10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ê!sao ấy lại ăn nói như thế với người cao tuổi hả?
mà em biết ngay mà!-,.-___-,.-!lấy cái tên topic thế này y như rằng anh Phong với Việt cắn câu=))
@a.vịt:em bảo bạn trung mách chị,
@anh phong:hix!sao anh nói cứ như bắt tội phạm thế?
bạn huy giữ hết tư liệu về các girl rồi.mà bạn ý chết giấc ở đâu ý nhỉ,để tớ làm hộ rồi đem con bỏ chợ thế này à?!~~~~~~~

BlackDragon

Active Member
milkywayprincess said:
ê!sao ấy lại ăn nói như thế với người cao tuổi hả?
- Thứ nhất, anh là người "lớn" tuổi, không phải "cao" tuổi :|
- Thứ 2, anh đồng ý với em, em thay mặt anh cho nó 1 cái tát đi :D :q:

mà em biết ngay mà!-,.-___-,.-!lấy cái tên topic thế này y như rằng anh Phong với Việt cắn câu=))
@anh phong:hix!sao anh nói cứ như bắt tội phạm thế?
~
Có em làm mồi câu thì anh cắn ngay :) :q: tên topic thế nào mà chẳng được :D

U.F.O

Active Member
Dạo này 10 F có vẻ vắng khách vào quá nhỉ Để anh góp vài câu cho vui cửa vui nhà " Anh lớp bên cạnh mấy em . Thấy con Ngọc ( chef f2 thì phở ) suốt ngày tí tởn cả thằng Mai Linh .Hum rì thấy hai anh chị , nhầm ,thấy chị Ngọc đang nhổ tóc sâu cho anh Mai Linh rất chi là....tình củm ngay giữa canteen. Kiểu này là có chiện gì đấy mấy nhóc ^_^ . Khéo phải nói chiện với mấy em ngày trước của thàng Mai Linh để chúng nóa choa nó một trận ,dám bắt cá hai tay . Thằng anh nó bên Ams không bít đã nghe tin này chưa .Hixx Linh ơi lên đây anh khuyên một kâu nà : Chết vì gái nhục lắm em à "

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh ơi!tình hình chung rồi mà~~~~
dân pháp chả bao h mặn mà với những việc thế này.nhưng web lớp thì sắp làm xong rồi,khi nào đc thì báo cho mọi người
đây là ''bà chị'' tớ-quang huy,ngớ ngẩn ko chịu đc,dăng kí đc vào forum rồi mà ko tham gia đc vì... quên pass=))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thì đã bảo rồi ,truyền thống của dân pháp bọn tớ mà!chỉ làm để mọi người biết là có tồn tại thôi.hì!thế nên vào đây muốn tán hươu tán vuợn j` cũng đc.mà cũng tại bạn huy f2 nhờ tớ làm cái này xong rồi đem con bỏ chợ.hix.tớ chả có trách nhiệm j hết
medusa said:
ui zoi ! xinhwa !! de? to' gop' anh? xem ai xinh hon nhe'
còn có ai xinh hơn ''chị '' tớ à?:D

cheryl

Bạn Ngọc là bạn nào thế :-/ Bên trái hay bên phải :-/ Tớ thấy 2 bạn ý ... như nhau cả, nên chịu :D
* À mà bà chị ấy, hồi trước học A2 CVA2 hả, nhìn mặt ngu ngu :p
Bạn ý hồi trước từng làm sao đỏ hử, đúng ko nhỉ :-/

medusa

laij cha? ngu ! hix xin loi ban anh nhe . nhung ma to k ua ay tu khi ay an cai xuc xich cua ban to hoi lop 7 :D chac ay k nho dau ma tocung cha muon ke
voi ca? cha can` lang xe ban kien the ay ah` . moi ng cung se tu biet thoi , dep trai thi khen xau thi che ,
To ly : tao bao? may` k thik dua nao` hay son so`n thi cu noi toet ra
( may k danh dc dau . sorry )

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đây này!! cái bạn bên trái ý,rõ ràng là học f2 thì xinh hơn.
mới cả ...cheryl cứ vô tư mà nói xấu ''chị'' tớ đi.cái lão..hãm tài ko chịu đc~~~nếu ấy thấy có hứng thì...tớ sẵn sàng ngồi cả giờ tổng kết những tật xấu của mụ ý cho ấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000