10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

" Vừa đọc tiếp,lại thấy buồn thêm. Giá như anh hiểu đc điều đó thì em sẽ ko cảm thấy phiền lòng. Giá như em chưa từng biết,từng đọc,từng nghe thì mọi việc sẽ khác,anh nhỉ ? Giá như chuyện đó chỉ là đùa vui,giá như tất cả sẽ qua đi như cơn ác mộng đã đến lúc thức dậy thì hay biết bao. "

Ko phận sự,miễn hiểu

Sao Cn mà mình lại dậy sớm thế nhỉ :"> Chắc sắp bão rồi :)) Oài,sáng tỉnh dậy thấy đầu óc nặng trĩu,ko muốn nghĩ đến nữa,cứ tưởng rằng sau đêm qua mình ko lết dậy đc.Wầy,đúng là đau thật,ngu cho lắm vào rồi để khi biết ra sự thật thì lại shock.Damn it ! Dù biết trước nhưng chứng kiến tận mắt thì vẫn cứ buồn,đúng là... chẹp,trẻ ng` non dạ =)) =)) =))
Xin hứa đây là lần cuối cùng tớ chửi bậy :">

Bọn mày ơi,tao thèm đc nói chuyện,đc ôm bọn mày quá :( Ko phải tao bị less đâu,đừng có hiểu lầm B-) Chỉ là :"> ...... Nhưng còn 1 ngày nữa tao mới đc gặp lại bọn mày,ko biết khi trở lại,tao có còn ra hồn ng` ko hay lại thấy tao tí tởn ở 35 phùng hưng oi` . Hớ hớ hớ >:) Dễ lắm TT__TT Ôi,sao ông trời ko thương mình nhỉ,sắp thi đến nơi rồi B-) lại gặp 1 đống chuyện :(( Cô ơi,tha cho em,em ko chịu đc nữa òi :(( Sao cô cứ quý cái điện thoại nhà em thế :">
:(( :(( :(( Qua viết blog vậy

letonkin

Member
lesbien chứ !not less.với lại muốn hồn tung tăng thì phải ra 125 Phùng Hưng , phần lớn chỗ còn lại là lẩu đấy .....
E hèm , "Không phận sự , miễn hiểu":Mời các có phận sự ra chỗ khác giải quyết với nhau , chõ này toàn là người ko phận sự thôi.==>Không phận sự , miễn hiểu !

=)) =)) =)) =))
Con này,lại làm tao sặc cười =)) rồi,tao viết sai đc chưa,ngại sửa lắm :-" Biết ngay là mày sẽ bắt bẻ tao mà,hờ hờ b-) Kệ,tao thik viết ở đâu thì tao viết,mod còn chưa lên tiếng mà mày đã linh tinh òi ;))

Tự dưng thèm ăn chè =P~ Doan,dành xiền đưa tao đi đi ;;)

Trong lúc mọi ng` đi chơi Noel thì mình nằm nhà nghe greenday,hết học bài đến lên forum viết linh tinh :-< Trong lúc buồn thía này mà ko có gì để măm,kẹo hết sạch òi TT__TT

Có ai bít địa điểm nào đi uống cà phê mà yên tĩnh,sạch sẽ 1 chút ko ??? Chỉ cho tớ với :">

3bi_boy

lesbien chứ !not less.với lại muốn hồn tung tăng thì phải ra 125 Phùng Hưng , phần lớn chỗ còn lại là lẩu đấy .....
E hèm , "Không phận sự , miễn hiểu":Mời các có phận sự ra chỗ khác giải quyết với nhau , chõ này toàn là người ko phận sự thôi.==>Không phận sự , miễn hiểu !
nhìn thiểu năng đừng hỏi :-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000