11A4=11A$(xxx)

linkinpark

evilspirits999 said:
ai dùng nick VA thế
suy đồi giá trị đạo đức và văn hóa
lối sống cá nhân ích kỷ
ui trời bạn Nam chửi rủa tớ ko thương tiếc... hichic, đau lòng wa'...
oài, chẳng qua là 4rum nó cứ hỏng lên hỏng xuống. mấy bữa nay tui vào mà nó báo lỗi...
ko ngờ bị các bác mắng mỏ tệ hại thế... hơ hơ, oan oan cho tôi mà. định mượn nick VA dùng nhờ mấy hôm thôi mà chờ mãi ông admin chưa cho cái nick mới. mà phải nói kẻo các bác lại bảo em là suy đồi giá trị đạo đức...
oài, em phải tư bản đâu chứ. hic, khổ chủ của cái nick là bạn VA đã cho em mượn mõ đàng hoàng roài, có phải hack pass ăn cắp nick đâu.... :((
oan khuất.......

linkinpark

subu_zaizai said:
Em Tú nhà mình học nhìu wá, bùng một buổi thì cũng chẳng sao!!! Tui thỉnh thoảng cũng bùng nè! Nhưng bùng phải có mục đích lý do! Nam có bao h bùng học vô lý đâu, Nam nhỉ??? Con ghét nhất cái lũ con trai nói dối bố mẹ bùng học đi chơi thường xuyên (hành động cực kì suy đồi về đạo đức!) Phải nói là không thể chấp nhận được!!!!!!=)) =)) =)) =)) =))

bùng học là 1 thú vui tao nhã đó... tao tưởng mày cũng bùng nhiều chớ bộ...????? sao lại chỉ trích các bạn thế??? vậy là ko tốt đâu nhá!!! hehe
với lại, bùng học thể hiện cái sự thông minh lanh lợi, trốn học là cả 1 nghệ thuật và người bùng học cũng là 1 nghệ sĩ ==> mày ko được lên án đó là suy đồi đạo đức!!! nói là hành động này biểu hiện cho 1 tư cách sáng ngời+ 1 trí tuệ đỉnh cao mới phải >:)
( hehe, chuyện, ko giỏi là ko bùng học được đâu-->thế mới nói toàn những con người thông minh cả!!!!!kaka )

haketu

Member
ghét nhất cái lũ con trai nói dối bố mẹ bùng học đi chơi thường xuyên (hành động cực kì suy đồi về đạo đức!) Phải nói là không thể chấp nhận được!!!!!!
đúng
1 hành động không thể dung tha
thề với chúa là em chưa từng bùng`......

haketu

Member
bùng học là 1 thú vui tao nhã đó... tao tưởng mày cũng bùng nhiều chớ bộ...????? sao lại chỉ trích các bạn thế??? vậy là ko tốt đâu nhá!!! hehe
việt anh chỉ được cái... hiểu ý anh em...!
nhưng mà hôm nọ bị ăn tát đau khiếp...ĂN TÁT OAN!!!
với lại, bùng học thể hiện cái sự thông minh lanh lợi, trốn học là cả 1 nghệ thuật và người bùng học cũng là 1 nghệ sĩ ==> mày ko được lên án đó là suy đồi đạo đức!!! nói là hành động này biểu hiện cho 1 tư cách sáng ngời+ 1 trí tuệ đỉnh cao mới phải
đúng roài...tôi toàn trốn học mấy cái môn vớ vỉn như nghe nói TA để kút sang nhà bạn đàm đạo về guitar và nghe nhạc cổ điển. nếu không thì lặng lẽ 1 mình với chiếc xe đạp trên con đường Nguyễn chí thanh hay ... nguyễn du .... ngửi hoa sữa... nếu không có hoa sữa thì ngồi 1 mình ... ngắm sao. Cùng quẫn lắm thì vào quán Cafe . còn nếu không có tiền...thì lại kút sang nhà bạn...
( hehe, chuyện, ko giỏi là ko bùng học được đâu-->thế mới nói toàn những con người thông minh cả!!!!!kaka )
Lấy điều ông nói là (1)
Lấy bản thân tôi là (2)
Từ 1, 2 ta có điều phải chứng minh

chocomog_257

Moderator
haketu said:
thế thì lượn
thề vơi phật bà là tôi chưa từng bùng
nhân danh cha con và thánh thần, ..... A di đà phật
phải là nhân danh cha, con và mẹ... nam mô quan thế âm bồ tát!!! :? =))
hình như ông nhiễm từ thằng đăng nhỉ? :))

linkinpark

oài ông Kế Tú lại dở hơi roài... sao mà nói câu nào cũng bật nhau tanh tách thế nhể???!!!
ở trên vừa mới bảo là thề với chúa chưa từng bùng học, ở dưới lai ca ngợi lời tôi nói... hay là ông 3 phải ma giờ tôi mới biết????:-O
chết thật, bạn bè bao lâu nay, bây giờ mới biết bố Kế Tú này........ hehe
khám phá mới đây!!!!kaka=)) :))

linkinpark

Việt Anh khôn nhể bảo tớ post nhiều câu bài hộ luôn hả??? rồi ok .
hehe, có bị del nick thì tui ko chịu trách nhiệm đâu kaka....

ui nhưng mà tui ko có tiếng nói roài. dùng nhờ nick ngại wa' đê. thôi câu bài hộ VA gọi là đền ơn, VA nhể? hehe

linkinpark

bớ ông admin, ông làm ơn cho tôi cái nick, khổ ghê, gửi ko biết bao nhiêu là mail rồi mà ko đăng kí được là nghĩa làm sao đây???

to Quý: bạn Quý ơi, nếu làm được thì giúp tớ lập cái nick nhé!!! cảm ơn nhiều trước :D

chippi

phongvan said:
nick:picassopeth
mỗi tội quên pass rồi
sory
B-) hehe, tha^t. la` vui tinh' Quy' o*i...:D
to*' cam? o*n ban. nhie^u` la(m' nhu*ng ma` cho cai' nick ko cho pass thi` to*' lam` the^' nao` ma` dung` du*o*c. ?????
hie, ma` du` sao thi` da~ co' du*o*c. cai' nick mo*i' roai`, phu`, va^t' va? qua' :|

chippi

o* nhu*ng ma` lam` sao ma` minh` ko danh' du*o*c. chu*~ = tie^ng' Vie^t. nhe^?
buo^n` cu*o*i` the^' da^y' !!!! ai bie^t' tai. sao giai? dap' giup' to^i de^...
kho^n' nan. cai' ngay` ho^m nay wa' de^... da^m + nga~ xe vai` la^n` roai`, lai. con` we^n ma^t' ko xem so^' BD cho Jang Kie^u` mai nu*a~ chu*'... oai`, ti' nu*a~ lai. phai? loc. coc. de^n' tru*o*ng` roai`

aaaaaaaaaaaa
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000