12A2 Forum

levinh

Bird up lại giúp tao mấy cái ảnh + clip đi chơi với. Hiện tại nhà tao chưa có internet, phải dùng nhờ wireless hàng xóm. Lúc nào up lại mấy cái trong máy tao lên sau (riêng 1 số clip hôm uống bia không biết nên công khai cho chị em không bird nhỉ >:) )

kid1412

levinh said:
Bird up lại giúp tao mấy cái ảnh + clip đi chơi với. Hiện tại nhà tao chưa có internet, phải dùng nhờ wireless hàng xóm. Lúc nào up lại mấy cái trong máy tao lên sau (riêng 1 số clip hôm uống bia không biết nên công khai cho chị em không bird nhỉ >:) )
Thoi dung cong khai Bird a , may cu gui link qua message cho tao

kid1412

Chúng mày đâu rồi ?Vào forum đi đã thi học kỳ đâu?Mốc meo hết rồi?Không khéo tao lại "sôlô" trong này như một đứa nó bảo thì ngại lắmb-(b-(

sunflower_2606

tiec qua hom no k0 di sinh nhat My Quynh duoc ! MAt co hoi thuong thuc banh Quynh lam rui:p .Hinh nhu lop minh di hoc het roi thi phai !! May ten du hoc ve` he` da di het chua nhi?
Ah ma Tri Duc dau roi ,nho copy may thu tu may Cam lau lam rui ma cha thay noi nang gi ca:-?

NguyenQuocTuan

Lên forums mới biết tình hình anh em ko sáng sủa lắm, lăn ra học ư, ai chứ cái thằng Linh thì tui ko tin đâu. MÀ Phương ơi, sao bọn mày quan hệ thế nào mà ko bao giờ tao thấy nó "pót" bài thế hả

NguyenQuocTuan

Cuối cùng hoan nghênh các em lớp LÝ, lớp chúng ta có truyền thống là ai làm người ấy chịu, ko chịu được thì bảo người khác chịu hộ, ko có gì phải ngại.Vì vậy có gì ko ổn cứ nói, bao giờ ko chịu được nữa thì bảo nhé.Đây là lần ghé thăm foums cuối cung trong tuần của Tuấn, chúc mọi người vui vẻ cả tuần sau, chúc MQ ngày càng xinh đẹp(thông cảm nhé, lần trươc ko đến dự SN đc).

deco_op

Tuấn bảo Phương nào đấy? Cả tao với cái TPhương đều hay chơi với thằng Linh mà.
Đọc tin của mày dễ bị hiểu lầm quá đấy.
Mà bọn nó thích post bài hay không thì tùy chứ, ai mà bắt ép được.

BlackMask

Bạn với cả Bè, chúng mày đến sinh nhật T.Kiên mà không đứa nào thèm gọi tao một tiếng, chúng mày đều có di động của tao cả, gửi cho tao một phát tin nhắn thì mất gì cơ chứ.Lâu rồi lớp mình không gặp mặt, hụt mất vụ này phí quá.
Mà đề nghị các đồng chí ăn nói cho cẩn thận nhé:
MÀ Phương ơi, sao bọn mày quan hệ thế nào mà ko bao giờ tao thấy nó "pót" bài thế hả
Cả tao với cái TPhương đều hay chơi với thằng Linh mà

deco_op

Trí ơi. Hôm đó tao gọi cho mày mãi mà ko ai nhấc máy. (Tao gọi theo số 8...234 j j đó, cả gọi vào sphone cho mày nữa)
Ai bảo mày ko ở nhà, còn trách móc j bạn bè nữa hả????????

BlackMask

mày ở trên trời rơi xuống hả, tao vứt Sphone đi phải đến gần năm rồi, mày vẫn còn lưu số đấy hả.Số mới của tao là 0982825659.Còn thằng Linh với con T.Phuơng có di động của tao mà không thèm nhắn gì cả.

deco_op

Trời cái j...
1 năm nay tao có biết mày đổi số đâu.
Thôi chuyên đã qua rồi:> . Hẹn ngày kỉ niệm trường cả lũ gặp lại vậy;-) .

I_can_fly

Hix, đi du học xa có khác, hức vụt mất sinh nhật MQ và sinh nhật Trung Kiên nưa chứ :((. Mà sắp tới hội trưồng rồi, chẳng biết hội trường năm nay sẽ tổ chức thế nào nhỉ? Mọi người tụ tập, chụp nhiều ảnh vào nhá rồi post lên để cùng coi cái. Nhớ kể xem năm nay chu van an the nao

Tối nay, Công Hiếu lớp mình bay rồi, eo ơi, sao mà nhanh thế không biết. Chẳng biết nó đi vậy bao giờ mới về chơi nưa. Đến lúc mình về rồi hống biết lớp mình còn mấy người ở nhà nữa nhỉ?

Mọi người ở nhà thế nào rùi? Có gi mới hay ho thi nhơ' update trên forum nha' để " người xa xứ" :D còn biết

BlackMask

chuyện mới là hôm nay Công Hiếu bay nhưng nó không chào mọi người lấy một câu cho dù chỉ là trên mạng ,không thèm gọi chào một câu hoặc nó đã tổ chức chia tay, gọi điện thoại chào mọi người nhưng quên thằng này,thằng này đã cố gọi cho nó nhưng giờ đấy nó đang checking vé ở Nội Bài rồi thì phải.Hội trường chắc tao cũng chẳng về nữa, vì làm gì còn ai để mà về, về để nhìn mấy đứa lớp khác nó tụ họp với nhau ah.Bạn bè cấp 3 càng ngày càng trở nên không hiểu nổi, thằng Trường và A Đức cũng lặn mất tăm,hình như đa số người ta đã hoặc chuẩn bị đi nước ngoài là họ quên mất mầy thằng ban cũ thì phải.Cuộc sống chán thật.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000