11D8 - New Style hehe

cloud1812

Member
hix đc cả cái bạn D9 vào làm phát câu bài nữa topic D8 dạo này là hot nhất trường đấy =))=)), người vào kẻ ra cứ nườm nượp như chợ Đồng Xuân, mà PL out rùi thì mình cũng out thui, chả còn ai chửi mà nghe nữa
@P: thui em đừng vào đây nữa kẻo bị chửi nữa khổ thân em nhá

phuonglinhd8 said:
Su bo' cai' tah`ng si~ gai' ma`y la`m gi` thi` lam` ke? ra day la`m gi`. Con` em Phuong a' chi? la` cai' loai. xac' thit. tho^i' nat' ma` cu' thic' ken` cu*a. nguoi` khac', nhan sa(c' ta^`m thuong` ma` cu' thic' bon chen co` keo', ban? tha^n ba^n? tu*o*i? ma` cu' ngo*~ minh` tho*m tho, mat' thi` toet' ,mat. thi` da bo` ma` cu' hoc. doi` voi' cha? du'! Thoi ko noi' nua~ moi? mom`
Tao sua? roi` hieu? chua?

mashi_cva

cloud1812 said:
hix đc cả cái bạn D9 vào làm phát câu bài nữa topic D8 dạo này là hot nhất trường đấy =))=)), người vào kẻ ra cứ nườm nượp như chợ Đồng Xuân, mà PL out rùi thì mình cũng out thui, chả còn ai chửi mà nghe nữa
@P: thui em đừng vào đây nữa kẻo bị chửi nữa khổ thân em nhá
má ui mình vào hỏi thăm mờ nó bảo câu bài :(( :((
lập topic ra để D8 nói chiện dzới nhau thui àB-)
PL ui lớp mài sao hông hiếu khách thía :(( :(( :((

Sit

Member
cloud1812 said:
oạch thui thui, thất vọng chúng mày, ko còn j để nói, lần sau thì chả còn ai vào đây nữa rùi, thui P vơi L ơi đừng vô đây nữa xấu hổ wa, cái hội này đúng là thiên_hạ_vô_đối, pó ch... luôn :|:|.
để lần sau anh sang topic lớp em, mà cẩn thận kẻo các anh chị í sang đuổi cả em khỏi topic lớp em đấy chán, người j mà............:-S:SS
ai cần vào mà mày phải 7 với chả vọng :| mày tự dưng lôi vào chứ ko ai mời mọc nhá :|
mà mày xấu hổ à bọn tao á ;-) mày nghĩ có ai tự hào về mày ko???:-S |-) mày yên tâm,ko ai như mày,bám váy vào topic của các em í đâu,bọn tao ở yên đây thôi =))

bi0rain

@phương: ai dám đuổi em hả....nói đê.......? anh đá chết luôn
@K: lại chẳng tốt.....tốt cực kì là tốt luôn..........hahahah .......

cloud1812

Member
Sit said:
ai cần vào mà mày phải 7 với chả vọng :| mày tự dưng lôi vào chứ ko ai mời mọc nhá :|
mà mày xấu hổ à bọn tao á ;-) mày nghĩ có ai tự hào về mày ko???:-S |-) mày yên tâm,ko ai như mày,bám váy vào topic của các em í đâu,bọn tao ở yên đây thôi =))
con sợ rùi mà, lớp mình mà đi chửi nhau thì đúng là thiên hạ vô đối :)):)), vãi lúa quá =))

Kid08

Member
mọi người từ từ phát, để M câu mí em nữa vào rồi hoạt động tiếp hehe, M đâu cho chúng nó bít sức mạnh câu gái đê

Sit

Member
gọi là "cút đi hội" được ko nhờ, hay hơn cái hội đuổi người ^ ^
danh sách thành viên hội này :
Thành - tự nhận là hội trưởng :>
PLinh - thành viên ưu tú >:D<
Sit - thành viên :">
Hải - thành viên :D

ai nữa ai nữa???

oi chan qua.doc may trang cua bon chi viet lam em phat khoc y
em the la em viet bai cahng co y gi,chi la de cau bai cho lop em.the ma....co gi dung noi em gia nai,cac chi biet la em chua ghet may con gia nai lam tro ma em lai the that thi cac chi cu chui nua vao
thoi vay co gi lo mom em xin loi
cho em noi 1 loi cuoi cung, co gi sang cau bai cho lop em nho'.hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000