10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Vợ ơi :(( thương vợ nhiều lắm :(( Vợ quay sao ko rủ chồng,để rồi khi bị bắt chỉ có 1 mình vợ chịu :(( Lần sau phải làm như chồng đây này,ngang nhiên hỏi bài trước mặt cô B-) mà chả sao cả :-" Như thế cho lành,may mà ko bị đánh dấu >:) Nói thế thôi chứ chia buồn với vợ nhá :*

Bác trên kia hỏi hay thía,thi cử tất nhiên là khủng khiếp òi :> Cầu trời cho thi xong sơm sớm để em còn giải quyết 1 số mâu thuẫn cá nhân và cộng đồng B-) Khà khà >:)

chả đề nào dễ cả ;))
:(( Về đến nhà lại nhận ra mình sai thêm 1 câu :((
:(( Mình cứ tưởng Lưu Bang ko phải là Hoàng đế :((
:(( Ngu thảm hại :((
May mà câu Tam quốc chí làm đúng B-)
Ko có khi lại về phải đọc mấy cái tiểu thuyết chương hồi thì chít ;))

Oài,hình như chỉ có mỗi mình là hay lên đây ;)) Hì,mai thi Hóa,vui ko chịu đc,thể nào cũng làm sai loạn lên :)) Còn Lý thì :)) càng vui hơn =)) chả hiểu cái gì cả TT__TT Mai thầy Hà "zè" trông thi thì phải,hè hè >:) thầy trông thì ngon òi ;)) Ôi,sao mình lại hư thế nhỉ ;;)
=)) =)) =)) Ko hiểu sao thấy sáng nay vui vui,dù chả có gì cả B-) Mình ghét phải ở nhà buổi tối,căng thẳng lắm :( thà đi học thêm còn hơn :( Ko thik ở nhà :((

Red Devil

Member
Có ai xem đáp án Sinh của khối mưới 12 chưa....đề 2 và 4 câu trả lời vô đối một cách khủng khiếp..............hình như đề 4 chì toàn hai đáp án cuối............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000