12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Lư Nhật Linh

hơ hơ ...

kimdungktvn said:
Vừa ngủ dậy sau chuyến đi Huế 1 tuần :D Ghé qua thấy Topic lớp mình buôn vãi hàng.
@Linh : Sao dạo này trông chú khác thế Lúc đầu nhìn ảnh bé không bít là thằng nào phóng to ra mới biết . Mà trông cũng được đấy có điều vẫn điệu như xưa :D
Anh Nguyên Việt là anh nào thế ạ /:)) ...
Em nghe anh Linh em kể, ngày trước anh cùng 9 cô gái D1, quẳng anh em xuống hồ Ba Bể phải ko ạ ?

Ông ý vẫn cáu vụ đó .. !:)) .. Ông ấy đang tập Gym, mong muốn về sau cho anh Việt, ko phải xuống hồ Ba Bể mà thành Cua Bể luôn !;-)

Dragon

Ặc,ngày nghỉ mà sao papa,mama lại canh kĩ thế? sợ mất cậu con trai quí tử hả:))
Có câu được con cá nào đâu cơ chứ,ngồi một lúc chả câu được gì bọn nó quay ra lập hội tá lả>:) ,hai cặp vợ chồng của Trung Trịnh và Q.Huy thi đua xem nhà nào là vua tá lả của lớp=))
Đi cũng bình thường vì 0 có mấy bạn gái trong lớp nên cũng mất vui đi một phần.Chỉ có mấy đôi có anh có em là vui thôi.Bốn đứa chưa có người yêu là tui,Công,Q.Anh,Hồng nhìn thấy bọn nó âu yếm nhau trong lều mà cảm thấy ôi chao sao cuộc đời lại buồn chán thế này:((

PhuongTM

Hiền Lang said:
Duy Linh có khiếu làm diễn viên ghê, nhiều bộ "mặt" thế này thả nào chẳng có dáng dấp họ Sở.

@ Đình Long: Hôm nay đi chơi vui không? Câu được nhiều cá chứ? Mình cũng muốn đi lắm nhưng hai hôm nay papa và mama canh ghê quá! Hôm qua đi đá bóng về muộn cũng bị "chất vấn" đấy. -> Thế này thì làm sao có người yêu được! :D (Giống Minh Phương...)
Đâu có đâu TDương. Bố mẹ mình ko cấm. Thấy mình đi chơi chỉ cười khẩy thôi mới đau chứ =))

RungBachDuong

Mk thằng Linh, nhảy vào post lung tung, tưởng đang màn cãi nhau của anh em mình cuối cùng thành màn tớ bị ăn chửi thế này à? Hay tại anh em mình không có duyên chửi nhau nhể =))
Anh em xem em bị chửi này, có khổ tôi không cơ chứ, ko làm gì tự nhiên tên bay đạn lạc (trang 3 - em post bằng nick thằng Vũ):

http://chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?p=251441#post251441

Các anh nào có hứng xem thì đừng có post bài ở đấy nhá, về đây anh em mình bàn luân cho vui thôi, các anh post bài ở đấy chửi bới lung tung, em là mod là em xóa hết đấy :D

Đời khổ thế đấy, học gần hết 4 năm ĐH, suốt ngày nghe thằng Minh Phương nó phàn nàn về trường BK thân yêu của nó :D Thế mà bi giờ phải ngồi làm học trò cho thằng năm thứ 1 nó dạy dỗ về cách phân khoa của BK, rồi các thứ khác =)) có khổ em không cơ chứ :p

Dragon

Tui chả biết BK phân ngành ra sao nhưng chú việc qué gì phải cãi nhau với mấy thằng oắt con ti toe vừa vào trường được một năm cơ chứ,nó làm như cái đếu gì cũng biết 0 bằng ý:)) ,cái loại ti toe 0 chấp làm gì haha
Mà Ngoại Thương hay BK tui đây đều có ấn tượng cả. BK là nguyện vọng thi vào của mình nhưng rất tiếc cuối cùng 0 đc vì bố bắt vô bên ĐHCN :(
Còn NT thì hehe,mục tiêu của tui là kiếm người yêu bên đó đấy>:)

RungBachDuong

Sao lại thế nhỉ? Chắc tại bố anh nghĩ ĐHCN học 4 năm đúng không?

Anh Long định kiếm người yêu Ngoại thương hả? Em ủng hộ cả 2 chân 2 tay luôn, nhưng kiếm thế nào vì năm nay bọn nó cũng ra trường giống anh em mình hết rồi còn gì :D Nói thật chứ anh có ý đồ gì với bạn PD không thế? Nếu cần gì anh cứ ới em nhé, kiểu mua thiếp hoặc mua quà ở đâu cho đẹp ý mà, bây giờ phải thành lập đội đặc nhiệm chống ế cho 12D1 mới được (cả giai cả gái =)) )

RungBachDuong

Ôi giời ơi Tuấn Khánh đấy à, mừng quá! Thêm được một đứa nữa rồi!

Sao dạo này tình hình thế nào rồi? Sao lại đang ở Belgium thế kia? Mới sang Bỉ hả, cả cái avatar nữa, ai thế :p hồi anh về không đến chơi được, xin lỗi nhá :(

À giờ vẫn có mấy đứa hỏi tớ "khó tránh" là gì, khổ thế chứ =))

STICKWITU

Hehe, tại hạ đang làm internship ở Belgium. Các hạ mới vô đã định làm thịt tại hạ rùi há! Avatar đó là ma petit amis đó mà!

RungBachDuong

Cũng nhiều phết rồi đấy, có tớ, Vũ ruồi, Minh Phương, Long Lộc, Chi Lâm, Phúc Bình, Trần Dương, Hạnh Trang, chó Linh :D (thằng này mấy nick liền), cả Việt đen nữa, giờ thêm anh, 12D1 xôm tụ quá rồi!
Tình hình là anh giới thiệu tí về petite amie của anh cái nhể :D

STICKWITU

Trời ngại viết tiếng việt quá, mấy phút mới đánh xong 1 câu, hehehe, quần hùng cho phép tại hạ viết ko dấu đi okie? Đông vui thế tha hồ có nơi bình luận bóng đá!

STICKWITU

Dot vua roi ve cha gap dua nao ngoai may dua di da banh cung, chan thiet! May dot ve cac bac cu doi em cho xem hinh gf, thui em lam luon cai avatar cho tien hehehe!

Dragon

Thì tại bố anh thấy bên đó nó phân ngành luôn nên bắt vô đó,và hình như nghe ý của một người bạn nữa thì phải.
Mà chú viết tên bạn của anh cho nó rõ ràng nhé,0 để PD được,người khác hiểu lầm chết:)) . Nghe Trần Dương trêu như vậy mà chú còn phải hỏi sao:D

STICKWITU

Chao anh Long! Khoe ko anh? Hom ve da bong gap duoc moi 1 bua? Tran Duong dai ca cung co day luon ha? Dzui thiet! Cac dai ca thuc dem dzu nhi? Hehehe

RungBachDuong

=)) Thông báo cho anh em là đăng ký nick ở đây thì phần tên họ phải lấy tên thật đấy, ai lại như chú reliable lấy tên là reliable là còn lâu mới đăng ký được :D Mà thư gửi đến hay bị để trong bulk mail của yahoo, các anh em cẩn thận :D

Chúc mừng Tuấn, MU đã vượt qua mọi khó khăn để xếp thứ nhì giải ngoại hạng, năm sau cố gắng giữ vững nhá =))

Anh Long chửi thằng cu năm 1 trong này để nó lấy cái câu chửi của anh mang ra chửi em mới đau chứ =)) Hôm nay vui quá, gặp được thêm bao nhiêu anh em mình, hy vọng mấy hôm nữa có thêm anh em vào, post ảnh iếc, cho biết tình hình yêu đương, để anh em mừng :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000