10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Chúng mày toàn buôn vớ buôn vẩn....Tao thik nhất là những hôm nào cả lũ on mở room nghe chị Phương hát + chửi nhau đến sợ...Cả lũ kéo nhau ra hàng net xong cuối cùng hết tiền để trả phải nợ nhục ơi là nhục...
Thứ 7 này chờ đón chương trình hoành tráng của 10S nhá....Hehe

L

love_sick_3003

Guest
Dân trong trường chú ý một tin giật gân đây:) .Đặc biệt là lớp 10S hcus ý đây.Về Bí thư lớp 10S .Theo suy luận của mọi người thì Thái là bí thư nhưng chưa được vào Đoàn .Nhưng khi đươc hỏi htif Thái vẫn chối quanh co để chốn tội:-/
Không những vậy ở lớp Thái lại là 1 con ngưới tuy xấu về hình thức nhưng lại là một con người có tài năng "Bịa Chuyện" rất giỏi:D
Tôi hok thể nghĩ được mọi chuyện lại như the dc

Sau khi nhan dc tin nhan nai` mong moi nguoi co' hoi am

L

love_sick_3003

Guest
tren doa' la buc anh ? cua? thai' chup voi nguoi` ma` thai' goi la` "nguoi iu " cu~ cua? Thai' mong moi nguoi cho nhan xet

Red Devil

Member
Xấu vẻ ngoài mà thăn được em xinh thế...................đúng là thánh nhân dãi kẻ khù khờ...............Mình khù khờ thế này mà sao hông được đãi zậy ta..............

L

love_sick_3003

Guest
các pác nghe rõ trả lời nha.Nhận xét cho em bạn Bí thư chưa vào Đoàn nha.Theo suy luận của Chi thui và sau đây là chân dung của bí thư của lớp 10S.Mà khổ tui cứ vạch áo cho người
xem lưng thế mới khổ chứ .:D

bad_girl

@ CHi: mày ơi, tao bảo, chuyện của bạn "Ghi ta điện" ý :|, mình ko nên bon chen :|, mày biết câu cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra chưa :->

warnbomb

Member
dì lặng nời we'
bố con đâu phải là chưa vào Đoàn
bố con vẫn đi thu sổ + bắt đóng tiền đó thôi
<con dù lớn vẫn là con của dì ghẻ,suốt cuộc đời dì ghẻ vẫn theo con>

red_mp151

Thôi lạy thằng Hoàng,mày "đạo đức giả" quá cơ=)).Về chuyện của bạn Thái thì tớ không có ý kiến,dù vào Đoàn phường hay Đoàn trường thì cũng đã vào rồi.Đế Đại Hội Chi Đoàn lần này rùi sẽ biết ai làm bí thư ngay thôi,vừa dân chủ vừa công bằng,không ai nói ai cả:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000