11A4=11A$(xxx)

linkinpark

ui, vẫn dùng nick của Việt Anh mới kinh chứ!!! hehe, tiện thể câu bài hộ luôn, VA nhở, hehe!!! đùa thui, phải đi bắt lão admin cho mình cái nick luôn mới được... chờ mấy ngày mà ko thấy reply gì cả, sốt cả ruột :-S

linkinpark

à Jang Kiều ơi, thể theo nguyện vọng của mày tao đã đưa VA đống ảnh đó nhưng mà đến giờ vẫn chưa up được ko phải lỗi tại tao nhá!!! đừng có thắc mắc nhiều hehe!!!:D

haketu

Member
vừa đi đá bóng về:(với D6)
Thiếu thăgnf quý, đội gần như thiếu trụ kột chính(he he, nói thế cho nó phổng mũi)
tỉ số : 1-1
bàn 1st: hiệp ghi bàn
chấn thương: thanh tú bị khực 1 phát vào chân
còn tôi: máu phun ra như suối từ cánh tay trái...

haketu

Member
Thông báo:
Sắp ra mắt Web Ảnh của lớp 11A4, được update từ trước tới nay, mà chỉ có mỗi haketu là có bản quyền đống ảnh đấy.
Tên miền sẽ thông báo sau
nhưng chắc chắn là host chùa(tièn dek đâu ra :)):)))
ai dùng nick VA thế
suy đồi giá trị đạo đức và văn hóa
lối sống cá nhân ích kỷ
đúng, như thế là suy đồi đạo đức
phải như anh em mình đây nam nhỉ
thí dụ như: bùng học đi chơi===>1 hành động cao quý, đags trân trong
thông báo: thanh tú nhà ta đã có biểu hiện suy đồi đạo đức: hôm qua, nó bùng học thêm toán đi bắn HL với bọn bạn...hư waa

haketu

Member
hehe ..thật ra cả 2 vợ chông chú tiếc cái găng nên bảo nhau lên đây nhắc chị trả chứ j` !!!
Thôi đừng giả vờ..chị biết cả rồi...Môic cái găng ma` cũng tiếc ...2 vợ chông chú chung 1 đôi găng a` ...sợ đêm vợ lạnh...tay hở ...hehe..chị thương ..bảo vợ chú cố chịu nốt đêm nay ...mai chị trả !!!
Khổ thế ...
vợ là ai? mà chồng là ai?

chocomog_257

Moderator
phongvan said:
mk mấy chú
đá bóng sao deck bảo anh
mk
bít đá bóng thì ốm liệt giường anh cũng cố tới(liệt giường chứ k0 fair liệt ... đâu)
ko phải thì là liệt gì nhỉ? :-? chắc là làm tiền đạo ko được thành ra tuyến tiền... rồi =))

chocomog_257

Moderator
hơ hơ, ko phải tui ko am hiểu
cái chính là vì từ của ông còn thường wá nên tôi phải sửa lại
thế này nó mới là bóng đá
tuyến... liệt ý, hiểu ko? >:)

subu_zaizai

haketu said:
Thông báo:
Sắp ra mắt Web Ảnh của lớp 11A4, được update từ trước tới nay, mà chỉ có mỗi haketu là có bản quyền đống ảnh đấy.
Tên miền sẽ thông báo sau
nhưng chắc chắn là host chùa(tièn dek đâu ra :)):)))

đúng, như thế là suy đồi đạo đức
phải như anh em mình đây nam nhỉ
thí dụ như: bùng học đi chơi===>1 hành động cao quý, đags trân trong
thông báo: thanh tú nhà ta đã có biểu hiện suy đồi đạo đức: hôm qua, nó bùng học thêm toán đi bắn HL với bọn bạn...hư waa
Em Tú nhà mình học nhìu wá, bùng một buổi thì cũng chẳng sao!!! Tui thỉnh thoảng cũng bùng nè! Nhưng bùng phải có mục đích lý do! Nam có bao h bùng học vô lý đâu, Nam nhỉ??? Con ghét nhất cái lũ con trai nói dối bố mẹ bùng học đi chơi thường xuyên (hành động cực kì suy đồi về đạo đức!) Phải nói là không thể chấp nhận được!!!!!!=)) =)) =)) =)) =))

phongvan

Member
chocomog_257 said:
hơ hơ, ko phải tui ko am hiểu
cái chính là vì từ của ông còn thường wá nên tôi phải sửa lại
thế này nó mới là bóng đá
tuyến... liệt ý, hiểu ko? >:)
tất nhiên là em biết liệt cái j
n mà deck giổi sinh nên deck hiểu liệt nó thì sao
hơn nữa liệt cái kia thì đau khổ bội faanf

linkinpark

phongvan said:
thằng nào dùng nick của va đấy
sao k0 bảo tao
tao cho 1 cái nick khác

oài được câu này của bạn Quý mừng quá...hehe
cái "thằng" đó là tôi đây, tên là Quỳnh Chi ạ. khổ ghê, tự nhiên lại mang tiếng là thằng mới đau chứ !!!!!!! ôi

mà 'bạn' bảo là cho 'mình' cái nick khác hả??? ui thế tốt quá còn gì. cảm ơn nhiều lắm. thế mà ko biết trước để nhờ, cứ phải dùng nhờ nick của VA cho khổ!!!!!!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000