10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

warnbomb said:
lop' em co' tha`ng họ là Vương đệm là Quốc
còn tên là Anh
đọc là Vương Quốc Anh
no' la` Fc only one<no one va` one person>cua chi Phuong đây
các bé sau này được đặt tên hay gớm!!!!nào thỳ Thái Thượng Trí!!!Hà kế Tú!!!Trần Tuấn Phong!!:)) :)) :))

SUTUTRANG1988

Ừ lói chung nà bây giờ các bé toàn được đặt tên hay.Trong VL anh đặt tên con anh là Tài Mà Chân Nhân , Đập Lọ Thần Tăng , Dân Tổ Phố Cổ , Hôi Nách , Diệt Nấm Tận Gốc , Khí Hư Tiên Tử , Thuốc Lắc Đại Sư... Có được không mấy em

SUTUTRANG1988 said:
Ừ lói chung nà bây giờ các bé toàn được đặt tên hay.Trong VL anh đặt tên con anh là Tài Mà Chân Nhân , Đập Lọ Thần Tăng , Dân Tổ Phố Cổ , Hôi Nách , Diệt Nấm Tận Gốc , Khí Hư Tiên Tử , Thuốc Lắc Đại Sư... Có được không mấy em
lớp em còn cóa cả D**** vật thần tăng!!!tứ đại thần dâm cơ!!!=)) =)) =))

Đây là blog của 10S ko buôn lung tung ná...;))
HEhe...Thankz chị Phương tặng em nhá...Tặng em thôi,đừng tặng thằng Vinh chị nhá...Nó đang bị làm sao ý...Đừng tặng nó...Phí công...Hãm lắm cơ

FC của chị Phương....Bạn UK...Fan trung thành của chị Phương đó...
Chị ơi,chị hát hay nhắm...Em cũng ngưỡng mộ chị chồng cực kỳ lun chị Phương ạh,có cả bố Terry hát bè eo ui sự kết hợp hoàn hảo luôn :D

Hôm nay lớp 10S chúng ta đã có một buổi sinh hoạt thật vui vẻ phải ko mọi người...TÌm ra bao tài năng âm nhạc mới...Ví dụ điển hỉnh là bạn Thái với bài hát Sóng thần,àh nhầm sóng tình =))

@Anh Sơn:Anh Sơn hot boai ở đội bóng rổ đúng ko ạh...Hehe...Anh muốn biết 10S thế nào thì phòng 4 nhà D trường THPT Chu Vn An Thụy Khuê ná :))

red_mp151

Hehe công nhận hôm nay lớp mình sinh hoạt vui phết,mặc dù không được hát bài về tình yêu tình báo.Nhưng thật sự sau màn thăm dò cô giáo ngồi dưới bằng bài hát Đau Nhiều Lần Rồi Quen ( Đau 1 Lần Rồi Thôi) của Bảo và tớ,cô không nói gì===> Lần sau ta cứ bài người lớn mà chiến=)).

Bạn Thái hát Như Có Bác Trong Ngày Vui Đại Thắng và bài Sóng Thần hay quá;-),đúng là tài năng âm nhạc lớp 10S mình

To Dương:Thích chị tặng cho bài nữa hông,tặng lun cho bài nữa nè:?
[music]http://www.blogviet.net/uploads/s/sammi87/3291.mp3[/music]

Cuối cùng xin cám ơn toàn bộ FC,đặc biệt là Quốc Anh và cháu Chi đã ủng hộ và cổ vũ hết mình,cho dù là tớ solo hay song fi cùng bạn Thái Diến và bạn Bảo.Yêu cả nhà lắm cơ:x

red_mp151 said:
Tặng Vinh và Dương bài hát này nhá;)Chị thu quên ghép tên VD mất rùi:))
Chị ơi,sao em nghe chị hát mà lúc Vinh lúc ko Vinh hả chị.Sao bùn cười thế,đoạn đầu nghe rõ ràng cóa nhá,đoạn sau biệt tăm...Chị ơi...Hay chế...Thankz chị yêu tặng em ná....Ai hát bè cho chị đấy ạh...Papa àh =))
Em yêu chị Phương của em nhất :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000