12A2 Forum

kid1412

Hom nay gọi cho bao nhiêu thằng thì đều nhận được cau trả lời là còn đang suy nghĩ.Hỏi:"Thế bận gì à?", tất cả đều bao:"không,nhưng cứ để tớ suy nghĩ thêm đã , đến sát ngày tớ sẽ báo lại"-----> nghe cứ như là chúng nó đang đăng kí hồ sơ dự thi đại học ý , cứ chờ đến sát ngày mới nộp cho chắc ăn---> bó tay với mấy bạn lớp mình thật[-([-(b-(b-(

kid1412

vit_beo said:
Chuyện đi chơi có vẻ như đã ổn rồi nhỉ, thống nhất đi ngày 19, 20 nhé. Cầm ơi, đã liên lạc được với bao nhiêu đứa rồi, có nhiều người đi không?
Hehe, mà Trung Kiên ơi, sao lại là khoá 2000 - 2003 nhỉ:)) .
Thằng này chắc quý thầy Toán chúng ta đến mức độ cố tình đúp một năm cấp hai để được học thầy rồi.Hoan hô bạn Trung Kiên, hoan hô thầy Toán, chúng ta mau mau thành lập hội những người hâm mộ thầy Toán nhân lúc bạn TKiên là người đã khơi mào:x :x :x

kid1412

levinh said:
Trung Kiên đây rồi. Hôm tới đi chơi chứ hả? ^^
Thằng này sao post bài một cách nhạt nhẽo và hời hợt thế nhỉ, hai bài mà mỗi bài chỉ có một câu, khâm phục cách câu bài của BIRD|-) |-) #-o #-o :-< :-<

levinh

Bird thông cảm, tại tao không có thói quen lên forum bao giờ nên thế đấy :">. Thế viết thế nào mới là không hời hợt nhỉ? :D

kid1412

levinh said:
Bird thông cảm, tại tao không có thói quen lên forum bao giờ nên thế đấy :">. Thế viết thế nào mới là không hời hợt nhỉ? :D
Ít ra thì mày cũng phải nói được một câu yêu thầy Toán như tao chứ?[-( [-( [-(

levinh

Thằng Tuấn đang ở VN hay ở Nga đấy? Hồi trước tao nhớ con Bình bảo mày đi Nga à? Không biết học 2 năm quân sự giảm được cân nào chưa? :D

vit_beo

Thế là kế hoạch đi chơi của lớp mình hỏng hết rồi nhỉ, mấy đứa lại rút lui, không đi nữa rồi. Chỉ mất công cái và Mỹ Quỳnh đứng ra tổ chức thôi, cuối cùng lại chẳng được gì cả. Thật sự tớ thất vọng lớp mình lắm, mọi người phải quyết định rõ ràng là đi hay không đi, đằng này ai cũng mập mờ, đồng ý rồi lại thôi. Chán.

kid1412

Tớ cũng thấy lớp mình chán quá , mọi người phải quyết định dứt điểm đi rồi đừng thay đổi nữa nếu không mọi viêc hỏng hết

I_can_fly

Vay la moi nguoi cung da biet gan het roi. Ke hoach di choi cua lop minh da bi huy bo. Vi nhieu ly do the nay, the kia, lop minh se khong co mot chuyen di choi xa xa nhu nhieu nguoi mong doi nua.

Vay la lop minh da co gan 10 trang forum va nhung lan ban bac tui bui ve chuyen di choi :D. Tiec nhat la cho nhung ai phai bo chuyen di Cua Lo, hay di choi xa voi papa, voi gia dinh de chuan bi di choi voi lop minh. Chuyen di choi cung da qua roi. Hi vong mot luc nao do, lop minh se di choi xa duoc voi nhau, nhi?

Di choi xa hong duoc, thi ko biet di choi gan duoc hong nua :D, trong hanoi thoi ma O:)

levinh

Tớ thấy tiếc cho những người bỏ chuyến đi chơi riêng để đi với lớp (việc này vừa mới biết qua bài của Cầm thôi). Còn chuyện hủy bỏ này việc đã rồi, thôi không nói lại làm gì nữa. Thật sự cám ơn Cầm, Mỹ Quỳnh, Trí Đức, ... đã nhiệt tình đứng ra nhận việc về mình trong cả tháng qua.

kid1412

Thôi bỏ qua chuyện đi chơi đi , giờ chúng ta trở lại với chuyện bóng đá: Tại sao Juve bị tước chức vô địch,AC bị trừ 44 điểm mùa trước , mà INTER lại không được trao SCUDETTO mùa trước nhỉ?Đả đảo toà án ITALIA.Cần có một sự đối xử công bằng cho những đội đá sạch nói chung và INTER nói riêng.

I_can_fly

Kien oi, sao to doc blog cua ay ma to chang hieu gi ca la sao nhi? To be freshmen la sao? Dinh lam freshmen that a? Giai thich di cai, ko thi gay hieu nham luon roi day :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000