10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Oài oài mọi người đi nhầm chủ đề roài...F2 là của CVA mà...còn có hotgirl thật không thì đang bàn luận mà...làm gì mà kết luận sớm thế, làm Ánh ta nổi rận roài:D :D :D

zantetsuken

Kinh quá
Mod Blue eyes làm j` mà kinh thế !
Người ta lần đầu lên trang web cva nên mới ko hỉu luật lệ(thông cảm đi),bi h bít rồi===>sửa ngay(chờ post thêm tầm chục bài nữa đã)

capricorne

Gì thế này?con ánh này câu khách phết nhỉ?
xin phép mọi người...ặc ặc..''dễ thương",''thiên thần'',..''đáng yêu như..nhộng''..ặc!Toàn người trần mắt thịt.
Ánh ơi!em nói gì đi em!đừng ngồi 1 chỗ mà cười khoái chí thế.

guanghua

huyisback
nhan vat 10f2 day, sau mot thoi gian vang bong cuoi cung cung ve,
ai dam keu con gai 10f2 la xau nao`????? HA?
phai noi' la` cuc ki` xau' moi dung'. NHIN DAY THI BIET NE
so chua ha? HOTGIRL 10f2 day'
con` day la` lop f noi chung.

zantetsuken

Oài
Ko hỉu ai bầu ra 10f2 là thánh địa của hg nữa
@guanghua: Dân trong cùng lớp còn như thế à===>xấu tính(mà công nhận thằng Huy này cũng đúng thật,hihi)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
guanghua said:
huyisback
nhan vat 10f2 day, sau mot thoi gian vang bong cuoi cung cung ve,
ai dam keu con gai 10f2 la xau nao`????? HA?
phai noi' la` cuc ki` xau' moi dung'. NHIN DAY THI BIET NE

so chua ha? HOTGIRL 10f2 day'
con` day la` lop f noi chung.
ah!!!!!!!chị Huy đã trở lại:D :D
ảnh 2 hotgirl lớp f2 quá đẹp luôn!;-) nhất là cô em xinh tươi bên phải:x (anh chết rồi em ơi:> )
tiếp tục sự nghiệp edit ảnh của tớ đi nhé...góp vui nào!

To Hoàng Ánh : ấy edit ảnh còn thiếu pro lém ,đợi tớ ra tay còn độc chiêu hơn nhìu =)) ,cái của ấy còn ...nặng mùi "paint":D ,tớ sẽ edit + photoshop cho ,khi ấy thì khỏi phải nói --->>;-)
To tidien : ủa yền đoá hả;-) ,hoá ra em học Chu II hả em ,bây giờ anh mới bít đoá:D

trungvb

Moderator
o00_BlackCat_F2_00o said:
To Hoàng Ánh : ấy edit ảnh còn thiếu pro lém ,đợi tớ ra tay còn độc chiêu hơn nhìu =)) ,cái của ấy còn ...nặng mùi "paint":D ,tớ sẽ edit + photoshop cho ,khi ấy thì khỏi phải nói --->>;-)
To tidien : ủa yền đoá hả;-) ,hoá ra em học Chu II hả em ,bây giờ anh mới bít đoá:D
o dùng photoshop j Cs_2 ah`..tôi đang dùng cái đấy,,,

To Ánh : Photoshop của ấy bị hỏng à,thả nào hình ko được sinh động cho lém ,để tớ ra tay cho;-)
To Trung:ông dùng Cs à ,bản đấy nặng vãi ,máy tôi cài vãi lâu...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000