11D8 - New Style hehe

cheryl

phuonglinhd8 said:
Ma` Minh oi tao yeu cau` ma`y da~ la` cut' nat' roi` thi` ma`y ko dc dan~ va`o lop minh` dau day' nhe'! o^ ue^' qua'! Cu*t' tra^u hang. 3 cu' tuong? minh` la` socola hang. nha^t' day' ma` thach' chi. ah` em???? =)) =)) re? rach'!!!!!!!
Chị ơi ... T.T em có dám thách chị đâu T.T ... em định tiếp tay cho chị thôi, còn em thì em tình nguyện đi ngay ... vì ... mẹt em nó không dày lắm >.<
Xin kính chào và chắc không dám hẹn gặp lại ^.^

cloud1812

Member
thui làm hoà cả làng, để con đi kiếm mấy cái em mặt vừa dày vừa xấu vô đây nhá, em P em í xin lỗi roài, cả nhà bớt nóng đê. Ok :):),con PL mày chửi thế hết tức rùi chứ :|:|
P thông cảm hôm nay con PL lớp anh nó cú vụ học sinh thanh lịch nên mới thế chứ mọi khi chị í vẫn "hiền lành" lắm mà. PL nhỉ ;);)

ôi không sao , tao bảo em trang Ly em gái tao , PL cấm trêu em ý , mày khôngmuốn em ý vào topic lớp mày thì phải nói nhẹ nhàng chứ , mày làmem ý sợ không dám quay lại rôì đấy alo^ alo^

Sit

Member
Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
Độc lập tự do hạnh phúc

Học sinh lớp 11D8 xin cam kết nhứng điều sau đây:

1.Hoc sinh lớp 11D8 không được phép bỏ tiết,trốn tiết,bỏ học kể cả những buổi học trái ca.
2.Không được phép tham gia đánh nhau,cổ vũ đánh nhau.
3.Không được ăn mặc và để đầu tóc khác lạ ( không được các loại quần quá trễ, áo quá bó,quần hộp,quần nhiều túi,quần bò…Trời lạnh có thể mặc quần Kaki;không được nhuộm tóc,vuốt keo…)
Thoi gian thực hiện: từ học kỳ II lớp 11 đến hết lớp 12

Nếu học sinh lớp 11D8 còn vi phạm vào 1 trong 3 nội dung trên thì sẽ tự nguyện xin chuyển lớp

đây là bản cam kết của D8, nội trong tối hôm nay đứa nào cần thì bảo để tao in cho ( giờ này muộn rồi ;-) )
cần thì kí luôn cho :))

Sit

Member
cloud1812 said:
thui làm hoà cả làng, để con đi kiếm mấy cái em mặt vừa dày vừa xấu vô đây nhá, em P em í xin lỗi roài, cả nhà bớt nóng đê. Ok :):),con PL mày chửi thế hết tức rùi chứ :|:|
P thông cảm hôm nay con PL lớp anh nó cú vụ học sinh thanh lịch nên mới thế chứ mọi khi chị í vẫn "hiền lành" lắm mà. PL nhỉ ;);)
có ai nóng đâu mày,mát mẻ mà =))

cloud1812

Member
oái cả buổi sáng mà ko có ai post bài
Thằng Hải mày có tư tưởng phản động à, "sống dưới mái trường XHCN thì phải bít chấp hành nội quy nhà trường, là đoàn viên thanh niên thì phải bít lao động, học tập rèn luyện để xây dựng và bảo vệ Tổ Quốc">>> cái này mình trích trong lời nói của ông già trong cái hôm mà mình bị đuổi về nhà, mọi người lấy đó mà tham khảo nha :)):))

Sit said:
gọi là "cút đi hội" được ko nhờ, hay hơn cái hội đuổi người ^ ^
danh sách thành viên hội này :
Thành - tự nhận là hội trưởng :>
PLinh - thành viên ưu tú >:D<
Sit - thành viên :">
Hải - thành viên :D

ai nữa ai nữa???
=)) =)) le ra phai cho tao len hoi. pho' chu' :)))) .

Sit

Member
Cút Đi hội
Thành - tự nhận là hội trưởng :p
PLinh - bon chen làm hội phó ;-)
Sit - thành viên trưởng :"> :))
Hải - thành viên phó =))

Sit

Member
luật sư với bị cáo cái j,mày với thằng Bảo Quân đi chăn dắt đi nhanh lên,ko hội tao thất nghiệp hết bây h

kin_0027

Sit said:
Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
Độc lập tự do hạnh phúc

Học sinh lớp 11D8 xin cam kết nhứng điều sau đây:

1.Hoc sinh lớp 11D8 không được phép bỏ tiết,trốn tiết,bỏ học kể cả những buổi học trái ca.
2.Không được phép tham gia đánh nhau,cổ vũ đánh nhau.
3.Không được ăn mặc và để đầu tóc khác lạ ( không được các loại quần quá trễ, áo quá bó,quần hộp,quần nhiều túi,quần bò…Trời lạnh có thể mặc quần Kaki;không được nhuộm tóc,vuốt keo…)
Thoi gian thực hiện: từ học kỳ II lớp 11 đến hết lớp 12

Nếu học sinh lớp 11D8 còn vi phạm vào 1 trong 3 nội dung trên thì sẽ tự nguyện xin chuyển lớp

đây là bản cam kết của D8, nội trong tối hôm nay đứa nào cần thì bảo để tao in cho ( giờ này muộn rồi ;-) )
cần thì kí luôn cho :))
Pho to to' di to' mat' roi` ban. kim tha^n me^n'

Sit

Member
mẹ tao còn viết viết cái j cơ :))
hôm nay mình kí hộ cho thằng hiền với thằng tùng nhưng vẫn an toàn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000