Thằng Bình tận BK 60 hay 70 j` ý, học buổi chiều, còn thằng Điện thì ko biết thế nào?

ptgd

Ai dà, tình hình là anh em bắt đầu đi học hết rồi đấy nhỉ, chắc phải sang đến tháng 10 mới ổn định được hết.
Lớp được mấy ông giỏi tin thì chết đâu hết cả rồi, làm cái forum nho nhỏ cũng ko được. Bác Vũ nhị lên tiếng đi chứ. Hay bảo Hiếu UK làm ?

Các anh ơi buồn quá. Trung thu đầu tiên ở xứ người em chẳng nhận được cái thư cái thiệp hay thậm chí 1 tin nhắn nào hỏi thăm cả. Cũng may bên này mới tổ chức buổi Trung thu cũng khá vui nhưng em vẫn thấy thiếu ...

Vũ "nhị"

Member
Nhớ mọi nguời quá, hix. Mất cả tháng không được lên 4rum....
Không sao cả, tuy dữ liệu có mất chút ít nhưng anh em ta lại được quây quần trong box 12D2 thân yêu là quý giá rồi!

D2 muôn năm!!!

he he nhìn cái ảnh thầy Thắng lại thấy hăng hái tuổi trẻ. :D Tình hình nhà mình thế nào rồi anh. Thấy bảo lớp mình có Quỳnh Dái đi sing. Tổng cộng có những thằng nào đi du học rồi ?

Vũ "nhị"

Member
Em đã thông báo với bác là em vào trại rồi, còn hành tẩu giang hồ nữa đâu -> chịu! Mà bác Lý Hùng ơi, gian hàng của chúng ta tuy hoạt động không tốt nhưng vẫn lãi ( cái này gọi là cầu vượt xa cung! ). Em định chia hết phần lời cho các bé vì không mang tiếng mình ác, bóc lột sức lao động của các em. Ảnh về hôm HT sẽ được chuyển tới bác sau...

subu_zaizai

Ơ D2 ra trường hết roài mà! Sao lại có gian hàng ở đây??? hum wa anh Vũ ko vào mua hàng cho lớp em nhá! Đã thế lúc anh hát ở trên sân khấu bọn lớp em hò hét xin anh nhặt hộ tờ 1000 rơi trên ấy mà cứ làm ngơ! Làm bọn em cố nhặt gẫy cả đám hoa hồng!!!!!

Vũ "nhị"

Member
subu_zaizai said:
Đã thế lúc anh hát ở trên sân khấu bọn lớp em hò hét xin anh nhặt hộ tờ 1000 rơi trên ấy mà cứ làm ngơ! Làm bọn em cố nhặt gẫy cả đám hoa hồng!!!!!
Lúc đấy thì trong đầu anh trống rỗng, chẳng có 1 thứ gì hết. Nếu tờ polyme trong túi anh có rơi ra thì anh cũng chẳng nhặt đâu( may mà 0 xảy ra! ).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000